MMO Trading Card Game Cực hay và trí tuệ

Thảo luận trong 'Thảo luận' bắt đầu bởi C i n d y, 30/4/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. loicauchucUR

loicauchucUR T.E.T.Я.I.S

Đấy là bạn chỉ đánh dc có vậy ,có thằng 1h kéo gần 600 điểm cơ mà !:-w
    Có mấy điều kiện thuận lợi như sau :
    -Đánh hay ,bài tốt ,ít sao -> 1 ván dc 25-30 điểm 0 khó ,thậm chí còn >30 điểm/trận .:D
    -Gặp dc gà ,gặp thằng Fair play đánh 0 câu giờ ,thậm chí có thằng nhìn thấy bài mình khủng quá Out luôn ! :))
    -Đánh nhanh của nó 30 trận 1 tour còn dc .:-"
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Con +5 Life đó 0 có bonus lại bị Sentinen +8 att dập thì thua cũng phải ! :))

2. 2210198

2210198 Mr & Ms Pac-Man

Bác lời cầu chúc cho mình hỏi điểm ELO có reset sau mỗi 0 giờ sáng thứ 2 không hay cứ giữ nguyên từ tuần này sang tuần khác kể cả không chơi ????

3. loicauchucUR

loicauchucUR T.E.T.Я.I.S

Hự ! Giữ nguyên hết tuần này sang tuần khác thì tính kiểu gì ??? :-o

4. C i n d y

C i n d y Donkey Kong

Hì ,nói chuyện tào lao 1 chút ,các bạn thử xem trong bức hình dưới đây có gì thú vị nhé !
    Thằng ở trong hình mới có lev 16. Trong 4 lá bài draw của nó có 2 con cùi nhưng lại có 2 con mà cho đến bây giờ mình vẫn chưa có, đó là con Nahi Cr của clan Roots và con Chad Bread Cr của Ulu Watu. Chắc thằng này có bố là bộ trưởng tài chính =))=))

1 Tour bình thường thì mình có thể đánh trung bình được khoảng 20-30 trận tùy mỗi tour (có bị câu h hay kô, có may mắn hay kô...), vì thế nên hoàn toàn có khẳ năng đạt đến ngưỡng 600 battle point.

Với những con có abi là poison (vd Poison 3 min 2) thì khi bạn bị thua, sau mỗi round nó sẽ trừ số life = số poison ( poison 3 thì là 3 life, 2 thì trừ 2 life còn 1 thì ít người dùng )
    Nếu trong 1 trận, round 1 bạn bị dính poison , round 2 cũng bị dính poison thì sẽ không được tính cộng dồn, mà nó sẽ tính cho poison của con đánh sau. vd round 1 poison 3 min 3, round 2 là poison 2 min 1 thì round thứ hai bạn sẽ bị trừ 3 life do dính độc của con poison 3 nhưng sau đó thì đến round thứ 3 (và thứ 4) thì sẽ chỉ bị trừ 2 life do độc của con poison 2. Và khi trừ đến khi bạn còn 1 máu thì thôi (vì tính theo min 1 của con poison 2 chứ không tính theo min 3 của con poison 3 min 3.
    Nói tóm lại là nếu dính độc 2 lần thì độc được tính theo con đánh sau chứ không tính theo con đánh trước, vì thế nên nếu chẳng may dính độc 1 phát thì cứ dính thêm 2 phát nữa cũng không sao, chỉ cần đến round thứ tư đủ dame để thắng được nó (chú ý ở chỗ poison của nó min mấy thôi :D)

5. 2210198

2210198 Mr & Ms Pac-Man

các bác cho mình hỏi với : trong trận đấu ở tourn mình thấy sắp thua nên ấn vào cái cờ Abandon fight ở góc dưới trái màn hình để thua luôn đánh trận mới cho nhanh. sau đó mình thấy điểm point từ 17x >>> 15x . Vậy ấn vào đó chịu thua thì bị trừ point à

6. new_phoenix4

new_phoenix4 Youtube Master Race

time out hay abandon la trừ tầm 20d đó, muốn thua nhanh chỉ có cách ko ra pillz chờ nó KO thôi :))

7. loicauchucUR

loicauchucUR T.E.T.Я.I.S

Đây là 1 trận thắng >30 point hơi đặc biệt ! :D
    .

.
    Time out hay đầu hàng đều bị -20 điểm ,giảm Fairplay (là cái mặt cười trên nick ấy).
    Nếu đang trong tour và bạn chưa đủ 20 point để trừ ,nó sẽ đợi cho bạn lên hơn 20 point rồi mới trừ cho đủ mới thôi ! =))

8. Fire Phoenix

Fire Phoenix C O N T R A

Tình hình là mới chuyển qua nick mới đánh Montana, cho mình hỏi là mình có thể cho quân bài cho nick khác đc ko? Bên nick kia còn 500 tiền mà ko xài thì phí quá.

9. loicauchucUR

loicauchucUR T.E.T.Я.I.S

Có ,đọc lại mấy trang trước hộ cái :-w

10. new_phoenix4

bác loicauchuc thắng ko mất pillz nào ah :)) ko trong tour thì mỗi pillz thừa là +2 points thì phải

11. Fire Phoenix

Fire Phoenix C O N T R A

Cầm bài full Montana bọn nó thấy toàn out ko :))

12. giang189g

giang189g Youtube Master Race

mont danh luc dau thi kha loi vi luc dua pp thap, -12 att thi kho do:)), nhung ve sau se gap tro ngai ve dam

13. coeur

coeur Youtube Master Race

montana chỉ lợi khi quân địch ra nhiều pil thôi, nói chung là gặp montana thì cũng ko khó đối phó lắm ^_^.

cái ảnh win 36p của loicauchuc giống trận win ở room train level thế, các con đua nhau uplevel và thế là đc thưởng point ;;)

14. RF_UR

RF_UR Mr & Ms Pac-Man

Cái ảnh của loicauchuc hay f4bt01 ko phải ở training room đâu,ở danger zone đấy.ông này chắc nhờ 1 người nào đó chơi con đối phương bỏ toàn 5*,sau đó vào đấu.Chắc chắn là như thế vì có 2 điểm :
    1st: còn 12 pillz
    2nd: 2 con 5* win 2con 5* may ra điểm mới nhiều như thế

15. loicauchucUR

loicauchucUR T.E.T.Я.I.S

Nhị vị tiền bối nói thế khiến tại hạ bùn quá ! =((:(( .....=))
    Đây là ảnh đầy đủ của nó ,chú ý mũi tên :
    Nếu đánh với thèng đó sớm hơn 1 ván thì đã lên dc bao nhiêu rank ;))

16. new_phoenix4

phân tích trận của bác f4bt01 nhá ;))
    bác đánh ở Fights Type 2, ko phải giờ dt, bài 17* và 2 hit KO ko dùng pillz, vậy points của bác sẽ gồm có:
    + 8 points cho trận thắng (25 - 17)
    + 24 points pillz bonus
    + 4 points cho 2 trận win, dorian và hugo 5* nên chỉ cần thắng trước 2 con 3* là đủ

Nếu bác đánh với thằng đó sớm hơn 1 ván, bác sẽ đc 14 points :))

ps: trận hôm wa dt gặp bác mới là lần đầu đánh với ng trong guild :))

17. RF_UR

RF_UR Mr & Ms Pac-Man

lạ thật, gặp bọn nước ngoài thì đánh ko sợ mà sao gặp mấy thằng bạn là cứ bủn rủn sao ấy, đánh nó ko được thoải mái.
    À chúc mừng bác f4bt01 đã nhận được morphun,nhận được 2 hôm rồi mà quên chúc mừng:D

18. loicauchucUR

loicauchucUR T.E.T.Я.I.S

F4tb01 các ông ơi ,t01 = toi à =((
    Tối qua đánh với newphoenix4 run quá :-ss,thay vì ấn Pillz + att lại cóng tay ấn nhầm Fury 8-}

19. 2210198

2210198 Mr & Ms Pac-Man

cái room no random type 1 mà đánh toàn bị thằng ít lực đánh hơn win . nản dã man . bó tay cái game này

20. RF_UR

RF_UR Mr & Ms Pac-Man

mà sao lại đặt là f4tb01 nhỉ. ?
    .

.
    à mấy bác chỉ tui làm sao chụp cái màn hình lại vậy.
    Nếu được thì cả cách chỉnh sửa luôn :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.