Max Payne 3 [PC/Action/2012]

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi [R]ainy™, 30/5/12.

1. khoaj

khoaj Liu Kang, Champion of Earthrealm GameOver

chạy file đó làm sao chơi,chạy PlayMaxPlayne3 có hình số 3 đó.

2. antey2008

antey2008 Fire in the hole! Lão Làng GVN

chơi đc vài level thì thấy game cutscene nhiều quá mất cả hay, đang bắn te tua thì lại cutscene cụt hứng còn bác Max Payne thì hở ra là rượu cũng bực vãi :|

3. KloverK

KloverK T.E.T.Я.I.S

vừa end game sau 3 ngày chơi, game dài tầm 10-12h thôi, game lạm dụng quá nhiều cutscene làm mất đi nhịp action, 1 chapter dài tầm 30'-45' mà cutscene chắc hết 20-25', xem đến nãn mà ko skip đc, cảm giác camera vói movement hơi bị chậm 1 tí (chắc tại Max già rồi), còn 2 điều khá kỳ nữa là nếu dual gun thì phải bỏ cây súng to đi, chứ ko vác sau lưng như mấy game khác, và dù có đang cầm sùng dài mà nếu cutscene xong thì cũng chuyển qua lại cầm súng ngắn ^ ^

ngoài mấy điều trên thì game hay, bắn đã tay, d8a65m chất điện ảnh, game này 7.5-8/10 là chuẩn, ko đc tới 9/10 như GS hay IGN chấm... ko thể làm GOTY đc roài :)

4. download

download Donkey Kong

Mình vừa cài game xong bản reload làm theo hướng dẫn nhưng khi chạy game thì màn hình đen xì chỉ thấy mỗi tiếng thôi .? có ai bị thế ko ? có cách nào sửa ko ? thank

5. flashpoint

flashpoint Legend of Zelda

thì nói chạy file đó thôi chứ các file khác cũng thử rồi ... ko biết là bị gì, mò lại thử xem sao

6. Kobo86

Kobo86 Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Cutscene đậm chất điện ảnh và lời thoại thâm thúy hài hước đúng kiểu R* thế mà có người còn chê. Game này chấm 9 là quá chuẩn rồi, chưa chơi game TPS nào mà gameplay thật như game này.

7. khoaj

mấy cái cutscene kể chuyện về nội dung game,biết chút tiếng Anh ngồi đọc sub cũng hay hay mà,mình cũng cho game này 9 điểm :D

8. gtacitycrazy06

gtacitycrazy06 Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

skin classic Max Payne đấy, vào new york minute cho chọn. mặt trông nham vỗn lài ra =))
    [youtube]5uQzsteVy0o[/youtube]

9. ilu29486

ilu29486 Youtube Master Race

mọi người ơi,em dùng KIS 2012 block file Max payne 3.exe và Play Maxpayne 3 .exe,bây h vào game nó hiện home,nhưng em ấn sign in nó kêu ko có internet access,cho dù em đã lập tài khoảng trên social rồi,làm thế nào bây h

10. khoaj

game ko có nút đánh melee nhỉ,trong options có mà chỉ có trong multi,mấy lần thằng lính giáp ngay bên mà cũng phải cầm súng nả,được vài lần đứng siêu gần thí nó mới vã melee.

11. libikey43

libikey43 Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Cái hay của MP3 là ở cốt truyện mà kêu nhiều cutscene quá không skip đc thì đến chịu.

12. Cloud_88

Cloud_88 T.E.T.Я.I.S

Chạy lại gần nó click chuột trái sẽ thấy attack melle xong phơ lun 1 viên vào đầu nó!! ^^'

13. SlowDown

SlowDown Legend of Zelda

Mấy bác nào bị lỗi này nọ down lại bản revolt trên hdvn ấy, mình vừa down cài chơi ngon, trước down bb chơi k dc @@

14. Tommy19

Tommy19 Donkey Kong

Chơi phải từ từ thưởng thức - xem cutscene đậm chất hollywood của nó để hiểu cốt truyện .etc.. mới thấy cái hay chứ cứ phi ra bắn nhau ầm ầm cho hết game thì còn gì là hay :-?

15. khoaj

cũng nhờ mấy cái đó mà cấu hình của game cũng khá nhẹ so với mặt bằng bây giờ...hình ảnh lại đẹp

Mình cũng ko ngờ con VGA cùi của mình high dc game này :D

16. Binh Yuna

Binh Yuna T.E.T.Я.I.S

Mấy ông thích skip chắc chưa chơi hoặc chơi rồi nhưng ko đam mê dòng MP bao h,với lại thích bắn nhau thì vào game khác mà bắn,chắc thấy game mới ra lại cao điểm nên mó vào chơi,không may đây là món đặc sản của dân nghiền MP,đam mê cốt truyện cũng như cách R* xây dựng nhân vật,diễn biến tâm trạng,tình tiết hoạt cảnh...và như các bác đã nói : "đậm chất Hollywood",mình thấy 9 điểm là xứng đáng.Mặt khác Cutscreen ở đây thay cho vài cảnh loading các màn mà :)) đâu phải vô dụng:5cool_big_smile: .

Chỉnh sửa cuối: 5/6/12
  17. khoaj

Tui cũng mới chơi MP lần đầu mà,có thấy ác cảm gì với cái cutscene đâu :|

Chắc nhiều ông thích skip để end game cho lẹ ấy mà...

18. Binh Yuna

Binh Yuna T.E.T.Я.I.S

Rush thế ko hay! hic ! chơi game ào ào mình chả chơi đc :)) trừ mấy game đá bóng cả đấm nhau đơn thuần.Nhất là với 1 dòng game đã gắn bó lâu dài :))

19. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Bấm chạy MaxPayne3 rồi, hiện cái check update xong tắt luôn không thấy vào game :|

20. langtulamo1

langtulamo1 Youtube Master Race

download bản Revolt có chắc đc ko mấy bác, down quả RLD làm mọi cách mà ấn HOME chả thấy gì cả? @@