[miniBot Beta4] bot free for VSRO

Thảo luận trong 'Thư Viện - Kho Lưu Trữ' bắt đầu bởi ToBeLove, 17/7/09.

1. pollute1

pollute1 Mr & Ms Pac-Man

ko biết minibot có bot chung được với Vsrohelper ko nhỉ ;)) nếu có thì mấy anh chị post bài lên hướng dẫn kĩ giúp em nha thanks ;;)

2. Mohamed_Jo

Mohamed_Jo Youtube Master Race

Bản beta 4 lần đầu dùng thấy không ngon bằng bản beta 3,đang down bản fix beta 4 dùng thử.Cảm ơn ToBeLove nhé.Mỗi cái down lv của ToBeLove là mình vẫn chưa dùng được(chắc tại mình dốt quá) bật proxy -> bật hạ lv rồi start-> sau đó vào game mà không được mình sai chỗ nào ToBeLove chỉ giùm mình nhé.Hiện giờ vẫn xài autoSRO + holy enter

3. Knight Raider

Knight Raider Legend of Zelda

Đang bot mà sửa skill thì bị error 5, TBL kiểm tra lại đoạn thêm bớt skill lại xem.

4. cau3nhocon88

cau3nhocon88 Youtube Master Race

sac ai hướng dẫn dùm em cái bot này coi::((
    mini bot Beta 4 dow về xong nick zo bot hiện ra con chim cánh cục chay dc 3 cục báo lỗi:((
    miniBot Beta3
    run-time error '339'
    component 'MSWINSCN.OCX' or one of its deppendencies not correctly registered: a file is missing or invalid
    nghĩa là sao?:-w
    mong anh giúp đỡ em đang rất cần bản này (đang xài đóng băng) ko bít có ãnh hưởng gì ko nhở:(

5. Mohamed_Jo

Bạn xem đã cài đủ libraryfiles,packX,wincap4 chưa?nếu cài rùi và chỉnh sửa media.pk2 như hướng dẫn thì mình nghĩ là chạy được đó.Mọi người vẫn bot bình thường được mà

6. __What__

__What__ T.E.T.Я.I.S

:D VK Cần thay để Chính xác là như thế này phải ko bác. (ô "Đồ đạc" chứ k phải ô "Mở rộng"

7. Joymax

Joymax Youtube Master Race

Ai biết Minibot hiển thị được thì phải dùng font chữ gì không.Mình search mãi mà không tìm được câu trả lời ? thanks !
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Cái bảng skill mình dùng font chữ bị lỗi lung tung.Hix, add skill mà đau hết mắt

8. H0angLong

H0angLong Youtube Master Race

bản này target chậm hơn hẳn. nếu xài auto select cũng có thể ks đc nếu 2 charter như nhau. hiện tại đã và đang bị auto select ks cho tung chym. =))

9. manhs

manhs Mr & Ms Pac-Man

Cái Minibot này mới đầu đánh thì ngon ngon , sau khoảng 10 phút thì tốc độ target chậm và ngu ngu . Mọi ngươi có bị như vậy không ( hay là tình trạng chung thôi )

10. duong_890

duong_890 Youtube Master Race

mấy bác em làm sao nó không tự lấy ID log skill để add nhỉ. Em gà các bác chỉ giáo giùm cảm ơn.:|:|
    .
    ___________Auto Merge________________

.

mấy bác em làm sao nó không tự lấy ID log skill để add nhỉ. Em gà các bác chỉ giáo giùm cảm ơn.:|:|

11. Erox

Erox T.E.T.Я.I.S

bạn xem bạn cài file thư viện chưa

12. mrdung152

mrdung152 Donkey Kong

sao con pet của mình nó cứ nhặt NL thế nhỉ mà có tick vào ô đó đâu

13. huyonljne

huyonljne Donkey Kong

Càng ngày đang ngon.Thanks nhát...

14. Arthu

Arthu Mr & Ms Pac-Man

Vẫn còn lỗi pk TBL oi. Khi được hs dậy thì hok hiểu sao no red luôn acc vừa hs đó=((

15. Joymax

Tốc độ đánh target thì rất nhanh... nhưng đánh xong 1 vài con nó đứng rất lâu rồi mới đánh tiếp. Nếu so với số % lên được thì tốc độ đánh = 1/2 vsrohelper train trong 5h. Không biết tại sao mình lại bị thế nhỉ. Ah, mình chạy song song 2 bot :D

16. Joymax

là cái này libraryfiles.exe .

Ah, cái này quan trọng này. Mình train ở tướng quân, mỗi lần [choáng] là nó đứng yên luôn.Chờ rất lâu sau mới target trở lại.

17. Mohamed_Jo

Bạn vô google gõ tools hoặc libraryfile ra rùi tìm cái link nào của gamevn.com ấy.Đảm bảo kiểu gì cũng có.
    Đã test Minibot 4,mình không có cảm nghĩ gì khác ngoài 2 từ "Hoàn hảo":D.Mình đang kéo bãi ong dùng asian,dùng chưởng lôi,đang đánh con quái nhóm này thấy 1 con nhóm khác mọc lên bèn hống cho nó 1 cái rồi tung chưởng 2 con đều chết vừa đỡ mất thời gian vừa tiết kiệm mana(như tích hợp luôn cả lure mob luôn ;;))Bot thông minh như người và target nhanh hơn :))

18. ToBeLove

ToBeLove Mario & Luigi

Người thì kêu taget chậm <= autoselect, người thì kêu taget cực nhanh, nhanh đến mức có tình trạng lure quái =)) bochym cóc hiểu cái gì xảy ra ở đây :-o

Taget chậm hay bot ngu ngu sau 5-10 phút có thể là do mấy buff có delay (MNS chẳng hạn) ai gặp tình trạng này thì loại mấy loại buff có delay này ra rồi test lại xem có phải đúng là tại nó k?

19. __What__

__What__ T.E.T.Я.I.S

Mình đã test, chạy ổn định (2acc mỗi em chạy hết 5h, hỏng 4 cái PT :D) ko bị dis, nhặt đồ/chuyển đồ tốt, tốc độ taget khá, Skill ra đều, lưu thiết lập tốt ... Đạt tiêu chí khi phát triển bot của bác TBL là "Đáp ứng nhu cầu cơ bản" :D
    Nhưng mình bị một lỗi là "chưa start bot nhưng NV tự chạy ra điểm train (khi NV đứng gần diểm lưu thiết lập)

20. thanhcp

thanhcp Mr & Ms Pac-Man

Minh thi bi khi hom do day ve thanh ban thi chuc nang hoat dong cua nhat do ko hoat dong duoc nua!loi nay bi ca 3 phien ban truoc!bac tobelove xem lai nha thank