Maple Private sever - Tất cả vào đây thảo luận

Thảo luận trong 'Maple Story' bắt đầu bởi ĐạtFlower, 9/6/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. AsasinVn

AsasinVn T.E.T.Я.I.S

à vào game pm từng ngừoi , qua forum Game4v di nhé :hug:

2. taphackvolam

taphackvolam Mario & Luigi

bác ơi chỉ em với jop2 lv nhiu vậy và jop 3, jop 4 nữa.
    e lv 45 rui` ::(

3. AsasinVn

AsasinVn T.E.T.Я.I.S

ok qua đó ráng làm 1 GM rồi xem thữ nhé :'>
    cho Iac 1 câu nè : làm ngừoi phải để ngừoi ta nễ :'> có ơn thì phải trả ... con chó còn biết ơn ngừoi chó nó ăn , giúp đỡ nó nữa :hug:

job 2 lv 30 nói chuyện với Mia ở henessy con nhõ cầm bong bóng :hug:

4. đít mông

đít mông Mr & Ms Pac-Man

vậy nhé. gặp Gm sum "quái giẻ rách" ra lv 200 đó bé. :P. chạy lên cửa hang HT mua mana 100 với 100.000mesos 10 lọ. mà chắc chắn 10 lọ k bao h là đủ. cứ cho là mua xong đi. nearest scroll vef leafre. rồi cody sang hen. sang thì GM đã sum quái đầy chợ rồi. thử hỏi đứng đâu để buf magic guard nữa chu. a gặp chu lúc chu mới vào chơi sv và cho đến nay vẫn rất quý chu nhé. k muốn gây nhau đâu. :-j

5. AsasinVn

AsasinVn T.E.T.Я.I.S

à lên mua đi rồi về lefre rồi warp cody qua lil rồi buff full đi bộ qua hen chắc ko chết đâu nhĩ :>

6. kidflirt

kidflirt Youtube Master Race

vâng xin trích dẫn lai. lời của bác "làm người cũng phải để người khác nể bác a."
    mà sao bác vô duyên vậy tôi nói chị vy ảnh hưởng đến bác àk .
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    vả lại tôi chẳng phai mang ơn ai ma phai chả bác hiểu chứ .

7. Rockman X

Rockman X Mr & Ms Pac-Man

8. pechip99

pechip99 Youtube Master Race

Ui thế hóa ra là anh à =)) uhm chỉnh lại xưng hô chút .Trước tiên sorry anh vì tội xưng hô sai ,thực ra em định xưng hô với noob ai bik đâu lại lỡ lun với anh :|Xong phần chỉnh lại .
    Xin lỗi anh đi nhá lúc em mới bik cái chỗ mua Elixir 100% đó thì trên người đã có hơn 300 lọ rồi đó anh. Liệu ba trăm lọ có đủ dùng ko anh ? anh anh nhìn thấy em bay ra chỗ cave of life để mua Elixir ? Má ui seo hum ngồi cạnh người ta mà đoán giỏi thế O.o Em chẳng mún gây sự với anh làm gì ,em bik gì thì em nói thôi , ai tốt với em thì em tốt với người đó . Hết >:D<
    Bủi tối hum đó có 3 loại người :
    1 : người nhặt đc đồ nx sướng quá khoe loạn lên => Chúc mừng cho bạn thui >:D<
    2 : người ko nhặt đc gì đành ngồi than=> Ko đc gì thì chia bùn cho bạn vì bạn xui xẻo
    3 : người cũng nhặt đc đồ nhưng ko khoe mà hét lên mình chả nhặt đc gì cả, rùi lên forum ghen tị á => thui cái loại này thì em cũng chẳng có từ nào để nói (vì có nói sợ người ta ko hỉu mình nói gì mới khổ cơ )
    Mong mọi người là 1 trong 2 loại người ban đầu nhưng có lẽ.....ko đc.
    Vậy người nào là loại nào thì tự biết thui chứ bắt nói ra chắc cũng bik trước câu trả lời là loại người thứ 2 rồi >:D<
    Clap clap mình cũng giỏi văn đấy chứ :">

9. AsasinVn

AsasinVn T.E.T.Я.I.S

ơ khuyên thế thôi :hug: ngừoi ta giúp đỡ mình cũng là 1 loại ơn đó . Cya :hug:

10. pechip99

Ủa seo mà sever mở lại 1 cái số người cãi nhau ít hẳn đi :| lạ nhỉ sever mở đúng lúc bao nhiêu người quyết định nghỉ chơi ,trùng hợp ế ^^!
    Ơ mà nghĩ lại bik đâu lại có mấy ông lúc nãy thì to mồm nhứt kêu nghỉ DontKnowMS , thế nhưng sever online là lại cắm đầu vào chơi lun cũng nên :|
    Mấy anh ơi sever đấy chán mà ra đây cãi nhau típ cho vui coi :P

11. đít mông

đít mông Mr & Ms Pac-Man

chả phải đâu. lúc đi ăn cơm đó.:hug: chả phải đoán. qua hang hT mua pot đều đều như vắt chanh. thế Gm k phải đi ăn à. mà vẫn ngồi đó. chả muốn nói nữa đâu. mệt rồi. Góp ý với Gm từ nãy đến h chả đc. chục bài. nói thế nói nữa cũng thế thôi.

12. kidflirt

kidflirt Youtube Master Race

giỏng em co vẻ khiêu khích nhỉ . thừa hơi àk e . server onl rồi đó vào đi e vào mà tụ sướng với máy cái NX của e đi :hug: bọn a chả ham đâu e :))
    .

.
    anh Minh cho xin cái yahoo e add vào :hug:

13. đít mông

đít mông Mr & Ms Pac-Man

thế mà dm chả bao h win event, chả bao h đủ thông minh để nghĩ ra cái cách tuyệt vời của born. ::) nhưng vẫn có đủ nx để mặc. chả bao h có chuyện với born nhưng thấy born nên sửa cách nói chuyện với player 1 tẹo. đó. vẫn rất quý sv. quý ông khoa mở sv. quý các bạn bè trong sv. nên túm lại là chúng ta hoà giải nhé. k ai post 1 bài nào kiểu trên nữa nhé. Ai k có lỗi thì thôi, phát huy tinh thần đóng góp ý kiến. ai có lỗi thì sửa lỗi vì là người ai cũng có lúc có lỗi. ok?

pages100 rồi đấy. đảo khỉ cũng teo sớm. :-j mà mấy ông mod gộp chung vào loạn cào cào. có khi chả biết đang nói về sv nào nữa .:-ss

14. Uno Lee Shin

Uno Lee Shin Mr & Ms Pac-Man

Pri là để giải trí mà bác cho Exp, Meso kiểu đó ai chịu nổi hả pác ?

15. pechip99

Tốt tốt ! Clap clap ! thế là tốt ! làm em sợ mấy ông anh lại vào làm lag sever chúc mấy anh out sever ( hum bik dùng từ này đc chưa :-\ ) vui vẻ .Ồy thảo nào sever đỡ lag hẳn , may thía cám ơn mấy anh lúm lúm .Tất nhiên em sẽ vào để còn nhìn ngắm những đồ nx em có mà mấy anh ko có chứ , ôi cứ nghĩ đến việc mặc toàn đồ nx cho mấy người ko có vừa nhìn vừa ghen tị lại thấy vui :"> vui lúm á >:D<
    Nói riêng với anh Đ...M... mong anh đọc nốt rùi hãng out : anh đã từng đánh skeleton chưa ? nó rớt Elixir đó anh bik hông ? ;;)

16. Uno Lee Shin

Uno Lee Shin Mr & Ms Pac-Man

Tội nghiệp ChuChu bị nghiện đồ lậu đến mức nói ra...Tội nghiệp.

17. đít mông

đít mông Mr & Ms Pac-Man

anh chưa bao h có ý định bỏ sv đâu nên chu đừng có nói cái kiểu kinh bạc nhau thế nhé. có thể anh k đánh ske nhiều = chu đấy. nhưng đủ để biết nó drops Elixir 100. k khiến chu dạy khôn nhé. nói ra như ở trên là đi mua. là nói cho những ai k hay train ở ske đó em ạ. nói k phải doạ nhưng trên 4rum ảo còn đỡ chứ ra đường thì anh mua luôn cho mấy cái chỉnh hàm.:)). mà anh cũng đủ khả năng để kiềm chế mà k out, mà quit nhé. tính ra từ nãy h là chu gây anh chứ k phải anh gây chu à nha. CHu biết con chim lợn k. bây h chu cho anh cái vai đấy rồi đấy. vào game chơi chắc coi anh như chim lợn đi ám quẻ sv. cái post trc' anh post với ý thực sự muốn mọi người hoà giải để cùng chơi. nếu chu đã nghĩ vậy thì thôi. chào chu. bây h gặp anh trong game thì coi như mù đi nhé. hoặc coi như là dùng DS đi qua cũng đc.
    chẳng ngờ đc. với cái tư tưởng :-ss eo ôi. :-j

18. HuySiTình

HuySiTình Mr & Ms Pac-Man

em có ý định tạo thêm 1 sever lậu VN nữa ai vào sướng cùng không ;;)

19. pechip99

Tội nghiệp ai thì em ko bik nhưng anh nghĩ chơi game cảm thấy vui mà đc gọi là tội nghiệp thì thui :| em nghĩ ko nên tranh cãi với anh làm gì =)) noi chiện với anh đúng là em bái phục =)) Công nhận về cái khoảng cùn nì thì anh la number one ! thui nhá em chơi game đây anh nói nữa cũng tốn công thui , mà em cũng chả dám vào đây cãi lí nữa đâu , ở đây toàn hàng xóm của anh hết á , em phục rùi :P nếu anh vẫn mún típ tục cảm phiền anh vào forum game4v anh em mình cãi nhau típ .Bên đó có hàng xóm của em nên dù sao em cũng thấy tự tin hơn ^^!
    .

.
    Nói gì thì cũng sorry anh lần cuối vì suy nghĩ của em chắc có gì đụng chạm đến anh >:D<
    Em cũng chả có gì để nói nữa nhưng trước khi em out em mún bik nick trong game của anh nếu ko vào game lỡ em gặp anh em gọi anh lại tưởng em níu kéo.
    Cũng tiếc vì mất đi 1 người bạn nhưng cũng may đó ko phải là người mà mình rủ tham gia sever :| popo everybody in here :-h

20. đít mông

đít mông Mr & Ms Pac-Man

em bảo đây là lần cuối vào đây thì còn hỏi làm j` nhưng anh nói cho hay kẻo lại bảo k dám nói. :))ign của anh là LightKun em à. thì a cũng chả muốn nói nhiều với e. e nghĩ xấu về ng` khác quá. đọc kĩ lại post đi em ơi. A đã có ý nói vậy để mọi người làm hoà với nhau để tiếp tục chơi. vậy mà. :). đúng kiểu làm ơn mắc oán. nếu em có ý định muốn lôi anh sang cãi nhau bên 4rum bên đó. thôi xin khiếu. chả dại. đã sang đến nhà ng` khác rồi. post đc. mấy bài kinh rẻ ng` khác rồi thì bây h ớn rồi hay sao lại lôi về nhà mình. :-s

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.