Median 2008 v1.51 !!!Quá Pro

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi MrBlackStar, 23/5/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. DQM

DQM Dragon Quest

skill nhìn trông xịn wá
    only median

2. MrBlackStar

MrBlackStar Mario & Luigi

@ gfminimog : Vậy hả ! Thế thì xin lỗi bạn nha ! Chứ chơi game mà hack thì nhanh chán lắm!
    @GamePro987:Thưa bạn không phải ai cũng hack đâu! Thậm chí đến việc mở rộng cube hay Plutkit zi đó tui cũng chỉ nghịch sau khi đã phá đảo thôi!Đâu mà ai cũng hack! Hack như vậy sẽ rất mạnh và cảm giác mau chán.
    @DQM :Soc còn có 1 chưởng theo tôi là khá đẹp, nhưng không nhớ nổi tên, nó giốn như một trận mưa lửa! Và còn rất nhiều
    Bữa nào tui up lên bảng Max skill của Soc cho mọi nguơi xem! Tuyệt vời luôn!
    Ah mà ông gfminimog đã tăng được cái skill trên cùng mà số la mã chưa! Chi tui với.

3. MrBlackStar

4. gfminimog

gfminimog Mr & Ms Pac-Man

Nếu là mấy skill I, II, III thì trên Lv 90 là tăng được. Còn cái skill trên nó thì cũng chỉ cần Lv 90 trở lên & hoàn thành attribute challenge 1 ( cái 400 points unspent ý ) + craft xong cái class charm đầu tiên.

Mấy skill này với Ama toàn skill cùi, skill trên cùng boost dmg & life nhưng chỉ trong 1s >_<. Chỉ dùng để buff liên tục cho cu merc nhưng cũng đồng nghĩa là char mình khỏi đánh.

Còn skill I: Gọi 1 đám lâu nhâu spearwomen, cố tăng skill lên Lv30: gọi được 30 em nhưng mỗi em cost gần 1K Mana + có mỗi 3000 HP. Dmg tàm tạm nhưng nhanh chết, chỉ được mỗi cái đông.
    Skill II: 1 gem socket thì được tăng HP, mỗi tội socket toàn jewel có xài gem đâu hả trời.
    Skill III: Boost dmg trong 30s nhưng HP trong 30s đó giảm 100% - OMG.

Chia sẻ kinh nghiệm Ama tí nhỉ:

Chơi ama thì bảng passive chỉ cần tăng 1 cho mỗi skill là đủ. Bow thì chỉ dùng mỗi skill scattershot, spear cũng thế chỉ dùng skill lightswarm, thêm cái buff Blood là ổn. Giờ tính lại còn thừa cả đống skill ( 3x+ )chả biết cộng vào đâu.

Tôi đang chơi nửa chừng con sorc mà chả biết tăng cái gì, skill nào cũng thấy nửa vời sao ấy - cái nào cũng có nhược điểm hết. Hiện tạm dừng ở Lv 30, bác
    MrBlackStar chơi rồi thì nếu rảnh tư vấn là nên + skill gì.

5. spiderminion

spiderminion Donkey Kong

Socr có skill băng cuối cùng bị lỗi, đánh chả thấm đếch gì hết.Theo ý riêng của tui thì sorc chỉ nên xài 4 chiêu chủ lực: chiêu lửa bùng ra xung quanh, chiêu vòng tròn sét (móa chiêu này mạnh cực kì dù ko phải chiêu sét cuối),chiêu băng nova(móa chiêu này yếu,nhưng ngoài nó ra mấy chiêu băng còn lại còn tệ hơn),chiêu magic là runemana.4 chiêu đó là ok:D...

6. MrBlackStar

Có lẽ tui sẽ dành thời gian cày cho các skill max rồi up lên cho mọi nguơi đẻ thấy ưu và nhược điểm! Nhưng nêu cày như vậy thì hơi lâu vì tui ko bít hack!Cố chờ nha!

7. gfminimog

@MrBlackStar: Download cái UdieToo trong mục Tools về mà thử cho nó nhanh, chỉ để test thôi mà.

8. MrBlackStar

Hình như các skill giảm dần theo thứ tự ! Đến lv 120 mà skill đầu mới chỉ đc 19

9. spiderminion

spiderminion Donkey Kong

lv 120 là max rồi,các skill cuối tăng ko được bao nhiêu đâu,họa may nhờ vào item + skill thôi.Muốn cày lv lên 120 nhanh cũng dễ thôi,chỉ cần giết vài chục con boss của uberquest swamp pit lv3 ở Flayer Dungeon là được,con boss này cũng dễ đối phó mà exp nó cho thì cao nhất trong bản này:D,khi đi nhớ đem theo elixi x2 hoặc x4 exp nhé.

10. Fracasse

Fracasse Youtube Master Race

tui chơi đến lv 15 rùi mà sao có được 4 skill chứ mới mỗi skill được có 3 điểm ah, các bác giải thích giúp đi

11. gfminimog

Nhìn kỹ xem có dòng chữ này không bạn: "Based on Character Level" ~ Lv của Skill bị limited theo Lv của Character.

Một điều nữa là Lv Max của các skill sẽ giảm dần 1 đơn vị theo thứ tự từ trên xuống dưới. Pa Laz rất thích dùng "Law of Diminishing Return" - Quy luật hiệu suất giảm dần trong công thức của skill ( bác nào học kinh tế cơ sở chắc biết ^^ ).

Hic mới ra bản 1.54 thêm cái Lv challenge ( nôm na như cái attribute challenge ấy mà ), sửa lại một số skill, FAS, FRW để tăng balance cho game + thêm một đống Rune & Jewel Word mới.

12. squall89

squall89 Youtube Master Race

các pác up cho em cái patch từ 1.09 lên 1.10 nha

13. cuonglongzero

cuonglongzero Mega Man Lão Làng GVN

mấy cái skill I II III IV thì làm sao học được vậy các bác >"<

14. MrBlackStar

@ squall89 : Hình như từ 1.9 có thể lên 1.11 mà không cần phải up qua 1.10 đâu bạn ah !
    @ gmi : Mấy tuần đi về quê nghỉ hè nên không lên mạng đc! Bản 1.54 có thay đổi nhiều không vậy ! Tui cũng chưa thử ! Up cho mọi người thử đi ông !

15. Chuyên Nghiệp

Chuyên Nghiệp T.E.T.Я.I.S

Chiêu đó ko phải bị lỗi đâu, bạn thử đánh ở vùng nhiều quái thì con quái bị đánh như vật trung gian để chiêu băng đó nổ ra => quái xung quanh sẽ chết nhưng con quái trung gian thì ko bị tổn thương ^^

Nếu ai chơi Soc thì chủ yếu là chiêu lửa + băng, sét có thêm chút.

Nhân tiện cho mình hỏi ở có ai biết chương trình nào để Edit Item cho bản này ko ? UdieToo thì chỉnh đc 1 số - rất ít thôi thậm chí là ko đáng kể, chứ chỉnh Stats cho Item thì ko đc T_T , Hero Editor lại càng ko thể :( Thèm mang mấy cái đồ RuneWord quá, muốn Edit + Creat để mặc đồ tối ưu nhất ấy mà.

16. boyyeugametn

boyyeugametn Youtube Master Race

Ai chỉ dùng tui lỗi này cái
    Cứ đánh mấy con boss là bị bật ra chán wé

17. Nickky9x

Nickky9x Mega Man Lão Làng GVN

Có thể là sai phiên bản, cài lại thử coai!

18. MrBlackStar

Cái này chưa bị bao giờ ! Chịu

19. boyyeugametn

boyyeugametn Youtube Master Race

Tui đang chơi LOD bản gốc 4CD pacth 1.11b rồi mà sao vẫn bị chán we
    Ai biết chỉ bảo cái

20. MrBlackStar

Bạn đang chơi bản Median 2008 ah ! Thử cài lai xem sao ! Nhớ copy file save lại nha !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.