[MediaFire]The Sims 3 - University Life Expansion Pack (Repack)

Thảo luận trong 'Thư viện' bắt đầu bởi Little_Girl, 27/11/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Ayane Hajinmon

Ayane Hajinmon Donkey Kong

Ai có thể up cho mình file crack của FLT ko (quên ko lưu lại, giờ cài thêm bản cũ vào bị hỏng crack mất rồi)

2. Little_Girl

Little_Girl Love you to the moon and back ♥ Moderator GameVN Lady Lão Làng GVN

3. hikahiku

hikahiku Youtube Master Race

UI sẽ xuất hiện thêm 1 tab University là ở đâu zay. bạn,mình được chuyển qa kí túc xá mà con sims mình chỉ quanh quẩn ở trong phòng ko thấy đi học lẫn hoạt động ngoại khóa gì hết...hướng dẫn dùm Hika cái bước này đc ko...

4. biboo3

biboo3 シェンムー Ryo Hazuki

À, sorry, bữa mình có trả lời nhưng do 4r lỗi nên k post lên đc rồi quên luôn. UI là khung hiện tên tuổi sims, việc làm, quan hệ, trạng thái sim đó bạn, tab university có hình cái nón tốt nghiệp. Vào đó click vào nút class schedule để xem lịch học, tới giờ là sim nó tự đi à.

Cách khác phục lỗi k có class schedule là bạn bỏ hết mod ra đi, chơi save mới là tốt nhất.

5. hikahiku

Zay. giờ Hika move folder chứa MOD ra chỗ khác rùi tạo lại save mới chơi tạo xong save lại rồi move folder Mod vào trong my document lại thì có đc ko biboo ???

6. cogaivohinh

cogaivohinh Donkey Kong

7. cogaivohinh

cogaivohinh Donkey Kong

Mọi người có để ý thấy là với bản University thì sim trong town đại học đông vui và tự hoạt động tốt hơn các bản trước nhiều không? INVI thấy nó chen lấn, mạnh đứa nào đứa đó lo học thấy thương lắm :)) Suốt ngày đi học, về đến nhà ko lôi smartphone ra study cũng tự lo ôm sách học :) Mấy objects để nghiên cứu (như bộ xương) thì luôn nằm trong inventory của tụi nó nên chăm thực hành lắm. Có khi thực hành đầy đường luôn

Lớp học cũng đông vui, không đến nỗi loe hoe như khán giả của Showtime

8. blind2

blind2 C O N T R A

cái vụ viết blog sao đây mọi người? viết blog bọn member toàn bỏ đi ~~! cái blog lèo tèo có 100+ từ ngày đổi qua sài dt cảm ứng tốn tiền sửa dt cho bọn sim ghê =)) chọt chọt vài cái lại làm rớt nức màn hình

9. hikahiku

Của Hika ko hiện ra biểu tượng nón tốt nghiệp để click vào xem class schedule luôn...fix sao đây mọi người

10. cogaivohinh

cogaivohinh Donkey Kong

Hika: Vụ này nhiều người trả lời Hika lắm rùi mà chưa giải quyết xong nữa hả? http://forum.gamevn.com/showthread....University-Life-Expansion-Pack-Repack-/page22

Bất quá xóa toàn bộ Folder The Sims 3 trong My Document đi (Sau khi đã backup save game và một số thứ quan trọng) Để game tự tái tạo lại Folder The Sims mới,.... Vậy nha !

11. hikahiku

Hika move folder Mods ra ngoài xong vào game xóa save cũ tạo save mới chơi thì thấy đc class schedule rồi đi học này nọ...còn move folder mods vào lại trong my documents/the sims 3 thì lại bị mất class schedule...ko biết là file nào trong folder Mods gây lỗi nữa...dù Hika đã làm theo Ohaki với Little_Girl nói la xóa mấy file KT store fix và TG fix đi và xóa cache thì vẫn ko thấy đc class schedule....

12. Little_Girl

Test từng file trong Mods hoặc là xóa luôn folder Mods để chơi trong yên bình :6cool_smile:

13. yugen

yugen Youtube Master Race

Mấy con Sims trong nhà trọ của Yu ở dơ kinh khủng, ko chịu tắm rửa chi hết, thằng nào cũng hôi như cú. Nhà ko ai quét dọn, bọn nó cũng lười học nữa, ko hiểu làm cái gì mà moodlet lúc nào cũng trong trạng thái cạn kiệt. Hơi tí là con Sim lăn ra chết vì đủ mọi lí do. Ghét quá nên Yu đốt pháo hoa trong nhà trọ cho nó chấy luôn, định bỏ đi nhưng ko đc.
    Mà cái mod Kama Simtra ko hoạt động đc trong map University thì phải, lúc về tp cũng ko hoạt động trở lại, phải thoát ra vào lại từ đầu mới đc.

14. conanran12

conanran12 Dragon Quest

Chào . Mình là người mới .. chưa biết gì về cài đặt sims cho hỏi để cài bản này thì cần những update gì

Mình đang dùng bản the sims 3 complete edition

15. Little_Girl

^ Lần sau hỏi đáp chỉ cần post 1 nơi là đủ rồi :)
    - Đợi ng có khả năng vào trả lời cho bạn ha :)

16. conanran12

conanran12 Dragon Quest

Sorry người mới mà :2cool_sad:. . ĐAng đợi bác nào giải thích giùm

AI giúp mình với

17. marisa220690

marisa220690 Space Marine Doomguy

Sao cái link MF mình click vào chỉ có mỗi part 8 part 9 vậy? :O

18. JonouchiX

JonouchiX Mario & Luigi

Bị MF triệt hết rồi, kiếm torrent đỡ đi /:)

Ngay trong post có ghi update thế nào rồi, bạn xem lại nhé

19. marisa220690

marisa220690 Space Marine Doomguy

Chỉ muốn kiếm cái bản University repack chỉ có 1 file iso để down lại mà sao khó khăn thế? =((

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.