Marvel: Avengers Alliance

Thảo luận trong 'Social Network Games' bắt đầu bởi rekoj ốb, 20/3/12.

1. rekoj ốb

rekoj ốb Mr & Ms Pac-Man

Ms.Marvel , She-Hulk sự lựa chọn của Early game , tank khỏe dame cũng to , 2 con đều grant thêm 1 lân , chất phết . Ko có tiền thì Invisible thì Black Cat , Invisible Woman đều ngon , mỗi tội toàn Infinirator . Nếu muốn ngon hẳn thì DareDevil và War Machine , anh War Machine tuy bị neft nhưng dame vẫn khá là to :D

2. jav1link

jav1link Youtube Master Race

sao em đánh hết creep rồi + đánh cả 3 con một mắt deploy Blackcat rồi mà nó vẫn ko hiện con Elektra nhỉ :(
    còn 1 nv deploy = 1 hero scrapper thôi <<< có cần phải Deploy nó ko :-s
    kiếm CP khổ ghê

3. rekoj ốb

rekoj ốb Mr & Ms Pac-Man

Làm hết , phải làm các NV deploy ngay khi nó vừa xuất hiện :)

4. raisemeup

raisemeup T.E.T.Я.I.S

Bạn ơi, cái chapter master reward làm sao để lấy nhỉ, bạn lấy được cái nào chưa?

5. DEV156

DEV156 Youtube Master Race

Có ai bị trường hợp load đến 96% là ngưng không? Mấy hôm nay e chơi game nào trên FB cũng đều bị thế cả. Clear cache luôn nhưng vẫn không được

6. rekoj ốb

rekoj ốb Mr & Ms Pac-Man

Hoàn thành tất cả các nhiệm vụ của chapter đạt hạng 5 sao , kể cả Premium Mission . Mới lấy được 1 cái Golden Tonfa thôi à , lười lấy quá :))

---------- Post added at 13:23 ---------- Previous post was at 13:10 ----------

Đổi File Host đi . Dùng cái này nè , đang chơi ngon
    http://htlove.org/Cach-vao-FaceBook-cap-nhat-thang-3-2012/

7. DEV156

DEV156 Youtube Master Race

^ E đâu có xài file host, mạng VNPT ở nhà vẫn vào FB bình thường. Up hình ổn không có vấn đề gì cả, duy nhất chơi game lại bị. Có một số mission k vào được thôi, còn lại vào vẫn ổn

8. raisemeup

raisemeup T.E.T.Я.I.S

Mình đáng tới Chapter 2 mission 3 rồi mà chỉ có 9CP, làm sao mua BlackCat để farm CP map này vậy mấy bạn ơi?

9. heoquay15

heoquay15 Youtube Master Race

nv deploy = 1 hero scrapper làm sao vậy các bác chỉ em vs :( .

10. MaceWindu

MaceWindu The Warrior of Light

Bạn phải có 1 hero dạng scrapper để làm deploy. Rẻ nhức là anh Iron fist ấy.

11. antonionguyen85

antonionguyen85 Persian Prince Lão Làng GVN

heoquay15: cậu phải có 1 con hệ kim - scrapper ấy, kiếm con iron first có 15 CP mà damage mạnh nữa.

được em DD rồi, đội hình 2 em scrapper là : Iron First & DD
    2 em Tactician: Hawkeye & Captain America
    2 em Infricator: Black Cat Black Window (Sẽ thay thế bằng 1 em Infricator khủng như Spydey hoặc dạng ok như Invisible :D)
    2 em Blaster: Iron Man & Ms Marvel (Sẽ ráng thay Ms Marvel bằng Phoenix)
    1 em Bruiser: She - Hulk, cần thêm anh Hulk cho nó có đôi :">

Đội hình đi chiến PvP là Cap America & DD hoặc Hulk hoặc Spydey :D
    Cap của tớ đập ngọc gold nên giờ full mệ nó rồi =))

12. raisemeup

raisemeup T.E.T.Я.I.S

Các cao nhân chỉ điểm mình cái ^^

13. rekoj ốb

rekoj ốb Mr & Ms Pac-Man

Quay Roulette sau khi giết boss , đánh boss , mini boss văng CP , đánh 1 mission đến 5 sao nó cho 5 CP :D . Cày sao đủ recuit đủ BlackCat là được

---------- Post added at 21:02 ---------- Previous post was at 21:00 ----------

Bruiser thì lấy thêm em Colossus , cái quả lấy thân mình đỡ cho đồng đội tăng def , trâu khủng khiếp . Còn dành tiền mà mua cái Bruiser Uniform cho Spiderman , chất cực , hôm qua tớ chiến 1 thằng như thế , tuy nhiên Evasion giảm đáng kể

14. antonionguyen85

quyết định recruit em Wolverine, đập ngọc cho nó full, khoái em nó vì cái adamantium claw 88% crit :D, không biết khi full attack em nó khủng cỡ nào :))

---------- Post added at 11:27 ---------- Previous post was at 11:24 ----------

PS: Công nhận đội nào có con spydey đánh thì bực dã man, nhưng mà vẫn chưa thua đội nào như vậy, hôm qua chỉ thua 1 đội gồm war machine & hulk, con hulk nó angry x4 damage lên ngàn rưỡi đập phát em Cap mình chết không kịp ngáp :|

15. raisemeup

raisemeup T.E.T.Я.I.S

Mọi người cho hỏi các bạn farm elektra ở lv bao nhiêu vậy, với lv đó thì được bao nhiêu exp?

---------- Post added at 23:16 ---------- Previous post was at 23:15 ----------

Team bạn như thế nào mà đánh spider ngon vậy?

16. antonionguyen85

Không dám ngon đâu :| đánh bực bỏ cha lên ấy, team tớ gồm Cap America và She Hulk thôi

17. snoopyy

snoopyy Liu Kang, Champion of Earthrealm ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

:4cool_confuse: moi đánh Elektra xong kô văng CP, thế mà đánh vài chú boss ở Mission khác thì lại có. Giờ đang thiếu tiền trầm trọng do kô có thời gian bay nhiều T_T. Có nên max 5 sao hết các Mission kô nhì kể ra cũng được 5 CP 1 lần.
    Đi farm lính dùng Black Window + HawkEye kiếm điểm nhiều ra phết :X.

18. antonionguyen85

đánh elektra vẫn có xác suất không rớt cp nhé, nếu thấy khó quá thì đánh 2 con ninja bên cạnh có có thể rớt đấy. Tạm thời mới chơi thì có thể max cái chap 2 thôi :D

19. heoquay15

heoquay15 Youtube Master Race

Ai giải thích giùm cái vụ dấu X dc ko ??? Sai tui ko làm dc . Nhấp chuột vào cái trên dòng 1 mà nó chạy tuốt xuống dòng 3 .

20. raisemeup

raisemeup T.E.T.Я.I.S

Trời spider khắc CapAmerica mà đánh được là ngon lắm rồi, bí quyết ở đâu bạn chỉ cho mình học hỏi với ^^