Mass Effect đã ra anh em down đi nào !!!

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi hoanthien92, 29/5/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vaan009

vaan009 The Warrior of Light

Tui cũng dính lỗi này,down cả ngày về đang chơi ngon hứng thì bị cái này,bực cả mình.Mà máy tui 7600GS mà chơi khá là giật,phải để medium 800x600 mới đỡ đỡ tí,hình thì thấy có vẻ như thế nào ấy,như bị vỡ hạt vậy,thấy cứ mờ mờ.Mà game này bắn súng cũng hơi khó,cross shair giãn ra nhanh quá,bắn 3 viên là nó giãn ra gần nửa màn hình,khó bắn chết dc

2. nguyenhoanh

nguyenhoanh Mario & Luigi

lỗi thế nào ,dow ko được hay ko giải nén được

3. SlowDown

SlowDown Legend of Zelda

Em down link toren có file iso là 7gb mấy ó roài em muont= demontool roài cài nó bảo data error occured ai chỉ em dzoj'

4. oi_gioi_oi

oi_gioi_oi Mayor of SimCity

Ặc tình hình là chơi trò này công nhận hay nhưng sao bắn súng ngắm khó chịu quá(tâm cứ rung rồi chạy tùm lum bắn toàn mis ạ).Có ai chơi súng ngắm pro chỉ vớiT_T.

5. SlowDown

SlowDown Legend of Zelda

Cho em hỏi ngoài tiệm có bán chưa vậy em ở vũng tàu lận và nó mấy đĩa thế

6. SlowDown

SlowDown Legend of Zelda

Ai giúp em với em cài nó báo lỗi file gì này roài em bấm irgone nó báo lỗi típ là sao choaj::(

Ai giúp em nha:hug:

7. hunter_tien

hunter_tien Mr & Ms Pac-Man

bác Vaan009 có cái avtar xinh thía..trò này cái tâm của nó ko phải cái vòng tròn to bên ngoài đâu..bác vô option chỉnh cái assit để thấp nhất hay sao đấy?? còn mình phải ngắm vào cái hình tam giác trên người chúng nó đấy..hehe
    PS: thằng sephard bắn súng ngắm hơi rung nhưng bắn dễ mà..súng đó khỏe lắm..^^! chán quá ..thấy chúng nó bảo là crack của vilaty mới ra thì là virus..bác nào chuẩn bị cài lại win thì thử đê rồi thông báo anh em với..Còn bác slow down thì đĩa lỗi rồi, ra đổi đê

8. SlowDown

SlowDown Legend of Zelda

MÌnh down trên mạng bạn uj nó báo lỗi file saferun.exe và saferun.dll bạn có thể send mình 2 file này ko cảm ơn nhìu::(

9. hunter_tien

ax..chơi kiểu đó mỗi lần bác quay lại normandy la` đen xì luôn mà vẫn điều khiển thằng sephard được mới ghê chứ..mà chơi kiểu đó thì chắc chắn ko làm hết quét được, ngại nhất là lúc nó fix dc lỗi mà bắt mình chơi lại từ đầu thì toi cơm

10. vanbarbie

vanbarbie Mr & Ms Pac-Man

đúng rồi , e cũng dùng cái cách dấu ~ đấy , làm xong được quest ở Feros quay về normandy là đen xì luôn .
    Mà các bác có save được game không thế ,thấy bọn nó dạy cách chuyển mydocument sang chỗ khác , e làm theo rồi mà vẫn không được

11. SlowDown

SlowDown Legend of Zelda

Ai up giùm mình file data01.rar trong folder data dc ko mình chỉ bị lỗi cái đó thoai ai có làm ơn up giùm nhé

12. vaan009

vaan009 The Warrior of Light

Bik nó mấy Gb ko mà đòi up,lên net down lại đi,up lên cho cậu thì tới tết mới xong đấy :|

13. kazumareika

kazumareika The Warrior of Light

Tôi bị lỗi giống hệt bạn nhưng cài lại thì ngon lành. Nó báo lỗi khi đọc file (Trên đĩa). Mình ra copy cả đĩa vào ổ ảo, chạy đĩa ngoài và chạy song song đĩa ảo thì ko báo lỗi nữa và cop được hoàn toàn
    Chơi đến giờ vẫn chưa thấy lỗi gì
    Mới nhận thêm đứa con gái bịt kín mắt vào đội hình. Đã đến đoạn có lỗi chưa các bác

14. SlowDown

SlowDown Legend of Zelda

Có 472mb mà bác, lúc em giải nén nó báo lỗi này ko thì bác cho em xin cái file này nghe ^^
    G:\data\data01.rar: CRC failed in BioGame\CookedPC\Packages\Audio_Content\Level\Nor_world\snd_nor10.upk. The file is corrupt

15. kissmevnn

kissmevnn T.E.T.Я.I.S

Có ai bị lỗi giống mình không ? Đang chơi tự nhiên nó bị đơ ra lúc mình làm một cái gì đó như mở bản đồ hay dùng kỹ năng..etc... Ngoài ra lúc vào game lâu kinh khủng ::(

16. hunter_tien

sắp rồi đó pác..đem con pé về council trình bày evidence là chúng nó phong cho thằng sephard làm specter..đoạn sau lên normandy là lỗi rồi

17. kazumareika

18. TomyG:.

TomyG:. C O N T R A

mọi ng` cứ chơi từ từ, đợi nao có đĩa tớ đuổi theo mọi ng` sau :))

19. aramir

aramir The Lone Traveler from Vault 101 Lão Làng GVN

Kệ nó đi bạn, mình chơi trên 360 cũng thấy như thế mà!

20. kazumareika

Chán, vừa thử lại. Vào map galaxy thì đen kịt, nó nháy một cái rồi chuyển ra vùng khác sau đó chuyển ra luôn, chưa chọn được gì
    Ai có crack mới thì up lên đi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.