Marvel: Avengers Alliance

Thảo luận trong 'Social Network Games' bắt đầu bởi rekoj ốb, 20/3/12.

1. Nishino-Cute

Nishino-Cute ●๋° Dâu Tây 100% °๋●

h này tớ còn đang kẹt ở 4.4 thì đào đâu ra CRB :-j

2. d_viet

d_viet Youtube Master Race

Bạn lv bao nhiêu rồi. CA, SW bạn lv mấy. Nếu lv của bạn thấp, CA dưới lv9 thì đừng nên dùng CA. Theo mình nghĩ thì để qua Mystique thì agent ko nhất thiết phải có AOE weapon bạn có thể sử dụng agent để bom máu, stamina cho team (sử dụng item), team-up EF lv9 có thể sử dụng skill 1 vs effect mental anguish để gây dame chính. Còn 1 slot còn lại có thể dùng SW hoặc colosus dung skill2 lien tục (nếu ko có suit) để tank cho team tuy nhiên dùng colosus đến wave2 thì hơi mệt vì có 2 con blaster. Cứ như vậy mà đánh sẽ wa có điều hơi lâu :D. Còn nếu có CA lv9 thì dễ dàng rồi

3. demonghost12

demonghost12 Youtube Master Race

Hình như dạo này S.W. có yếu đi đôi chút nhỉ :6cool_beat_brick: skill probability field bây giờ xài lâu lâu mới thấy effect nhiều và khủng, còn bình thường toàn 2 3 cái là cao (hay tại mình xui :2cool_sad: )

4. Kazejin

Kazejin Youtube Master Race

Đánh Infil thì mua cái uniform scrapper ý. Gắn iso Steady (HP ATK ACC) cầm 2-3 Pincer + 1 weapon mạnh như SBP, MM hoặc GSE.
    Pincer --> Brawl brawl--> pincer--> brawl brawl --> pincer --> brawl brawl --> Weapon cuối --> brawl brawl. Đủ chết ko? =))

SW bi giờ hex backfire chỉ khoảng 25% thui, damage recoil cũng bt` :-?

Chỉnh sửa cuối: 5/8/12
  5. graceoflives

graceoflives Donkey Kong Lão Làng GVN

không có cosmic ray bomb thì cầm tạm cây stark isotope cannon cũng được, hoặc bất cứ cái gì dam aoe và gây bleed/poison/iso8 corrupt...

6. Hoài Đẹp Zai

Hoài Đẹp Zai Youtube Master Race

10 ngày vất vả chiến đấu cuối cùng đã có được Emma Frost :D

team Agent (Scrapper - Mjolnir + Super Blade punch :p) + Spiderman blacksuit + CA Avengers (Spiderman và CA lv9, đang train lv10 :p), đánh cực nhọc thật :( công nhận ít khi đánh boss mệt thế này :(

công sức tích luỹ h có 196 cp :p còn Storm, Black Panther, Spider Woman với Black Cat chưa recruit + Rogue đang chờ nữa :D có lẽ trừ mấy con sắp ra lò ra e ko có hứng với 4 con kia :p

7. Nishino-Cute

Agent thì mới 42 thôi, CA với SW tớ đều lv9 cả nhưng toàn iso đểu vì chưa research ra đc hàng xịn. đánh qua wave 2 ít nhất là èo 1 em, bơm máu ko kịp với extra turn của mystique, cũng ko có nhiều team restore ^^!
    Con đệ cũ đánh epic nhẹ nhàng nhưng bị block pvp mnr :))

Xui cái là có bao nhiêu cây stark tớ nhét cả pvp rồi :))

chắc tớ cũng phải cày vk xịn rồi cho agent mặc đồ scrapper để lấy công bù thủ quá ^^

Chỉnh sửa cuối: 5/8/12
  8. d_viet

Bạn đang ở 4.4 thì cày cái MFG đi, thêm 2 cái curative reach lun, chơi full suport, CA lv9 tank rồi, EF skill1 gây dame ổn rồi . Buff vô thang boss nó 3 turn là bay vô rồi. Epic boss 3 wave lận lấy công bù thủ sợ ko trụ được

9. Nishino-Cute

có MFG rồi, curatice reach lấy map nào nhỉ, từ lúc chơi đến h chưa nghe qua luôn :D

10. Kazejin

Nishino-Cute thích bài này.
  11. d_viet

Cái đó có thể mua trong store được cái bom máu cho all allies đấy.

12. simonel

simonel Youtube Master Race

cái dzụ này mình thử lâu rùi, hên xui lux dc luc ko, xui nhieu hon hên nhé!!!!

13. ngochai9a7

ngochai9a7 Dragon Quest

sao mình nhận bonus link 2 lần không được, cụ thể:
    lần đầu tiên nhận link ngon lành
    đợi 15 ngày refresh link, nhấn vào hiện ra Already Claim
    thế là dư lào ????? :-"

14. d_viet

Bonus link mỗi người nhận được chỉ 1 lần thôi. Còn cái đợi 15 ngày refresh link là có 1 số link bonus bị die nên khoảng 15 ngày nó refresh lại link mới, nó chỉ giành cho ai chưa nhận thôi

15. Kazejin

Sai r. Hôm nay mình mới nhận FF lần 2 và SSI lần 2. Hầu hết các link Silver cũng nhận lại đc.
    Có thể lâu hơn là 15 ngày đó. Phụ thuộc vào cái j thì hok bik. Nhưng có thể nhận lại link bonus đó là điều chắc chắn ;)

16. d_viet

Cái FF vs SSI là nó cho mình 2 khẩu vs cái spider-sense injector nhận được 3 cái. Còn mấy link silver, gold, iso chỉ nhận được 1 lần thôi

17. coreduo

coreduo Dragon Quest

Sao các bác đánh epic boss cực quá vậy, mình có Sif đc mua thêm suit đánh nhẹ tênh k à, qua rất dễ dàng

18. coreduo

coreduo Dragon Quest

Bá xừ nó đạo, hôm nay gặp scarlet witch trong PVP, em dùng đòn probability field, chả hiểu kiểu j lại cast cho Thor của mình có Power of Four, và điều j xảy ra tiếp theo chắc các bác cx biết =)), chắc playdom nghĩ Power of Four là debuff =)))))))

19. Kazejin

Po4 có thể coi vừa là buff vừa là debuff. Cái lvl9 của SW vừa có thể cast Po4 cho mình và địch.
    btw: Có ai bik cách trị thằng Vector spam Kinetic Shield ko T_T. Hôm nay đánh Premium của Torch, nó cứ spam Shield liên tục. 3vs1 mà ko làm j được nó. Mãi sau nó mỏi tay ko cast nữa mới oánh đc. 1 trận lâu vãi X_X
    Trong các con boss ghét nhất thằng Vector ~X(

20. d_viet

PO4 là hên xui thôi bác ơi, như bác là buff, còn mình mấy hôm trước agent toàn đồ suport (2 curative reach, MFG,digital decoy) dính ngay cái PO4 mà 3/4 thứ kia chưa cooldown xong :D. Bấm bỏ turn đến chết :))