Member HCM !Tại sao không vào đây nhỉ!

Thảo luận trong 'Ăn Chơi - Tiệc Tùng' bắt đầu bởi silverwingdy, 21/2/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. JAKASAI

JAKASAI Mario & Luigi

Nè nè, họp ở đâu đây mọi người ? Thời gian, tui chọn một Chủ Nhật nào đó trong tháng 6, thời gian đó ai cũng rảnh hết, chuyện này khỏi phải bản. Chưa cần quyết định là Chủ Nhật nào, khoảng đầu tháng 6 thì mọi người lên đây quyết định luôn một thể, giờ nói trước tới lúc đó đổi đi đổi lại mất công lắm.
    Còn về địa điểm dzui chơi thì mọi người cứ chọn dần đi, cũng có thể tới lúc đi rồi chọn cũng được.
    Nơi hẹn sẽ là nơi thuận tiện nhất với mọi người, nhưng phải là "chỗ mà ai cũng biết là nơi nào đấy" nhé.
    Uhm....thôi thì bây giờ thể theo số đông mà quyết dịnh, mỗi người đưa ra chủ ý rùi bỏ phiếu. Jaka đề nghị trước hen:
    - Thời gian: chưa xác định, khoảng trung tuần tháng 6.
    - Điểm hẹn: công viên ở đối diện New World (quên tên roài)
    - Địa điểm cần "tấn công" : Quán ăn (là dzui nhất), mấy khu dzui chơi thì đi mỏi chân, túi tiền lại eo hẹp -> hổng đi.

2. G.M

G.M Mr & Ms Pac-Man

chèo tất cả mọi người,tui cũng muốn tham gia cho vui nữa,nhưng có điều tui sắp phải thi TNPT với thi ĐH rùi,phải wa cuối tháng 7 mới rảnh đc,àh nhà tui hả ở wận 1 trên đường Nguyễn văn Nguyên (nguyễn hữu cảnh,tên củ).Ai gần khu vực này thì liên lạc với tui,cho số Mobile vậy:0913703099,địa chỉ yahoo là www.diablonotdie@yahoo.com
    ai có gì thì add tên tui vô,tui hoạt động nhiều ở box FFIX.

3. cat dragon

cat dragon Youtube Master Race

263 tran hung dao, thi xa quang ngai, tinh quang n
    tui la cat dragon
    o trong nay dau phai chi gamer con trai dau phai khong?
    co gamer nu nua chac la hay lam hen,he he he

4. cat dragon

cat dragon Youtube Master Race

263 tran hung dao, thi xa quang ngai, tinh quang n
    hien gio ngo ko o sai gon nhung thang 10 ngo se vao hoc
    ngo rat la thich cac game kinh di va nhapvai nhu ffx, co huynh nao biet game hay chi cho dan em voi, ngo vo cung cam on, ngo la linh moi ma
    co gi that lẽin cac huynh chi giao, bai bai

5. JAKASAI

JAKASAI Mario & Luigi

Hum ... cái tên Cat Dragon này ... bạn làm ơn coi kĩ nội quy diễn đàn xíu coai, câu bài kiểu này oải quá, mà lại không dấu gì hết chứ. Đây là box dành riêng cho dziệc "hẹn hò" của các member kia mà, sao lại hỏi thăm với lại ... nói nhảm thía ??
    Mà sao hổm rày hổng thí anh chị em cô bác nào ghé dzô góp ý dzậy chời ? Tui đã bắt đầu nghỉ hè roài nè . :)>- :)) :)) :)) Thiệt là dzui wá đi, nhưng lại chả có ma nào rủ đi chơi hết, chán ! (:| Kế hoạch đi chơi dzới "bạn ghiền" thì còn ở tận chốn non xa nào, ba me thì áp dụng chính sách tiết kiệm ngân khố nên [-x "ở nhà nghe kon" .... Chời ... Sao mờ số tui khổ thía này !! Bởi dzị các ông bà cô bác, à không, anh chị em bạn hiền làm ơn giúp đỡ [-o< , giúp cho tui có những ngày hè hạnh phúc đi mờ... húhúhú.... :(( :(( :((

6. aloneboy

aloneboy Youtube Master Race

Anh em tren ni` de da`ng gap nhau ma` , co' xe vi vu va`i vo`ng thanh pho' la gap lien , quan trong la co chiu gap khong thoi .
    Tui Y!M : votinhkiem91
    Dang lo hoc , it len dien dan lam , nhung co thoi gian cafe + nhau nhet . He he . O? Go` Va'p

7. bibobom

bibobom Guest

ê nhóc ở GV hả anh cũng vậy, học GV hay NCT vậy cu, bữa nào dẫn anh đi cafe + nhậu nhe cu....có bít chỗ nào hay khong giới thiệu cho anh em đi chơi với....anh không bít gì hết anh khù khờ lắm (!)...

8. vua_khang_hy

vua_khang_hy Mr & Ms Pac-Man

hêhhhêhhhehhehhêh
    hội họp trên này
    có hội họp ngoài trời k0 vậy ta
    lên trên này đánh bàn phím tới lui chán thí mồ
    phải kiếm nơi nào tụ tập nhau lại ,tổ chức một đợt yúnh lộn trên máy chứ
    lên trên này chán lắm
    làm sao phải tụ tập lại một chỗ nào đó ,sau đó so tài cao thấp các trò chơi chứ
    tui nói vậy có đúng k0 pà con .
    ai đồng ý với ý kiến của tui thì cho mụt chàng pháo chân nào
    còn ai muốn tụ tập nhau lại thì chọn địa điểm
    rồi gào to trong này để mọi người cùng biết rồi tới nơi cần hẹn
    viết thế đủ rùi mỏi tay quá
    hehhehhehhehhe

9. JAKASAI

JAKASAI Mario & Luigi

TRÙIII....... mấy mem đứng ra rủ rê đâu hết goài hả ??? Nỡ để tụi tui "bơ vơ" dzầy sao ? MM đâu, đứng ra dàn xép coai. Hổng lẽ mọi người tính để tui .... "thầu tất" thiệt đó hả ? Dzậy chít tui goài còn gì. Bi giờ tui đã nghỉ hè goài, háo hức online chờ bà con rủ rê vi vu đâu đó thì chỉ thấy "trống vắng chiều nay, có tui ... mình ên" hix...

10. mickeymouse

mickeymouse Donkey Kong

ặc ặc , hixhix , báo mọi người bít tin bùn , còn hơn nữa tháng nữa Mm sẽ thi cho đến cuối tháng 6 , sau đó một tháng MM tiếp tục thi bên trường kia , qua tháng 8 nộp luận án tốt nghiệp đại học nên trời ơi , chẳng bít đường mà lần , còn làm luận án thì MM chẳng biết nên làm cái giống gì nữa đây nè >.< , có ai tốt nghiệp đại học gùi không ??? hướng dẫn Mm làm với
    chuyện đi chơi tính sau , nếu không chắc gia đình MM giết MM mất

11. Kirino

Kirino T.E.T.Я.I.S

vậy là 1 người ra đi, tui sẽ theo chân :(( rất tiếc thưa mọi người, kế hoạch cho 3 tháng hè (trong đó có dzụ đi chơi nì và nhiu thứ khác) đã tan theo những giọt nước chấm of bánh bèo-->tui đã được/bị sắp đặt 1 lịch hè khác--->chính dzì dzậy--->bb everyone, hẹn dịp đi chơi khác :)

12. Dark-Jameslight

Dark-Jameslight T.E.T.Я.I.S

Cho mình tham gia với nhé !!Mình cũng là dân đen sôi nổi ở TPHCM. nhà mình ở Q.TânBình F.17 ^^,rất vui được làm wen với các Mem cũ cũng như mem mới !Hân hạnh làm wen "frockybye@yahoo.com" ^^ với các con em HCM

13. hat

hat T.E.T.Я.I.S

To mickeymouse and Ririko: Tui hiện nay cũng đang học như điên nè! :(( Hè cũng chẳng rãnh nữa!(không phải học thêm cũng chẳng phải học phụ đạo mà là học thiệt). Nói riêng với mickeymouse nè! Luận án đó nói về chủ đề cái gì vậy? Dựa vào cái chủ đề đó đi tìm kiếm tùm lum các thông tin liên quan đến nó và hốt dô cho nhìu lên và biến đống thông tin hỗn độn đó thành luận án tốt nghiệp! (Ủa mà mình có làm luận án tốt nghiệp lần nào chưa ta? ^^ Hat đã từng làm đồ án chứ chưa làm luận án nhưng chắc cũng vậy thôi chứ gì? ^^) Chỉ cần khoảng 3 đến 4 chục trang là cùng chứ gì? ^^ Nếu bạn làm không được thì....Hat chúc bạn chết một cách vui vẻ! ^^
    Nói riêng Ririko! Thấy đi chơi chỗ khác vui hơn nên bỏ rơi bạn bè trong gamevn nha! Xấu xa quá nha!(giống tui quá nha! ^^)

14. Kirino

Kirino T.E.T.Я.I.S

đề fòng mất trí nhớ về nick of tui thì gọi là kiri thui, ko nhớ mà còn gọi dài :)) nhưng mà tui ko fải bỏ mọi người đâu, tui bị ông bà già cưỡng ép fải đi theo lịch of ổng bả đoá :(( nhưng mà tui cũng mún đi với ông bà già lắm :p thui vậy hẹn mùa hè năm sau. Còn ko thì tụi mình đi chơi ngày tụ trường theo ý of silverwing cũng hay ^.^

15. hat

hat T.E.T.Я.I.S

Oá...Nhìn lộn nick rồi! Ririno chứ không phải Ririko! ^^ Ririno nói đúng! Đi chơi với ông ngoại bài ngoài hay ông nội mà nội thì sướng hơn đi chơi với tụi này nhiều chứ gì! ^^ Hiếu thảo với người già vậy là tốt! Rất đáng khen thưởng! ^^ Nhưng mà....Một mùa hè dài như vầy mà không có thời gian đi chơi với bạn bè trong gamevn à? Hổng lẽ đi chơi luôn suốt ba tháng hè??? Sạo nha! Làm biếng nói đại đi nha! ^^

16. JAKASAI

JAKASAI Mario & Luigi

Hừ.......dzậy là pà kon lần lượt ga i ! Chán wé ! năm nay không đi thì coi như tui nằm nhà hết năm nay luôn ( dzà có thỉa là những năm kế tiếp dzề sau) hix.......
    Ra là chị hai MM mắc làm luận án tốt nghiệp . Chời , bà chị thiệt là ham học đó nghen, nhưng hổng chơi dzới bà chị nữa đâu, bà chị hô hào ( có cả rủ rê) đàn em đi vi vu vậy mà đến giờ lại bỏ bê nó "trôi sông lạc chợ" , "bơ vơ giữa dòng đời như nước cuốn" ... hix hix... bà chị thiệt đáng ghét quá chừng. "Đây" bo xịt bà chị luôn, coi như là tình nghĩa chị em (nhận vơ) chấm dứt từ đây, dù là hổng hề biết mặt hay chi ráo về bà chị. (Thôi, coi như dzụ này Jak ghi sổ đó:
    - "Bà MM" : 1 chầu chè sâm bổ lượng, kem chocolate, hủ tíu mì ....)
    To "Bà chị MM đáng ghét" : Hi dzọng sớm được biết mặt bà chị để sớm ... trả thù (cá nhân)

17. Kirino

Kirino T.E.T.Я.I.S

@ hat : bó tay...Kirino cha ơi :o tui đi du lịch nước ngoài ngu seo ko đi :p mọi người cứ bàn vì tui chẳng thể đi trong hè, nhưng ngày tụ trường hoàn toàn có thể, nếu ai đồng ý gần ngày đó pm cho tui ^.^

18. hat

hat T.E.T.Я.I.S

Ủa? Chẳng lẽ mắt của tui đã tới ngày tận thế? >_< Để coi nào! Ki...ri...no >_< Thôi tiu rồi! Chắc mắt tui đã tới ngày phải thay cái khác rồi! >_<....Híc
    Kiriko đi du lịch nước ngoài sao? lol: Sướng vậy ta? Híc híc! Tủi thân quá! Đời ba tui được đi máy bay như cơm bữa đến đời tui chưa lần nào được đi và có lẽ không bao dờ được đi! :(( Chẳng lẽ du lịch luôn 3 tháng hè luôn sao? Kêu ông bà(ông bà nội hay ông bà ngoại vậy Kiriko?) rút ngán thời gian đi du lịch lại còn 2 tháng thôi đi Kiriko!

19. Kirino

Kirino T.E.T.Я.I.S

ông cố tình fải ko >.< kirino chứ ko fải ririno hay rikiko hay kiriko :o mua mắt mới đê :o
    Ông bà già-->parents mừ, du lịch mà tui fải ra Huế thăm bà nội nữa ^.^

20. hat

hat T.E.T.Я.I.S

Ối....Tên gì khó đọc wé....Ki ki ri ri ki gì mà nhìn lộn hoài hà! Kiriko ý lộn xém chút ghi sai nữa Kirino ^^ Chắc tại hat không hiểu nên đọc lộn hoài đó! Kirino có nghĩa gì là gì vậy? ^^
    ....Nè! Ra huế chơi mà nói cho dữ dô! >_< Ra đó chừng một tháng chứ gì! >_< Còn tới hai tháng hè lận mà. Rikino đi bằng gì vậy? Máy bay hay tàu thuỷ?(chắc đi tàu thuỷ quá! Đi tàu thuỷ từ Sài Gòn ra huế chắc mất cả tuần chứ không ít ^^)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.