Mod Hana đừng khóa topic "MS Gundam Seed Destiny và SRW (Gallery Anime, Manga) chứ

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi FreedomGundam, 15/2/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Fire Emblem

Fire Emblem Keliena Mintha Lão Làng GVN

War 2 trong 1 huh? O_o
    Ngồi đọc bài war của hai người đủ hết time òy. Stop it ~_~

Soo desu ka? =))
    Mơ mộng nó có mức độ thôi, đi wá xá mấy người-chả-bít-gì-về-MS-Gundam nó cười cho.
    Thui hông sao, chính xác là vì có những kẻ làm phong phú box tuyệt vời như mi nên ta mới đi. Ở lại mạnh khỏe =))

Heo hóa: mày reply nhanh hơn teo nghĩ, thế thì bận quái gì :P

2. Rassen

Rassen C O N T R A Lão Làng GVN

Pó tay, có cái chuyện nhỏ như con thỏ mà mí pa này cũng kéo ra 3 trang được, làm mình cuối cùng cũng phải nhào vô tiếp tay cho ra 4 trang cho chẵn =)) hazen...whatever....phyal.... thế này vừa lòng chưa.

Thật ra có 1 cái topic có pic trong đó cũng tốt, có điều... thiệt tình, ko hiểu nổi mấy người post hình có bao giờ coi lại cái mớ hình mình post ko ? Tui mà là người mấy cái đó thì chắc là chạy thẳng ra chợ mua miếng đậu hũ đập đầu tự tử quá =.= Thật tình ko biết lúc post pic lên có bao giờ mấy người tự hỏi là mình nên đưa cái gì lên, post cho ai coi, người coi CẦN coi những cái gì =.=

Cứ tự mở cái topic hình gundam ra mà coi lại đi, 1 mớ hình (chỗ này nói hình cho nó lịch sự chứ tui thấy trash đúng hơn) được nhồi nhét lên như là nhồi giấy. Nói thẳng 1 câu nhé, từ trước tới giờ, topic đưa hình lên đã thấy nhiều nơi, nhưng thường là người ta đưa những thứ độc đáo như hình do mình tự vẽ nên thì còn châm chước, đằng này cứ quơ quàng những thứ từ các nơi khác về rồi đưa lên, có thể người post ko có ý gì, nhưng hành động đó có bị xem như là hành động rắp tâm ăn cắp credit của designer cũng ko quá đáng lắm.
    Nếu ko thì tại sao thay vì 1 câu đại loại thế này "web .... này có nhiều ảnh về gundam rất đẹp, các fan nên ngó qua xem" thì lại có 1 mớ hình lộn xộn thế kia ? Post pic lên người viết đã mất công mà người xem cũng chẵng hạnh phúc gì, vậy thì post hình lên là vì cái gì ??? Hana rõ ràng cũng ko hứa hen +exp gì cho người post nhiều hình. Xin lỗi nhé, từ những điểm trên suy ra 1 kết luận rất đơn giản mà tui đã nói ở trên: động cơ ko thể là vì muốn contribute vì cách contribute tốt nhất và đơn giản nhất là đưa link, cũng ko phải vì muốn +exp vì hana ko hứa hen cái đó, vậy chỉ còn 1 động cơ cuối cùng là muốn dành credit về phần mình.

Xin lỗi nhé, tôi thừa biết những người post pic ko có dã tâm ăn cắp gì, có điều đã viết ra 1 chữ thì phải chịu trách nhiệm 1 chữ, viết 2 chữ thì chịu trách nhiệm 2 chữ, chẵng phải lúc đăng kí acc tất cả mọi người đều phải Agree với các điều khoản của 4rum đó sao ? Giấy trắng mực đen rành rành kia, giờ giả dụ tôi là 1 người từ 1 4rum khác nghe tiêng GVN nên đến tham khảo xem rồi vô tình nhìn thấy cái mớ đó thì thế nào ? Họ mở miệng ra lí luận kiểu như tôi rồi kết luận là cả cái box này toàn người hành động như vậy thì sao ?

Cái đó là tôi chỉ nói về việc đưa hình lên diễn đàn, còn những vấn đề nhỏ phát sinh từ việc "vứt hình bừa bãi" lên 4rum xin tạm miễn bàn ở đây. (đại loại như 1 phần lớn số pic là cái vector được thay background chứ chẵng phải quý hiếm độc đáo gì)

Phần sau này là tôi nói cho Hana vì cha đó còn phải nuôi Charisma nên ko nói được: Những người post trash vớ vẩn lên đây nghĩ đây là nhà mình chắc, mà thật sự nếu có nhà bạn đi nữa thì cuối cùng bạn còn phải đi dọn mớ rác đó. Các người nghĩ Mod là cái gì ? người hầu đi dọn rác cho các bạn chắc (chỗ này trong đầu tui có 1 từ khác "wipe ...." nhưng bất nhã quá nên người đọc tự hiểu)? đưa 1 bài rác, tạo 1 topic nhảm ra ngoài mod ra thì còn ai xử lý đây ? ko lẽ cái bài/topic nhảm đó tự động biến mất sao ? Hi vọng những người đọc mấy dòng này về sau khi post bài có vài giây đắn đo trước khi ấn nút gửi bài. =.=

--------------------------------------
    =.= Nói hay lắm, có điều có nói thì nhớ làm, chứ tình trạng hiện giờ của box thì khó có thể nói là "được chăm sóc tốt" =.= Nếu mấy cái topic nhảm nhảm mà ngay từ đầu bị lock thì nó đâu có đẻ ra lắm con như vậy được. Thật tình tui cũng biết là ai cũng phải có lúc bận bịu mà công việc của mod box anime-manga thì lại ko phải nhẹ nhàng gì, có điều thông cảm là thông cảm nhưng trách nhiệm là trách nhiệm, ko lẫn lộn vào nhau được.Cái ách do chính ông tự quàng vào cổ, ông ko tự tìm cách giải quyết thì còn ai giải quyết dùm được nữa.
    Thà cứ phiêu du ngoài IRC lâu lâu chạy vào đâm chọt như tui lại khỏe, hehe =)) =))

Thật vậy ư ? ;;)

3. FFFF

FFFF Fire in the hole! Lão Làng GVN

* Ack, lâu quá không thấy mặt anh em, hum nay lại thấy lại FE, lại thêm cả Ras nữa =))
    _ Hum wa cũng tính đâm chọt dzô chơi rùi, nhưng phải cái cũng hơi ngán ngán, dù sao cũng từng tự dặn mình không pót bài trong Box Anime Manga và FF nữa ^^ Đúng là nói cũng khó giữ lời thật, cứ thấy ngứa mắt là nhảy dzô !!! Thui từ nay bắt chước thèng Ras lâu lâu nhảy dzô chọt là hay nhất Ras nhỉ, FE nhỉ ??? =))
    _ Cá nhân phải công nhận : dzô chọt cho dzui mang tiếng hỗ trơ chứ ... chẳng còn gì để nói cả, còn có vài luận điểm nho nhỏ thì cu Ras nó lia một đống bay hết gòi >_<

_ À Kou Akari lâu ko gặp, seo dạo này ăn nói nghe hơi khác trước ^^ Dù sự thật có phải thế ko thì cũng ko cần phải phô lên thế chứ >_< Nói ra cũng chẳng có ai đẹp mặt gì.
    _ À wên nữa : với cái tình hình Box Anime-Manga thế này thì Mod còn phải làm việc nhiều hơn à >_<

* Ras nè : FE nó xúi giục mày nhảy dzô phải ko ??? :)):))

4. haman

haman Mayor of SimCity Lão Làng GVN

mẹ ơi cái chiện này bà 3 Born kiu tụi tui qua coi..tưởng nó tranh luận gì hay ho...hóa ra toàn lũ mân man ếch ngoài đáy giếng...

phe hiểu biết gundam hả mấy cha --> phe coi nhiều phim gundam hả --> móa nó ở thủ đô dc coi nhiều nên sinh tật hết ráo

câu bài thì nói rõ là câu đi --> mod vào lock dùm --> hơ hơ mod ko biết đọc chữ hay sao mà cần chỉ chõ --> câu này làm tui liên tưởng đến mãn thanh quá...hay có cẩu quan lém hơ hơ

5. FFFF

FFFF Fire in the hole! Lão Làng GVN

* Phì, nó dùng cái chữ "ếch ngồi đáy giếng" một cách ko biết sĩ diện =))
    _ Oho, tụi tui coi nhiều gundam, tụi tui hiểu biết gundam, tui tui sinh tật ? =)) Thế ra những người khá giỏi hơn mình là có tật. Tụi tui coi nhiều nhưng tụi tui ko có ra vẻ khè đời như mấy đứa cóc biết gì mà ra vẻ. Như người ta đã nói : cái bình không có gì thì lắc không kêu, cái bình đầy nước cũng lắc không kêu, chỉ có cái bình lưng lưng nước thì lắc nó mới kêu thui. Biết chút ít kiến thức mới tưởng mình là pro đi khè đời ;))
    _ Té ra có hiểu biết cũng là cái tội, cũng đúng, giữa cái lũ không hiểu biết mấy mà nói dóc thì chúng ta là cái gai trong mắt, chúng ta chỉnh bọn chúng thì chúng ta là "dạy đời". Anh em đành phải nhường cái chức pro lại cho các bạn vậy, như bạn haman chẳng hạn ^^ Cung hỉ tân pro haman lên ngôi =))

_ Phì, ai câu bài chẳng rõ :)) Đúng là ở đời thường mấy đứa "ăn cướp" nó rất khoái "la làng". Thê thảm tụi bay chưa hả FE, Ras ? Lâu lâu dzô post 1 bài là có tiếng "câu bài" ngay. Còn nhục nhất là bị mấy đứa chat nhảm chuyên gia post bài viết ko nội dung để "kiếm xí exp". Hành động đó người ta ko gọi là "câu bài", chúng nó gọi là "gò level". Cái từ "câu bài" chỉ dành riêng để chúng đi chửi người khác thui.

_ Đừng lôi cái dzụ "quan thanh liêm" với lại "cẩu quan" ra đây haman à, cái đó tối kỵ. Lôi ba cái chủ đề đó ra khối người thấy nhột nhạt trong bụng chứ chả chơi đâu ^^

6. SakuragiHanamichi

SakuragiHanamichi Moderator Moderator

Chọc tao hoài, mày. 1 mình tao tiếp 2 người là đủ òi, đỡ phải dọn nhiều về sau này, mình tao dọn chứ mày có giúp thêm chút nào ?
    Ờ, ai bảo mày vào ngay trước lúc tao vào, chứ không thì cái topic này chắc xuống trang 2 rồi :D
    Xiên hoài, cha nội. Vẫn vào check box, có điều không nhiều thời gian nên mỗi topic chỉ check được 1-2 trang mới nhất, không có nhiều thời gian mà đi check lại từ đầu như hồi trước, đâm ra số bài nhảm tăng, có điều cũng cố hết sức rồi. Chắc phải đợi đến kỳ nghỉ dài ngày mới tổng kết quá.
    IRC...đừng động vào nỗi đau. Lâu lắm chưa lang thang trong đó mà đâm chọt rồi ><
    Thật :D Đã nói rồi mà, là cả 1 đống các thứ trời ơi đất hỡi nào đó kìa :D

7. Crescentvn

Crescentvn Mr & Ms Pac-Man

Đúng là vô forum vui thật FFFF à? Nhiều cái đọc chết cười lun.
    Các bác lấy hình pót lên rùi bảo hình nào cũng lấy từ nơi khác hả? Vậy chứ cái site mà bác lấy hình nó cũng lấy từ nơi khác nào đó sao. Nói be bé thôi kẻo cái thằng designer nó biết lại làm ầm lên, cái thời buổi giờ nó thía cái gì cũng đòi bản quyền.
    Chà có thêm topic về gallery thì box sẽ phong phú thêm cơ đấy, đúng là mình lạc hậu quá rồi nhỏ tới lớn mới nghe, chứ trước giờ cứ tưởng mọi người hết chuyện nói mới lôi cái gallery ra chứ.
    FFFF ơi mày viết bài móc người ta như thế thì mày bị gọi câu bài là đúng rồi, mày lại lạc hậu quá, phải pót hình thôi vừa được exp vừa không mang tiếng câu bài. Cái này hay đó, mày lập topic đi tao với mày cùng pót hết đống ở nhà có khi tao cũng lên được Warrior.
    Mà còn nữa nhé mày về nhà đốt hết đống gundam đi, từ nay nhớ đừng dụ tao coi, không khéo tao bị xếp hạng egg giống mày thì chít.

8. Born to be Lord

Born to be Lord Mr & Ms Pac-Man

Chưa thấy Designer ý kiến mà mấy pa đả vào cuộc là sao? Móa, nhốm nầy rảnh ghê, suốt ngầy Bomb Box nầy đến Box nọ, muốn làm phần tử khủng bố àh?? Đék còn gì đẻ làm sao mà gay gỏ hoài?? Ko khéo Mod Hana ko lock thì topic này thầnh nơi Xả cơn giận của tất cả Mem trông GVN luôn

9. Kou Akari

Kou Akari Dragon Quest

Há há, anh em zề óanh nhau xôm quá ta :D.

Nè Heo hóa, ku nói là ko nên so "thế hệ trước, thế hệ sau" đúng lắm. Hồi còn Kishi ku cũng nói thế. Nhưng mà sao cái lúc thằng cha Seiya lên giọng "tao biết anime trước mày" thì ku vẫy đuôi chạy theo >:). Đó mới là cái đáng nói.

Về vụ ghi tên tác giả thì... há há, file nhạc thường là zip, và có kèm file info ở trong. Unzip ra là thấy có tên người seed hoặc nhóm seed rồi, ghi chi cho mệt =)).

Những cái còn lại mọi người nói hộ rỗi, anh chả post làm gì cho chật thêm. Giờ chuyển qua nhiếp ảnh rồi, hơi đâu đi đôi co với ku ở đây (dù thằng ku Hoài thỉnh thoảng vẫn kể cho anh nghe mấy trò mèo của ku ở trường).

Còn cái câu ngạn ngữ hả? Ku hồi này giỏi tiếng Pháp vãi. Vô trường y nên ti toe quá. Gọi thằng Hoài ra mà so trình rồi hãng nghĩ đến gọi anh. Biết câu ngạn ngữ đó mà ko biết câu "Đừng bắn vào quá khứ bằng súng lục..." à? Chuyện ngày xưa, chẳng muốn nhắc thì thôi, nhắc ra thì có thêm 3 người ở đây ủng hộ =)).

@ Rassen: Bỏ cái đoạn dài dòng của pa đi. Bao lâu vẫn ko thay đổi gì hết. Cứ check từ điển xem "khủng hoảng" nó là gì chẳng hạn, thế là đủ để đâm chọt rồi.

@ FFFF: Già rồi mà, ăn nói nó phải khác. Với lại lí sự như cái hồi đòi thả nick Hikari ra thì có thằng tức hộc máu mà chết. Ko nhớ thằng Sinbad nó xồn xồn lên thế nào à? =))

10. Rassen

Cái đó ko phải là kiểu viết dài dòng mà là kiểu 3 bài nhập 1. Dạo này bận quá nên cứ post 1 bài lên 5 phút sau nghĩ ra 1 chuyện khác lại phải edit thêm đoạn đó vào, cái bài đó tổng cộng 6 lần edit =.=, đỡ mất công post bài mới, mất thời gian mà mang tiếng câu bài.

Còn cái vụ credit đó ko biết người khác nói nhạc nhẽo gì, tui đang nói về pic... vấn đề ở đây ko phải là lúc up pic lên nên up luôn credit mà là nên up link thay cho up pic. Up 1,2 cái pic lên ko nói gì, làm massive gần 100 cái thế kia mới gây chuyện.

Ở đây ai cũng ko thay đổi mấy, chỉ có pa là đổi nhiều, dạo gần đây có bị dumbed ko mà ăn nói như muốn kêu người ta ra đánh lộn =))

Quan trọng hơn hết là cái topic này càng lúc càng lạc đề, bạn Hana coi chừng mang tiếng mod với 4 mem mở trò mèo chuột câu bài =))

11. SakuragiHanamichi

1/ Giả sử tớ có theo Sên, thì vẫn chưa đến mức áp dụng luôn như chú ^^
    2/ Tớ chưa bao giờ ủng hộ lý lẽ đó cả. Cái tớ ủng hộ là cái khác kìa. Nếu chú không nhận ra được thì nên ngừng ^^
    Vậy thì trong 1 cái ảnh, vẫn có đề tên trang web, và 1 tấm ảnh bao giờ cũng có ẩn 1 dấu hiệu đặc biệt của người design ra nó. Khác gì nhau đâu, nhất là khi tên trang web hiện ra sờ sờ với tấm ảnh, chả cần unzip làm gì. Chưa kể cái file được unzip kia, liệu có mấy ai quan tâm ? Thường thì người ta quan tâm xem web nào có là đủ. Kiểu đó có thể coi là ăn cắp cao tay được không ?
    Không dám. Tớ chưa có thời gian đi học tiếng Pháp. Chắc là cũng sẽ học, nhưng mà không phải bây giờ ^^ Cái tớ nói đơn giản là chú học tiếng Pháp, chắc văn hóa Pháp chú cũng biết không nhiều thì ít. Cần gì phải suy diễn nhiều cho mệt óc ^^
    Chuyện ngày xưa ^^ Tớ chưa bao giờ chối bỏ ngày xưa cả. Cái này chắc chú nên xem lại mình ::) Nếu thích cứ vác chuyện cũ ra mà nói. Ai ủng hộ cũng vậy cả. Quan trọng là tớ thấy tớ không sai, còn thì bao nhiêu người ủng hộ thì ảnh hưởng gì ? Trong đám đó, biết đâu lại không có ai vẫy đuôi theo chú ^^

12. Ares'daughter

Ares'daughter Donkey Kong

^.^ Miew... Mí hum ko vô chiện bé nó đã xé cỡ ney` òi. Lại lôi lên chơi :D Nhỡ có bị kill thì chấp nhận :D Em bé bon chen vô số tội.

1_ Quan điểm về cái nơi post hình: Từng làm admin của 1 web chuyên phát triển về phòng tranh. Cũng từng làm mod của những web có phòng tranh. So... chiện post hình trên mấy nơi có dính líu Anime, Manga là chiện thường, but cái chính là post hình j`. Fan art của mình, or wallpapers do mình tự design là những thứ khuyến khích, nhất là ở 1 box ko chuyên cho post hình như ở đây và Veno ^.^. Chứ còn chiện đem wall nơi khác về thì đâu chả có wall, mún thì lên mạng search cả đống, mần j` đem về post cho chật web, trừ khi là cái hình nó quá đỉnh cao hay nó quá siêu sao, không kìm lòng đc thì đem về chưng cho mọi ng` ngắm. Còn ko thì thôi, như ai đó nói (đọc nhiều quá quên xừ nó nik) nếu thik thì dẫn link về giới thiệu cho anh em là chỗ nèy nhiều wall đẹp :D . Dạ em xin hết vấn đề 1

2_ Chiện trình độ :D Không ai có thể nói là mình hiểu cái nèy nhiều hơn người kia hiểu cái nèy. Có thể là lớp trc' nhiều kinh nghiệm và kiến thức hơn mà cũng có thể là hậu sinh khả úy :D . Vì vậy mà dù là mình có biết nhiều đến đâu thì cũng ko nên chê ng` khác (ám chỉ cả 2 phía, uưnng ai xách giày ném em, em con gái, chân yếu tay mềm ko chịu nổi 1 cú đâu). Núi cao còn có núi cao hơn, cho nên kẻ biết nhiều thì cũng ko nên dương dương tự đắc (hèm, ai đọc nếy hiểu nhỉ), kẻ chưa biết nhiều thì nên học thêm và kẻ giấu nghề bị chúng nó khinh thì cũng chỉ nên cười cười mà kệ cha chúng nó ^.^ (ờ... ai đọc thì nếy cũng tự hiểu lun). Vì vậy, chiện bàn xem đứa nào giỏi hơn đứa nào là vô cùng nhảm nhí :D

3_Vấn đề nguồn gốc xuất xứ của 1 sản phẩm nào đó đc up lên 1 web nào đó :D Cái nèy là cần thiết để khỏi bị mang tiếng ạ. But cãi nhau về vấn đề nèy thì cũng thật là... rảnh rỗi. Vì bất cứ sản phẩm nào đc đưa lên mí web nhà mình cho dù có ghi rõ là lấy từ web nào thì cũng là mí thứ ko đc cấp giấy phép or bản quyền đưa lên ạ ^.^ Cho nên là cũng ko nên cãi nhau vì mí thứ mà ngay từ đầu xuất xứ của nó cũng là... "ăn cắp" (nói theo từ mà các anh đang nói với nhau)

Dạ em xin hết :D Và xin thứ lỗi vì đã lôi cái topic thập cẩm nèy lên :D But tính em nó lắm chiện, cái chai chứa có 1/2 nên thik kêu to ^.^ Kêu để ng` ta biết mình có 1/2 thôi thì cũng tốt. Hoàn hảo quá nó là điều ko hay ^.^

13. Anti Justice

Anti Justice Dragon Quest

Chính xác nhất là cái câu này đây.
    Chuyện chẳng qua là 1 thằng lừa đảo chửi 1 thằng ăn cắp vặt là "Tại sao mày lại dùng đồ của người khác ?"
    Chuyện vớ vẩn, tớ câu 1 phát thôi.
    Lock đi

14. Rassen

Định ko post thêm nữa ở topic này nhưng lại thấy có người cố ý xuyên tạc lời của mình...
    Xin lỗi, những thứ như anime, manga mới rơi vào trường hợp này, còn bất cứ 1 sản phẩm hoàn chỉnh nào cũng đều được bảo hộ về vấn đề bản quyền, nhưng chuyện luật pháp ko nói làm gì, cái này là nói về lương tâm và tự trọng con người, ở trên bạn đã nhắc đến vấn đề fan art, ko lẽ vd tôi vẽ/design 1 cái pic, bạn đem ra post ở 1 nơi khác ko để credit tôi, tôi biết được và yêu cầu bạn dừng hoạt động trên, bạn lại đem cái lí lẽ thằng lừa đảo kiện thằng ăn cắp ra nói ?
    Bản thân khi tôi đưa ra vấn đề về credit ko phải là vì muốn bất cứ thứ gì cũng phải đưa link ra, nhưng rõ ràng là nếu chỉ đưa 1 vài tấm đặc biệt lên cho mọi người xem thì ko có gì đáng nói, đằng này đưa 1 lô 1 lốc hình ra, cái topic đó đến 20 trang, 80,90% các trang là pic, rõ ràng thay vì làm như vậy cứ đưa trực tiếp cái link là mọi người đều có lợi, tiếc là việc này nhiều người đã đề cập đến nhưng những người trong cuộc vẫn lơ như ko nghe đến. (cái đoạn này đã nói ở mấy bài trươc nhưng vì ở đây có 1 số người lười ko đọc kĩ trước khi phát biểu nên đành nhắc lại)

15. Anti Justice

Anti Justice Dragon Quest

Tôi ko có ý nói Rassen.
    Tôi cũng ủng hộ việc post link thay vì dùng [​IMG]

16. FFFF Mk.II

FFFF Mk.II Mr & Ms Pac-Man

* Chậc, con gái có khác, nói nghe sướng tai thật ^^ Này cho hỏi mấy tuổi thía, đang ở đâu, có bồ chưa, nếu có thì nó có võ ko ??? =)) [looking for love :x]
    _ Làm wen thế đủ rùi, ý kiến thui !

_ Ko ý kiến, perfect, Mod Hana đọc xong hứng chí dễ lock lun cái Topic "Gallery" lắm ^^ Yay !!!

_ Ừ vẫn có lý. Nhưng mà đọc lại xem những "lớp trước" có đứa nèo khoe trình độ ko ??? Chỉ có ku Akari thấy ngứa mắt cộng thêm dạo này đổi tính ưa gây sự nên nhảy ra "protect" cho FE nó mới nói thế thui, vin vào cái cớ đó "hậu sinh khả ... ố" lôi ra mà leo lẻo rằng "pro thì đã sao ? coi thường người khác, ỷ trình độ" ...v..v. bla bla nên mới nói mấy câu nghe cho bõ ghét thui ! Ai hơi đâu đi khoe trình độ cho mang tiếng ... pro =)) Ko ưa "chê bai người kém hơn mình", nhưng những người muốn vin vào cớ đó mà nói này nói nọ thì ko thể ngồi im mà dòm được fải ko bạn ???
    _ Dũng cảm thật, chửi cả 2 phía :)) Nữ nhi hào kiệt ! Ai ném giầy tôi đỡ cho ^^

_ Ko hiểu biết nhiều cũng chẳng wan tâm, với lại thèng Ras nó nói rùi, đọc khắc hiểu, nói chi mang tiếng ... thiếu hiểu biết ^^

_ Cái câu này nghe wen wen, hình như nó móc mình thì fải =)) Cũng chả biết nói giè >_< Nhưng mà cái chai 1/2 này nó hơi kỳ kỳ ;)) Với lại : chai đầy ko có nghĩa là hòan hảo nhé ;;)

PS : thấy mấy cái chai như FE, FFFF, ...v.v.. kêu có to ko ? ;)) [tự hiểu]

17. Ares'daughter

;)) Dạ. Em nói ko rõ làm bác Ras giận, thật là có lỗi, có lỗi. Ý em ở đây là ko nên cãi nhau về những thứ như thế. ^^' Nhất là lại cãi nhau về mấy cái wall hay music mà ngay khi đc đem lên mạng đã là ko có bản quyền. Chứ em ko kêu art của ai cả ^__^. Em từng làm admin của 1 web hoạt động chủ yếu về post art do mình tự design nên em là đứa rõ ràng về chuyện lấy của ng` khác nói của mình. ^__^

Đừng hiểu lầm mà trách em. Ý em chỉ là đừng có cãi nhau vì mấy thứ đó. :D

FFFF: :D FE thì có kêu bao h đâu mà biết to hay ko. Bác, Akari... thì em chịu ^.^ Đã nói chiện bao h đâu mà biết.

Ko :D

Thì đó, tại thấy Hana-san với Akari cãi ra cãi vào vì cái chiện bé tý xíu <.< cho nên em mới nói để 2 bên khỏi cãi nữa. Chứ cũng ko hề nói là các tiền bối ra vẻ ta đây :D (sinh sau đẻ muộn nên call các anh là tiền bối chắc đc nhỉ).

Cái nèy có lý :))

:( Nào dám chửi ai. Trong đây toàn tiền bối mí lị các bậc "pro" chửi hết thì con gái cũng die.

Đọc roài và giải thik lại roài ạ :D Văn chương hạn hẹp, nói ko hết lời nên gây hiểu lầm. 5,0 Văn là nó khổ thế đấy O_o

:D Vốn là sợ bị chửi là đồ chai 1/2 kêu to nên mới phải nhận ngay, không dám phiền đến ng` khác chửi. Với lại cũng biết là trình mình nó thấp, cũng chỉ thuộc vào hàng có 1/2 mà thik nói nhiều thôi ^.^ Chờ ng` khác chửi thì mắc công khai thật cho roài.

:D Dạ, 19, HN và chưa bồ ạ.

(Note: hus-kun tha vợ >.< là vợ đa sự. Đừng giận hén. Cái trên là khai profile thôi. ;;) ko có ý j` đâu, hus-kun đừng ghen á)

18. Fire Emblem

Fire Emblem Keliena Mintha Lão Làng GVN

Xúi cái đầu mày á.

Nghiệm này chỉ đúng khi nó đúng là hậu sinh khả úy. Chỉ có thằng ngu mới không nhìn ra thằng đang nói là ngu hay không.

Nào dám chê. Nhưng thấy đài kêu to quá thì ô nhiễm âm thanh, phải vặn nhỏ bớt, for everyone-but-the-frigging-bakayaro'-sake

Thế thì biến đi.

Cá không?
    Nó chỉ ở mức độ tương đối thôi. Nếu thằng designer mà ghi tên site nó là "nếu lấy hãy ghi nguồn" mà người lấy không làm theo, thêm một đứa khác đi mách lẻo, thử xem thằng designer nó có tính sổ không.

19. SakuragiHanamichi

Lúc nào cãi nhau xong thì bảo để tớ lock nhé ^^
    Dạo này mình dễ tính lạ =))

20. Ares'daughter

^__^ FE... Mấy hôm ney làm sao vậy hả??? Đã nói rồi. hik là đứa hiểu ít nhưng thik nói nhiều.

^___^ Cái nèy ko sai. Cũng ko ai bảo là ko đc cả. Nhưng người có tật thì hay giật mình là vậy đó. Hik ko nói U, hik ko nói ai, hik nói những ng` mà sau khi đọc thì nghĩ là hik nói họ. Hik cũng ko bảo ai là ko đc vặn nhỏ bớt mấy cái đài. Hik cũng là đứa vô vì thấy mấy cái đài đang kêu quá to. U biết lý do đúng ko. Nhưng sau khi mấy cái đài kia câm họng xong thì còn lại cái j` trg nèy??? Ko lẽ lại bảo ng` nhà quay ra đánh nhau?

hik biết U ghét đứa đa sự. So, U ko ưa hik đa sự. Nhưng U cũng ko cần faỉ đuổi, hết trò để chơi thì tự khắc hik biến. Hik ko biết mấy hôm ney U mắc chứng j`. But nếu U ko vừa lòng về việc hik lảm nhảm trg nèy thì ra YM nói thẳng. Từ h hik sẽ ko đa sự, ko làm phiền U nữa.

Có bao nhiêu nơi mấy ng` lấy về có ghi rõ như thế??? Xin lỗi, đã giải thik với Ras và ko giải thik lại. Yêu cầu đọc kĩ trc' khi nói.

Note: Hik biết là trình hik ko đc như bất kì ai. Nếu đem so ra thì cũng ko bằng trình AnimeManga của mấy đứa em lớp 9. Chỉ đơn giản là thấy cái j` ko ngó đc thì nói vậy thôi. Vốn cho đến trc' bài nèy là đã giữ đc nụ cười hết mức có thể. But nếu thik thì vốn là cái lọ vơi sẽ kêu to hơn mấy cái lọ đầy đấy.

Hana-san: ^__^ Cám ơn vì tạo đất cho em chơi bời lúc rỗi việc.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.