Mở thêm cụm máy chủ server 2 TLBB 07/01/2011

Thảo luận trong 'Private Server' bắt đầu bởi lacoste_boy_9x, 1/1/11.

1. KotarouZ

KotarouZ Legend of Zelda

Admin cho cái bảng donate với xem có gì thì donate chứ ==! web ko ghi đầy đủ những vật donate
    Cho xem lun option của set 10x nhé

2. siverchick

siverchick Mr & Ms Pac-Man

đã từng chơi sever này nói chung là được nhưng các môn phái trong sever này không cân bằng
    ngoại công phải nói rất trâu bò còn nội công thì quá yếu kể cả mặc đồ bằng phân cũng vẫn thua (kể cả trình pk đến đâu)
    vào sever này chỉ toàn ngoại công ====> không chơi dc sever

3. l0veflam3

l0veflam3 Mr & Ms Pac-Man

có ai reg đc acc ko ?? sao zô web reg cứ lỗi mãi ....:|

4. moon.cavalli

moon.cavalli Mr & Ms Pac-Man

ai chỉ mình dow lauch ở đâu không

5. 8375600

8375600 T.E.T.Я.I.S

mình cũng vậy, sau 1 thời gian chơi thì nản rồi, ngoại công lấn quá... thậm chí đi train tái ngoại 3, lượm toàn bảo thạch tinh hoa ngoại công 9 :))

6. moon.cavalli

ai chỉ mình cái cài bản vá với chẳng hiểu gì cả

7. blueocean1437

blueocean1437 Mr & Ms Pac-Man

reg nick bằng cách nào đây, trang reg vào có đc mô

8. siverchick

siverchick Mr & Ms Pac-Man

PM GM để biết thêm chi tiết về reg acc tiết lộ cho các bạn chơi sever này chóng chuyển sinh
    săn full 100 ở THDC 1 và 3 ( boss 180 và 120)
    săn ngọc 6,7 ở phụng hoàng cổ trấn cả đi PMP ( ngày đi 1 lần thì phải)
    lưu ý là ở map phụng hoàng cổ trấn có boss 150 nhưng không thấy boss phải ctrl +tab lên rồi kill (mặc đồ 100 mới fang dc) boss này hay cho ngọc 7 , thần khí 102 , thú cưỡi có dòng op
    từ cấp 90 đến cấp 130 train ở phụng hoàng cổ trấn (lên cấp 130 đi map khác ngay vì có đánh ở đó cũng lâu lên)
    Từ cấp 130 -> 140 thì lên thúc hà cổ trấn , côn lôn phúc địa có boss 135 nhanh lên lever ,tái ngoại 1 cũng có nhưng có 1 con thôi
    từ cấp 140 -> 149 thì lên tái ngoại 3 train quái cấp 150 hoặc lên phụng hoàng cổ trấn đánh boss 150 cũng nhanh nhưng trong trường hợp có boss , còn không có thì lên luôn TN3
    Muốn được exp cao hơn thì có thể kết hôn hoặc lập thêm 1 acc nữa tự kết hôn rồi phân phối riêng;))
    Đó là kinh nghiệm của mình khi chơi sever này

9. ruapapy

ruapapy Mr & Ms Pac-Man

tóm lại cũng fải nạp tiền con đầu tiên thì còn wạ mai mà võ vẽ dzí ngừ ta chứ gì :)) đúng là sv ăn tiền 1 cách nhẹ nhàng nhất trong tất cả sv Fri ;))

10. (JOYMAX)

(JOYMAX)

Thế muốn free thì mở 1 cái sever riêng mà chơi , muốn pro thì cũng phải đầu tư tí chút . Không donate lấy gì ra mà duy trì sever

11. ruapapy

ruapapy Mr & Ms Pac-Man

tất nhin rùi ko bán thì lấy gì mà duy trì sv đúng hông ... màn này wài .. uk thì duy trì sv cũng donate cái gì mà công = 1 tí chứ theo cái kiủ bắt buộc fải nạp mý chơi dc kiũ này có công = ko bạn có tiền thì bạn có quyền tui đâu dám nói dạng hs sv nghèo như tui thì chỉ bik nói dc dzị thui khi nào bạn là tui bạn mý hĩu hỏi GM xem pmm 3 ngày xin cái luach do máy hỏng tức tui bỏ kon mình ko chơi dc 3 ngày là thua bao nhiu rùi mà vào dc lại tự nhin mất đồ 3 4 món mà nói GM GM lại ậm uk cho wa ít nhất cũng xem thế nào cho ngừ chơi chứ mất đồ ko lẽ tại tui hứng lên wăn bỏ seo rùi kím chuyện àh tui đâu có rảnh ... hỏi xem khi tui pmm GM có khi nào tui nói fàn nàn gì ko bạn bik tui theo sv từ khi nào ko từ cái hồi mà sv mý ra có 2 3 thằng vào ong GM cho max DT KNB để chơi đấy từ cái hồi sv còn test lẹt đẹt 1 nhóm kiên trì đeo đeo theo mà giờ ol GM lại fán cho câu ko fải lổi của GM thì ko giải quyết ... tui cũng hết sức pó tay tại tui cũng thấy thik sv này nên tui mý lên đây giải cục ức chứ tui ko thik thì bỏ mẹ nó koi như cúng có gì đâu chết tui àh ... tui đâu có dư hơi sv fri nào có donte tui đều có nạp thẻ cả ko ít thì nhìu nhưng tui cũng bỏ có fàn nàn 1 câu nào đâu khi bỏ sv đó ... mà tiền tui kím dc đâu có dễ như bạn chìa tay ra xin pa mẹ mình ... tui ko tiết tiền mà tui tiết cái thái độ wen thì nhiệt tình còn ko nhớ tên thì *** bik mình là ai của GM dù tui đả từng góp ý cho sv ổng phát triễn , xem ổng như đàn anh có cái gì trong sv ko tốt tui cũng nói nhẹ nhàng trong diển đàn để ổng sữa chưa pao giờ tui nói 1 tiềng gì ... mà giờ ổng mần theo kiũ nhà giàu ... hùi trước ổng từng nói mở sv vui là chính mà giờ ổng lại chơi như thế có đúng với tinh thần này ko ... nên bi giờ tui mý nói sv này là sv hút máu theo xì tai mới :))

---------- Post added at 13:07 ---------- Previous post was at 13:00 ----------

tui đâu có nói là fri là fri hết đâu ông fải hỉu chứ .. cũng fải có tiền thì mý duy trì dc sv chứ tui đâu có điên ai rãnh mở sv ra mà ko thu lại cái gì ... :)) từ khi sv mỡ tui đâu có fàn nàn gì việc donate muk sv thiên vị wá có mua hay ko mua gì cũng sẽ chán thui :))

12. (JOYMAX)

(JOYMAX)

^
    Ờ đúng !!!
    Mà thiên vị thì cũng chưa thấy đâu . Rõ ràng là người có tiền thì lúc nào cũng được đối xử hơn người không có tiền , mà quan trọng ở đây là cách đối xử như thế nào thôi .
    Nếu sever có thêm chế đồ thì hay . Chỉnh kiểu gì để các dòng đồ chế không quá xa hay không quá gần với đồ donate là được . Như thế GM vẫn có thể bán được đồ donate mà người không có tiền vẫn có thể có cái gì đó gần với người có tiền , game sẽ trở lên cân bằng .

13. rinh123456

rinh123456 Legend of Zelda

chủ topic vào giải quyết phát sao vào ko dc đang kết nối với máy chủ....xin kiểm tra lại đường mạng

14. dreamboy_vn2006

dreamboy_vn2006 Mr & Ms Pac-Man

sv chơi đc chưa zậy mọi ngừoi , tui ko vào game đc , chọn nv rồi cứ thế mà đứng

15. rinh123456

sv này ko ổn vào game ko dc pm GM thì bị cấm trong list yahoo thua rồi

16. lacoste_boy_9x

lacoste_boy_9x Mario & Luigi

Cấm list đâu, tớ online yahoo . Mọi người không vào được thì pm yahoo : lacoste_boy_9x <<< Cấm buzz
    Còn đăng ký thì gửi vào email : tlbbrongden@gmail.com

Cậu cứ thử 1 server rồi đi là biết :D. Tớ ko hơn thua chuyện tiền nong gì cả :))
    Nếu có góp ý tớ ghi nhận, nhưng cậu phải nghĩ cho tớ với . Thank !!!

Chỉnh sửa cuối: 2/1/11
  17. rinh123456

báo cậu luôn 1 phát sever vào ko dc

18. ruapapy

ruapapy Mr & Ms Pac-Man

uk tùy ông thui ông là GM mà ... tui bik ông cũng bận nhìu vì đâu chỉ có mỗi tui là gamer của sv ông còn rất nhìu bạn khác cần giúp đỡ hơn tui nữa đúng hông ông đâu có nhìu tg vừa ol tl thắc mắc vừa vào diển dàn tl vừa ol game để chơi với bọn có tiền seo ông tl nỗi hay giải quyết 1 vấn đề gì đó như ông Joy nói thì tui thấy rất hay % ra đồ tốt khi chế hiếm mà đồ chế cũng ngang ngang full để có sự cân = và mua bán trong game cho nhộn nhịp thêm nữa chế đồ cần sự kiên nhẩn bọn nhà giàu mún lẹ thì mua full trian lẹ còn nhà nghèo vẩn có cái chơi nhưng kiên trì 1 chút là dc sv ông thíu công = lắm níu ko có full rùi thì lên 100 đứng đó đợi 1h nhận 700k kn nhé ... còn nữa tui chưa đũ cái khả năng mà mần ra 1 sv như ông nên ông đừng có hở 1 câu 2 câu lại '' cậu giỏi thì mần 1 sv đi '' níu mần dc tui đâu tham gia fri này thà chơi of 1 mình ko dzui nhưng lâu lâu vào 1 mình ta là vô đối cũng có cảm hứng thui ^^ lại còn thik chơi khi nào chơi thik gì có đó ko fải tranh đua nạp thẻ như ngừ ta ko tốt hơn seo tui là hs sv mà học cũng nhìu đâu có tg nhưng tui iu tlbb nên có tg thì vào thui nhất là sv ông tuy on off thất thường nhưng cũng có nhìu cái thu hút tui fải canh giờ vào chơi đến từng phút ... nhưng tui đâu có bik ông lại đối sử với mem như thế ko giống với nhửng ngày đầu ông mới mỡ sv ... hơn nữa tui pmm nhìu wá tui cũng cảm thấy tui đang mần phiền ông dzị tui cũng là ngừ biết đìu mà ông để ko buzz ko pao giờ tui buzz ông nói đang bận ko pao giờ tui pmm hỏi cái gì ... tui cũng bik lik sự mà sv có chổ ko fải tui nhẹ nhàng pmm ông có gì thì nói ông bik thui tui ko hề làm wá lên như ngừ ta ... hơn nửa tháng rùi từ khi sự cố cũa tui ko dc ông giải quyết đến hôm nay ông lại ra sv mới tui chưa hề pmm mần phiền ông .. ông thấy tui ko nên mần dzị àh ... tại tui tâm huyết là sẽ bám trụ sv này nên định sẽ dồn tiền vào đây mà ông chơi 1 cú tui thấy nãn wá ... cảm thấy ức chế nên nói thui ... còn nhửng bạn trong 4rum này cứ xiêng sỏ khi tui lên tiếng có bạn còn nói tui thô bỉ ... hỳ bạn koi lại mình đi ko fải ngừ ta thì đừng có lên tiếng bên vực theo cái kiũ adua xu nịnh mà Ráp Việt ngừ ta gọi là ... chó hùa đó ... xl nha níu mình nói cái gì ko fải nhưng thật chất ko cần xl vì chả có cái gì mình nói là ko fải cả ... tại vì ức chế thui ... còn mai này có lổi gì trong game thì '' ko fải do GM thì GM ko giải quyết ... '' cứ theo dzị mà mần thui cần gì GM nữa :))

19. lacoste_boy_9x

lacoste_boy_9x Mario & Luigi

Viết kiểu gì đọc khó quá :))
    Thế công bằng là như server nào cậu, nói để tớ áp dụng . OK

20. moon.cavalli

không có Launch chơi bằng niềm tin àh :(