Mien` bac' thach' dau' mien` nam o U9

Thảo luận trong 'Ogame' bắt đầu bởi Moonlate, 8/9/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. helepolis

helepolis Youtube Master Race

tôi vào vie là vì tôi không muốn vào liên minh nào khác, chứ khi đánh nhau (nếu tình thế bắt buộc, thí dụ nhà bác BK nào gần nhà em chẳng hạn) thì không liên quan đến các bác vie khác, nếu sau này êm rồi ( hết chiến tranh thì lại vào hết vie nhé)
    cạnh tranh là phụ, liên minh vie vẫn là chính

2. Moonlate

Moonlate Donkey Kong

keke
    đúng rồi tôi cũng vào viea vì tôi là người việt vì vậy tôi sẽ vào liên minh này
    còn dân BK làm một liên minh mới di
    Tôi với helepolis chấp tất.

3. pnl13

pnl13 Donkey Kong

Xin lỗi nhé, tôi ko tham gia chiến tranh nhưng lại kích động hai bên thế này, ngại quá, helepolis chơi lâu chưa, có biết hết các member của BK ko????

4. Moonlate

Moonlate Donkey Kong

keke
    đúng rồi tôi cũng vào viea vì tôi là người việt vì vậy tôi sẽ vào liên minh này
    còn dân BK làm một liên minh mới di
    Tôi với helepolis chấp tất.
    gaquay vô đich #>:)

5. helepolis

helepolis Youtube Master Race

tôi à, tôi chơi từ u7, chơi được 3 ngày bận quá nên thôi, sau đó quay ra chơi u8, hồi đó chơi cùng bruce và heoanot, nói chung là mới chơi , gà lắm , nhưng có tinh thần quyết chiến quyết thắng :D, các member BK à, biết chút ít

6. Moonlate

Moonlate Donkey Kong

đúng rồi tôi đây cũng mới chơi tư` u7 nhưng tinh thần quyết chiến quyết thắng thì vô địch. Dân việt nam phải biết quyết chiến vì lòng tư hoàn đân tộc

7. vnt87

vnt87 Donkey Kong

Mạn phép cho tớ hỏi Bruce là nhân vật nào mà các bác đều kính nể vậy?
    .................................................................................................

8. em_tin

em_tin The Warrior of Light

Bruce là Lapaloma hồi U2 hot nhất là ổng leo lên đứng đầu, người mạnh nhất của VN đấy, về sau thấy mất tích luôn, cũng chả hiểu tại sao :-"

9. Moonlate

Moonlate Donkey Kong

mạn phép hỏi bác em_tin có định chơi hẳn hoi U9 ko
    nếu ko chơi hẳn hoi thì đề nghi bác ko vào đây post bài nhé
    ở đây chỉ những người chơi U9 pót bài thôi nếu bác định chơi thì hãy vào cám ơn nhé.
    keke
    gaquay vô địch.
    Các bác BK định thế nào đây cho ý kiến đi chứ.

10. heoanot

heoanot Mr & Ms Pac-Man

hồi đó bruce có acc là Trio666 rank 9-43k pts-450BS trong liên minh Diablo(thằng Armagerdon lúc đó đứng đầu bảng 60k pts khoảng 200 BS) đang định lật đổ bọn Cursed thì bị ban.Suýt tí nữa thì nó phá được Legend Cursed của uni2 đó :D
    -to helepolis & gà quay:nếu miền Nam ko đủ sức chiến đấu với miền BẮc thì BK xin được phép thách đấu với phần còn lại của Việt Nam và tên của liên minh dự kiến sẽ là H.U.T hoặc R.a.C (Raid and Crash) khè khè....Đề nghị tất cả những ai chơi uni9 hiện đang học hoặc đã từng học ở BKHN hãy gia nhập LM để chúng ta cho mọi người bít đẳng cấp của SV BKHN :D :D :D

11. HeRo_oReH

HeRo_oReH Youtube Master Race

hehehe...chú nói cứ như đùa!đã là dân chơi game thi ko cay cú sao đc?anh đây bị tụi cursed nó crash mấy chục lần roài,từ hồi còn trong top 20,oánh văng khỏi top 200 mấy lần -->vẫn leo vào..sợ deck gi`!bỏ thì tiếc!uni2 bi h mới rank 50+ thui.... nick RosE..đang chăn gà mấy thằng ku xung quanh,mỗi lần giết 1 thằng(di 9K points 1 lần...hí hí)

12. Moonlate

Moonlate Donkey Kong

helepolis oi.
    thằng heoanot thách anh em mình kìa cho nó về với chúa luôn đi em.
    Đề nghị bác nào về với chúa ko được cho đồng đội acc để chuyển đồ đâu nhé.
    1 là hủy acc 2 là nhận bại và rút ra khỏi cuộc chiến.
    đề nghị mọi người trung thực trong khi thi đấu.
    gaquay vô địch #>:)

13. Moonlate

Moonlate Donkey Kong

hic
    thì có ai bảo các bác bo hẳn đâu mà kêu chơi 2 U vẫn được mà có sao đâu.
    mà bác hero_oreh có định chơi U9 ko.Nếu ko chơi thì thôi đi đừng pót bài vào tốn công mọi người đọc.Mà bác là người bắc hay nam vậy.Nếu là nam thì thôi tôi ko thèm nói chuyện, miền nam sợ chết nhát lấy đủ các lý do dể nói ko chơi được U9.Tôi bây giờ coi như miền nam ko dám đánh ogame với miền bắc nữa rồi. :D

14. rekkhan

rekkhan Dragon Quest

úi chà, dùng từ kinh dị qua. mới nghe đã thấy đau rùi. :(( . tui thấy mấy sư huynh có lý, đã là người việt rồi mà còn chia Bắc Nam, giống thời Trịnh Nguyễn wá.

15. Nazgul_blr

Nazgul_blr Baldur's Gate Lão Làng GVN

àh...lí do là ổng được nguyên đám Diablo bơm tiền cho...về sau nảy ra vụ án "Lâploma cùng đồng bọn"...cả đám bị ban cả...hình như anh Hero thoát nạn =))

16. HeRo_oReH

HeRo_oReH Youtube Master Race

chà...Lapaloma-Trio666-Bruce là 1...nhưng hồi đó tui làm thống chế của Vietnam (nick heroforgotten - bi h la RosE) thì chú ta điểm cũng chỉ ngang ngửa tui thui!hồi đó thấy tụi Cursed mạnh quá nên tụi tui mới lập nên Diablo "huyền thoại 1 thời" để chống lại tụi nó...Ai dè đc 1 thời gian thì chú Lapaloma đc liên minh bơm tiền để gánh trách nhiệm thanh toán tụi kia--->5hay 7 thằng bơm liên tục trong 1-2 tuần -->banned sạch(trừ Kaizer(tức xedapbabanh) ngừng chuyển từ tối hôm trứơc nên thoát nạn)..hehe...nói thiệt,ogame thì tui chẳng ngán chú nào(chẳng qua tui giống DloveD: ko thích chơi multi thui),chứ thực sự khâm phục thì chỉ có saladin của uni3(thằng em_tin hồi đó lấy nick la Machao,bi saladin đập cho tơi bời...hehe)chú này là trai đất Bắc!hiện cũng đang chơi uni7(leader cua FF - liên minh mạnh nhất của Vn còn lại ở uni7)...

17. em_tin

em_tin The Warrior of Light

em có chơi u3 hồi nào đâu nhỉ.... lúc đó có chơi 1,2 ngày rồi bỏ vả lại lúc ấy cũng chưa đặt tên MaChao, tên MaChao chỉ có bắt đầu ở uni5, nhầm chăng ???

18. Moonlate

Moonlate Donkey Kong

hic
    hoa' ra dan BK chi gioi choi muti roi` bi ban keke
    the' thì đến U9 đừng chơi muti nữa ko thì đên' khi thua lại đổ tại bị ban keke

19. godblessyoutt86

godblessyoutt86 Dragon Quest

tui có chơi nhưng cái vụ tranh tài thì xin kiếu :'> còn noob mong các bác thông cảm nói chung vào học hỏi là chính dự tính sẽ nghỉ uni6 chơi uni9 lâu dài :D nếu sống sót wa vài tháng đầu thì sẽ gia nhập LM của miền nam :D

20. pnl13

pnl13 Donkey Kong

Bk máu quá, nhưng mà nhắc nhở trước là năm nay đi học thấy có 5 chú tăng K đấy :))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.