Max Payne 3 [PC/Action/2012]

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi [R]ainy™, 30/5/12.

1. bbhvn

bbhvn Youtube Master Race

crk 1.0.0.29, 3 link như nhau:

-link1

-link2

-link3

mấy host trên ko sống lâu, ai down về rồi thì up giúp lên host khác hộ với

2. max024

max024 Dragon Quest

ai cho mình hỏi cách skip các đoạn phim, mình chơi về nước 1 lần h muốn chơi lại từ đầu nhưng ngại xem lại các đoạn phim cắt cảnh :( ( vì thời gian chơi k đc nhiều mà phải ngồi chờ "xem phim")

Đôi lúc nhấn Enter thì nó qua nhưng đôi lúc để chữ loading

3. mrgior

mrgior Donkey Kong Lão Làng GVN

Giờ mới phá đảo ... game hay vãi tè!! Có bác nào tóm tắt cốt truyện giúp mình được ko :D Thanks trước !! tìm mấy trăm trang trước mãi ko thấy!! English kém nên chỉ hiểu qua qua chứ ko hiểu sâu được!!
    ghét nhất là vụ chơi lâu lâu tý thì bị bug đò họa, rồi treo máy!! X-(

4. max024

max024 Dragon Quest

mới chơi đc ít hôm nên mới phá đảo thôi.
    bạn chơi bằng cái lap ở sign à?
    để med hay low?

5. HellOnHeaven

HellOnHeaven Mr & Ms Pac-Man

Phá xong hệ hardcore rồi, định chơi thêm NYM nhưng ngại quá nên bỏ, game rất hay và trụ lại được trong máy mình 1 tháng. Tớ khuyên các bạn nào mà chơi widescreen thì hãng up lên 1.0.22 không thì cứ để 1.0.17 ấy, không bị lỗi gì đâu. :D

6. duchung_145

duchung_145 Mr & Ms Pac-Man

Ai giúp tớ với, đến chap 11 rồi

7. Spiderman

Spiderman Persian Prince

Mình down từ fshare , được 4 disck và 2 file gì lạ lắm với 1 cái crack , bắt đầu tạo ổ đĩa ảo rồi cài từ đĩa 1 , đến đĩa 3 thì báo lỗi gì đó , mệt ghê , tạm thời dẹp qua 1 bên. Uổng công down hết 2 ngày trời

8. snakenum1

snakenum1 Mr & Ms Pac-Man

tải lại disk 3 này đi bác www.fshare.vn/file/TA6597FM8T/

disk 3 kia mình tải 2 lần bị lỗi => lỗi do upload, nhưng khoan đã xóa cái cũ vì đĩa trên vẫn bị lỗi 1 file cuối, mount đĩa cũ rồi retry thì OK => dùng cả 2

Đã thử các crack khác thì phức tạp mà ko vào được game, tìm ra được crack đơn giản nhất (đã test với update 1.0.0.28) , ko cần phải tắt mạng, bác nào ko chơi được thì download cái này và patch lại
    Mã:
    http://pacsteam.org/Shareware/MP3/Max%20Payne%203%20Offline%20Launcher%20Patch.zip
    sau đó thì mạng sẽ bị ngắt vài giây rồi có

còn ko muốn bị ngắt mạng vài giây thì dùng file của bác gì đó post trước kia, link đây
    Mã:
    http://www.mediafire.com/?bacohvezj8ial1g
    nếu ko tự login thì nhớ copy thư mục profile
    Mã:
    http://www.mediafire.com/?bacohvezj8ial1g
    vào Documents\Rockstar Games\Social Club

Download file Social Club v1.0.9.5 Setup.exe và cài lại cho chắc nếu có bị lỗi gì về social club có thể download ở đây(file Social Club v1.0.9.5 Setup.exe nằm trong này Tiện thể post luôn link update 1.0.0.28 cho bác nào muốn download đỡ phải tìm vì giờ hầu hết các link đã bị del hết rồi (ko cần 1.0.0.29 vì thấy cái update 29 chủ yếu cho multi), sau khi cài game xong thì cài luôn cái này ko cần các bản update trước
    Kết luận nhé: Để chơi ko cần ngắt mạng gì cả,cài game xong => nó hỏi update thì ấn cancel => patch lên 1.0.0.28 => copy crack ở trong thư mục patch và copy thư mục profile vào Documents\Rockstar Games\Social Club và copy thư mục profile vào đây luôn cho chắc Documents\Rockstar Games\Max Payne 3 => download cái patch offline và Social Club v1.0.9.5 Setup.exe , chạy 2 cái này => download file PlayMaxPayne3.exe (đã post ở trên dùng để play ko cần ngắt mạng)
    =>Chọn offline chơi bình thường bằng PlayMaxPayne3.exe trong file PlayMaxPayne3_noneedtoblock.rar ấy

Các link ở post ở trên

Chỉnh sửa cuối: 6/7/12
  9. OrkHUnter

OrkHUnter Mega Man Lão Làng GVN

cho mình hỏi soa của mình nó cứ đứng im ở đoạn loading đầu tiên vậy

10. quang169185

quang169185 Donkey Kong

Ngắt mạng trước khi vào game ...

11. snakenum1

download cái crack trên đi, ko cần ngắt mạng gì cả

nếu vẫn lỗi thì download cái Social Club v1.0.9.5 Setup.exe rồi cài lại

12. robocomth

robocomth Donkey Kong

Lap mình yếu quá toàn phải để low hết :(( Tản nhiệt còn kém nữa chứ :|

13. xuanhoa88

xuanhoa88 Youtube Master Race

Các bác thấy cốt truyện thế nào? tớ thấy sau cháp giải cứu xong Fabiana nó cứ nhạt dần thế nào ấy ko hồi hộp như mấy chap đầu. game này kết nhất đoạn max với fabiana chạy trốn. Con bé mang bầu mà húc lên xuống ko thấy xảy thai trâu bò vãi:6cool_surrender:

14. Spiderman

Spiderman Persian Prince

Bài viết bổ ích , thanks bạn rất nhiều nhé

15. randyorton

randyorton Dragon Quest Lão Làng GVN

thế cách này có trị đc cái bệnh click vào icon thì ko vào game mà vẫn còn ở windows ko vậy bác

16. stup

stup The Warrior of Light

tới đó là gần hết game rồi ,mọi chuyện gần như đã sáng tỏ ,còn gì nữa đâu mà không nhạt:3cool_nosebleed:.Con bé đó xinh thật, nếu ending nó với anh max là 1 đôi thì :9cool_sweet_kiss:. Tuy nó hơi kỳ cục:6cool_beat_brick:

17. snakenum1

ko biết cái shortcut bác chạy là gì, nếu là file PlayMaxPayne3.exe thì OK , vào thư mục game mà chạy file đó cũng được, nó hiện ra bảng ko thể connect rồi ấn vào play offline là được thôi, cái file PlayMaxPayne3.exe link ở trên đó bác
    Đã test cho update 1.0.0.28 chạy ngon lành, vì chẳng cần thiết update lên 1.0.0.29 (bản này chủ yếu update cho multi) nên ko biết cái 1.0.0.29 sẽ thế nào
    Vào game tự động sigin vào profile, ko phải lo về social club hay ngắt mạng gì cả.

Nếu bị lỗi về social club thì tìm file Social Club v1.0.9.5 Setup.exe download và cài lại

Tiện thể post luôn link update 1.0.0.28 cho bác nào muốn download đỡ phải tìm vì giờ hầu hết các link đã bị del hết rồi, sau khi cài game xong thì cài luôn cái này ko cần các bản update trước

Chỉnh sửa cuối: 5/7/12
  18. emthondong1

emthondong1 Mr & Ms Pac-Man

Mình cũng dow bản 1.0 .28 về rồi . Nhưng khi vào game vào phần chơi thì nó cứ bắt update lên 1.0.29 thì mới vào dc là sao hả bạn :4cool_oh:

19. Binh Yuna

Binh Yuna T.E.T.Я.I.S

:)) topic thật buồn cười! đến ~200 page mà vẫn cứ hỏi "1 vấn đề" lặp đi lặp lại =)) Tôi thì thấy tự lật lại các page sẽ nhanh hơn là đợi người trả lời...

Ngắt mạng đi,cách vài post có hướng dẫn Offline mode mà vẫn hỏi???? ko biết có vấn đề về đọc - hiểu không?

20. gtacitycrazy06

gtacitycrazy06 Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

thanks bạn nhiều nhé. mình có thói quen chơi game hồi lại alt tab lên mạng, cục mạng ở nhà thì tắt bật lâu connect nên ngại :-ss
    mà hình như đã ko lên mạng dc thế này thì ko chơi dc LAN đúng ko? :-ss

btw, ai thích MP3 có icon giống phong cách kiểu 2 phần đầu thì dùng cái icon này nhé :"> (moi từ trên Facepunch ra 8-})
    download