Medium tanks(MT) - vua chiến trường

Thảo luận trong 'World of Tanks' bắt đầu bởi vietanh797, 2/3/11.

1. 7 Sins

7 Sins Mario & Luigi Lão Làng GVN

Đây là mạng, gõ cho tôi mấy dòng chữ, tôi ko thấy mặt cậu, tôi ko thấy biểu cảm của cậu thế nên đừng trông đợi gì cả. Tính tôi đa nghi và cay nghiệt, thế nên tôi đọc thấy móc và lẫy nhiều hơn là thành ý. Tôi thử liệt kê cho cậu vài chỗ nghi vấn nha:

1.

2.
    Bạn có phải đang dỗi là "tại Keshanberk solo, tại Keshanberk ko care WR nên mới thế" hay gì ko vậy?

thưa bạn, 7 Sins là tín đồ chủ nghĩa DPB (worship damage/battle) vì 99% toàn bộ hơn 9k trận là SOLO đấy bạn.

3.
    :6cool_beat_brick:

a. Bạn rõ ràng là chỉ bô lô ba la, chứ có để ý con khỉ gì đâu mà tỏ thái độ "phục thiện" thấy ghê quá. Dòm cho kĩ nha.

Ơ hay là cậu hăm tôi dạ. Mong chờ cái kiểu như " thật 7 sins chơi dở ẹc nhưng khoái to mồm, nên sợ ko dám khai nick" :2cool_beated:

b. Thay vì chờ tôi reply thì cậu nếu đúng như đoạn tự-miêu-tả-bản thân này

thì cậu đã tự biết đi PM mấy đứa mà khuyên cậu hay cảnh báo cậu, hoặc gì gì đó sẽ nhanh hơn. FFS, chắc 1/2 dân box WOT này rõ mặt cái nick tôi mà. 7 Sins, kẻ có lẽ dc căm ghét nhất box WOT mà trời.

Vậy đi nhá, các điểm trên đã chỉ ra là cậu chỉ đang làm "màu", nói "lẫy".

Chỉnh sửa cuối: 26/8/12
  2. vietanh797

vietanh797 †A Faithful Knight† Moderator Lão Làng GVN

chú lại nói quá
    "ghét" thì có thể chứ chắc không có chữ "căm" đâu
    ít nhất mấy ông trong box này cũng đủ già để thấy chú không phải con gà nào đó như mấy thằng CF ngoài net chỉ biết quang quác mỏ
    có điều cách nói chuyện của chú thì thực sự là ....:4cool_oh:

3. 7 Sins

Hô hô, có thật vậy ko hay là mỗi lần tớ lại nói ra vài sự thật mất lòng thì 1 số chú bác lại "xửng cồ, mặt xưng mày xỉa" lên rồi văng tục, lần gần nhất vẫn là ai kia với mấy từ "đặc sản đái" đấy nhỉ, mặc cho cái đầu chắc sắp bạc rồi.

Đây ko phải người yêu, bồ, bạn gái hay bạn nhậu quý dzị mà nhỏ nhẹ thỏ thẻ tình tứ vừa ôm vào lòng và rủ rỉ " Honey, I really love you but....you put it in a wrong hole" :3cool_nosebleed:

_________

Rõ ràng nha, nick đã đưa cho chú ta coi, nhưng chú ta cứ "hờn dỗi lẫy màu mè" mà hỏi lại cái kiểu "Thế nhé có gì thì gửi tin nhắn báo nick cho mình cũng dc khỏi cần pót thẳng lên đây làm gì" (FFS, tên thật, phone, email, địa chỉ đây để lại cũng có mà :7cool_feel_good:)

4. zSand_Kingz

zSand_Kingz Legend of Zelda

tội nghiệp Keshanberk , để bác 7sin focus rồi thì xác định mất zin :1cool_byebye:

5. Keshanberk

Keshanberk Donkey Kong

biết sao dc. đã gây ấn tượng xấu rồi thì có kiếm cách để làm lành cũng khó lắm. Nhưng mà bác tự nhận là ai trong box này cũng ghét bác thì phiến diện quá. vd: như Keshanberk mình đây :D ban đầu cũng nóng máu thiệt.nhưng bình tâm 1 chút thì nghĩ kỹ cũng đúng "phê bình ta là thầy ta mà". ban đầu thì ghét thiệt nhưng bây giờ cảm thấy bác cũng ko đáng ghét lắm.có cái hay hay là đằng khác.chỉ là do hiểu lầm thôi.nên mình mới đề nghị làm quen đi platton hàng ngày thì có lẽ sẽ hiểu nhau hơn.mình cũng ko nghỉ ai lại muốn "thêm thù bớt bạn bao giờ". ko ổn đâu. Hơn nữa mình cũng đâu có động chạm gì đến lợi ích của bác mà lại..đa nghi xua đuổi.Hỏi ? ở đây bác đang bảo vệ cái gì(ngay cả mình còn ko biết bác đang bảo vệ cái gì thì bác lo gì ?) thôi vậy trên đây là mình chỉ nêu rõ cảm nhận của mình thôi. nếu bác đổi ý thì mình lúc nào cũng sẵn sàng welcome giúp đỡ (nếu trong khả năng). @gardenofsinner lý do mình ko pm là do bác chưa gửi tin nhắn nói đồng ý platton hay ko nên mình ko dám làm phiền.Chỉ vậy thôi

6. 7 Sins

Lướt qua là lại thấy màu mè:

VS

Từ khi nào báo nick trở thành tin nhắn nói đồng ý platoon?

Thậm chí tôi có cần phải PM cậu khi mà tôi đã nói ngay từ đầu???? TẠI BÀI TRƯỚC ĐÓ

Dùng cái đầu nói chuyện dc ko bạn? Chú ý thứ tự thời gian

Ủa... ủa... lại nói năng bá láp

Cậu bô lô to mồm thì ăn gạch là chuyện hoàn toàn khác với việc cậu ở lại forum hay ko chứ.

Tôi ko ưa cậu, và tôi ko platoon với cậu thi là tôi xua đuổi? Trời ạ, từ khi nào trên mạng mà có chuyện tống cổ dc ai ngoại trừ cái ban IP ( mơ đi cưng) :6cool_beat_brick:

Bảo vệ cái gì ở đây?????

7 sins tuyên bố bảo vệ sự trong sáng của forum hay gì gì từ bao giờ vậy :4cool_oh:

Nói chung cậu màu mè vớ vẩn quá cậu ơi. Nói năng thì cứ ra vẻ như ta đây là người biết cầu tiến vươn lên hay gì gì đó.... Tớ bắt đầu thấy nhạt trò này rồi đó...

Nếu cậu nói chuyện ko có tí logic nào cả thì tốt nhất đừng nói.

7. Kasnatos

Kasnatos Legend of Zelda

Thế này nhé: sau này có nhận xét về bất cứ cái gì trong game mà chưa chắc chắn thì hạn chế mấy khẳng định đi,khi ông nhận xét theo quan điểm,cảm nhận cá nhân thì chả ai quăng tạ làm dze`:5cool_big_smile:,còn muốn khẳng định chắc chắn thì phải tìm hiểu cho kĩ,nếu ko,tạ là chuyện đương nhiên:6cool_beat_brick:

8. Keshanberk

Keshanberk Donkey Kong

nói sao đây nhì.ko đồng ý platoon thì có nghĩa bác phải đuồi nó đi chứ.giống như 1 người mời bác mua vé số nhưng mà bác ko mua và người đó cứ đứng đó mời mọc mãi thì bác phải làm gì.mình đây chính là người trong vai bán vé số đó đấy
    Hơn nữa mình đang nói chuyện bác có đồng ý platoon hay ko platoon chứ có đá động đến bất kỳ chuyện gì khác đâu. nếu bác ko đồng ý cứ nói KHÔNG,hoặc "không mua".hoặc giả dụ như bác ko đồng ý mua vé số mà người đó cứ nhét vào tay hoặc túi bác thì bác có khó chịu ko.và bác phải làm gì trong hoàn cảnh đó. đều người đó muốn là 1 cái tín hiệu gì đó rõ ràng trong giao tiếp chỉ vậy thôi
    Mình đã xuống nước từ xin lỗi đến năn nĩ và hạ mình với thiện chí như vậy mà bác vẫn ko bỏ quá cho thì cũng đành thôi vậy chứ biết sao giờ.

9. 7 Sins

Còn nếu ku chàng kia thích viết văn thì nên cố gắng nhiều hơn :3cool_nosebleed:

Tớ đây hồi xưa hễ mấy đề tập làm văn kiểm tra đồng khối thể loại luận thì viết toàn 9 điểm đấy, 3-4 trang giấy thôi, ko cần phải 6-8 trang như đám chuyên văn đâu. Tớ còn ngạc nhiên phải đi hỏi mấy bà cô là lộn với thằng con ông cháu cha hay em giáo viên nào hả nữa thì mới biết chỉ là do tớ viết bài có logic và đầy đủ dẫn chứng thế thôi.

Và tớ mang cái tính đó cho tới giờ, hễ mà cãi lộn, các cậu làm ơn cho ít logic, lí luận, dẫn chứng vào nha. :1cool_byebye:

---------- Post added at 13:44 ---------- Previous post was at 13:42 ----------

Ô, lại né vấn đề..

Ku cậu làm ơn trả lời tôi nghe

1. Tại sao tôi đưa nick cho cậu nhưng cậu hỏi lại là sao vậy?

2. Tại sao bảo là tò mò lắm mà lại ko biết đi hỏi ng khác để có kết quả nhanh hơn?

3. Tại sao tôi đã trả lời thẳng là ko platoon thì cậu lại cứ hỏi là sao?

4. Tôi ko platoon với cậu = Tôi đuổi = Tôi bảo vệ thứ gì đó? Giải thích bằng bán vé số nó hơi kì cục quá đấy. Giải thích lại đi.

này bạn... tôi ko nghĩ là tôi sẽ quote tới lần thứ 3 cái này đâu nha.

CẬU ĐUI à ?

10. Keshanberk

Keshanberk Donkey Kong

1- vì bác có vẽ pro và rành game nên tự tin phê bình người khác.hỏi bác cho chắc(hỏi 1 ong giáo quèn vói 1 giáo sư đại học thì hỏi ai)
    2- tò mò nhưng hấp tấp thì củng hỏng việc
    3- mình chỉ nói cảm nhận về lý do vì sao bác ko chịu platoon
    4- đã vd rõ ràng như vậy mà sao bác ko hiểu nhỉ cái này bó tay (bảo vệ túi tiền ko mua vé số:D)-(bảo vệ kinh nghiệm bản thân ko chia sẻ-giấu bí quyết chẳng hạn)

11. vietanh797

I'm not sure it's trolling or just beyond stupid:8cool_amazed:

12. 7 Sins

:6cool_surrender:

Cảnh báo: nếu cậu reply tiếp bằng 1 bài NGU XUẨN. Tôi sẽ cho cậu vào Ignore list. :1cool_look_down:

Cậu dốt thật. Tiếng việt cũng ko xong :6cool_beat_brick:

Câu hỏi là : "Tại sao tôi đưa nick cho cậu nhưng cậu hỏi lại là sao vậy?"

Câu trả lời là : "Vì bác có vẽ pro và rành game nên tự tin phê bình người khác.hỏi bác cho chắc(hỏi 1 ong giáo quèn vói 1 giáo sư đại học thì hỏi ai"

Tôi ko khỏi cậu là " tại sao cậu lại hỏi tôi chứ ko phải hỏi shadow hay hỏi ai khác.
    Phần lỏi của câu hỏi 1 là việc ĐƯA NICK, chứ ko hỏi là việc HỎI AI.

Tương tự cho các câu hỏi 2 và 3. Hoàn toàn trả lời 1 nẻo.

_________

Câu 4.

Cậu bán vé số à. Tôi trong nhà, cậu gõ cửa. Tôi ứ mua. Tôi cho cậu gào thoải mái, tôi chỉ ứ mở cửa và ứ mua. Và tôi có thể bảo là tôi đâu có đuổi cậu đâu. Tôi cho cậu hò hét chào mời thoải mái đấy thôi. Đâu có bất cứ tương tác vật lí nào giữa tôi và cậu. Tôi ko cầm chổi, hay chọi đá hay lấy súng ra đuổi cậu. Tôi cũng ko có bảo " Biến đi, cút đi" hay tương tự.

Nói 1 cách khác. Tôi chỉ lơ cậu thôi mà.

Còn cái bảo vệ exp, ko chia sẽ bí quyết ? :2cool_beated:

Ồ, có cái gọi là bí quyết bí mật thật à? Cậu thử ví dụ coi cái tuyệt kĩ đó là gì vậy? Coi nó có nằm trong mấy mục có đầy trên này như là flaking, nghiêng giáp, lắc xe hay gì gì ko nha? :)).

---------- Post added at 14:12 ---------- Previous post was at 14:10 ----------

Bó tay.. cùng suy nghĩ........

13. Keshanberk

Keshanberk Donkey Kong

haaaaaa hỏi gì mình trả lời đó mà sao phải nổi giận vậy.pots bài mới lời đã nói ra thì "nhất ngôn cửu đình" .
    với lại làm gì phải quote lần 3 lần 4 vậy. thì biết là ko đồng ý platoon thì mình hỏi lý do vì sao và có năn nĩ paltoon tron đo luôn rồi.thì bác trả lời.bác chưa hiểu cái gì thì mình cố giải thích cho hiểu
    4 điều trên bác hỏi thì mình trả lời cảm nhận của mình có gì khó hiểu nhỉ ?

14. vit12345

vit12345 Chrono Trigger/Cross

15. 7 Sins

Đã xác định là troll ngu xuẩn. Thế nên khinh ko thèm đếm xỉa gì nữa

Nhưng để tớ khẳng định lại 1 điều này nha:

7 Sins không phải là "có vẻ" rành game và pro mà lại 7 Sins rành game và damage dealing potential thuộc loại TOP server NA.

Rồi, tạm biệt Sucker :9cool_sweet_kiss:

16. Keshanberk

Keshanberk Donkey Kong

đã hạ mình xin lỗi, làm đủ mọi cách để làm lành mà bây giờ nói mình "troll sucker coi khinh ko thèm đếm xỉa",gây cãi lộn với bác cũng ko chịu làm lành xin lỗi củng ko chịu. thì mình cũng đúng là thằng điên thiệt. lại đi nói chuyện với thằng điên. nếu đã tự nhận là ko pro thì thôi củng chả cần học hỏi làm gì. bây giờ nói năng nhẹ nhàng thì nó chữi bới mình vậy đó.sức người cũng có hạn thôi chứ ép người quá đáng rồi. rồi tạm biệt thằng điên. thằng khùng này cũng vào bệnh viện chữa trị cái bệnh đi nói chuyện với thằng điên đây

17. vit12345

vit12345 Chrono Trigger/Cross

^

ignore....

18. 7 Sins

Giống tui. Rõ ràng là cậu kia troll ngu xuẩn nên ko phải chỉ mình tui ignore:6cool_smile:

---------- Post added at 15:42 ---------- Previous post was at 15:38 ----------

Giống tui. Rõ ràng là cậu kia troll ngu xuẩn nên ko phải chỉ mình tui ignore:6cool_smile:

Tặng kèm cái hình con Vk3601, ,1 trong những coi tier VI tốt nhất mà hàng Ger có và xem bạn Keshanberk biều diễn

19. vietanh797

vì mình không hiểu nổi cậu ta viết gì nên chả biết phải làm gì nữa:6cool_beat_brick:

20. Keshanberk

Keshanberk Donkey Kong

ha bới với chả móc sao ko móc mấy con nào lớn lớn ấy con VK bắn lúc đó mới tập chơi chưa dc bao lâu(cảm giác như bác đang soi mói 1 đứa con nít vậy) hơn nữa dòng xe đức ko có hứng thú chả buồn chơi.sao ko móc mấy con nào đẳng cấp cao cao ấy.chỉ có vậy thôi mà cũng móc dc. đồ cái thứ đàn bà