[Mod] Tam Quốc Chí - Mount & Blade Warband 1.134

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi oaioaioi, 7/6/11.

1. jgray

jgray Mario & Luigi

không cần chơi lại cũng được sang cái Item editor tìm cái item mình thick ! Để cái Abudance thành 100 chỉnh giá rẻ đi ở ô cost, bỏ dấu tích ở ô unique là ok save lại rồi vào game chọn save cũ đợi tuần sau check shop là ra vũ khí đó mà ! Còn dùng troopeditor bạn phải nhớ là không chỉ save lun đâu phải ấn cái update trước rồi mới save thì mới được chứ @@ ! Còn bên ngụy bạn thick Item của thằng nào ???

Chỉnh sửa cuối: 6/8/11
  2. Manhunter

Manhunter Donkey Kong Lão Làng GVN

sao mấy tháng trước chơi cái bản này nó cho cầm mấy em gái đi tẹt bo mà, đủ loại xing cai, diao chan mà giờ chả thấy đâu, mà chả lấy được em nào nữa, lấy mấy em lady tên EU :-/

3. Rictor1989

Rictor1989 Donkey Kong

ko nghĩa là phải start new game ấy

4. Odisey

Odisey The Miscast Sorcerer GVN LEGENDARY ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ GVN Dalit

Làm sao để chơi các nhân vật lịch sử được thế các bác ?
    Cây thương chơi ngựa thì ngon , xuống đất đánh chuối khó tả =))

Tổ trác nhất là Quan Vũ có tiếng kêu của ...con gái ...!!!

5. unreal2005

unreal2005 The Warrior of Light

:) muốn được chơi như các nhân vật lịch sử thì phải kiếm được cái item giáp của nhân vật đó, vì thật ra tất cả các NPC trong game này đều mang giáp dành riêng cho nó, là set cả áo + đầu nênm ới có khuôn mặt như DW.
    >_< lấy vợ sẽ thấy rõ nhất, lúc cảnh đám cưới, vợ mình sẽ bỏ trang phục giáp, mang trang phục cô dâu và hiện nguyên hình....

@manhunter: vì để lâu quá, mấy em ý bị kua và đi lấy chồng chứ sao :) vì vậy nên tranh thủ kua sớm, không thì chỉ còn chơi với cá sấu

:)) vũ khí yêu thích nhất là Long Đao của Quan Vũ có cái opt bonus Again Shield, đi lùa lính phải gọi là vô đối, chưa kể nó tầm xa nhất, tốc độ khá và dame chém cao cực kỳ.

6. jgray

jgray Mario & Luigi

Đồ ưa thick nhất của me là :
    Thiết Ma Thuẫn , Cái thương của thằng Lubu ( Wên tên ;)) ) , Hắc LAng :)) , Chuan_Chang_Gong , nguyệt tĩnh tiễn vô đối ;))
    Cái mod này chỉ bốc phét cái bắt tướng cực khó có khi đánh nhau với 10 thằng tướng của nó chỉ bắt được 1-2 thằng thậm chí có lúc không bắt được thằng nào @@ ! Thằng đánh nhau với nó 10 lần nó chạy cả 10 pó tay !! Không hiểu nó bị thương , quân nó bị giết sạch không thằng nào chạy thoát thì nó thoát thân kỉu gì :))

7. Odisey

Thế muốn gom nguyên Set thì phải làm quest hay mua shop cà ?
    Tớ chơi cái này cũng nản , nhất là muốn giành 1 đế quốc cho mình . Ngồi thuyết phục mấy thằng quý tộc với phòng thủ mấy tòa thành của mình phát mệt , đã vậy tụi quý tộc cũng không biết tự chiêu mộ và train lính . Một mình lo đủ thứ đến phát ngấy lên .

8. jgray

jgray Mario & Luigi

cái này mún giành một đế quốc cho mình hơi khó vì bọn nó quá đông và hung hãn nên 1 mình mình không đánh được đâu , tôi chơi thử cái này lúc đầu làm chư hầu của thằng Tào tháo đánh xong Trường An xin nó làm phần thưởng nó không cho thế là nõi dậy lun ;)) ! tuần sau cả bọn nó úp mình choáng quá @@ ! đi thong dong gặp mấy thằng Desert liền nảy ra 1 ý , hy sinh tiền và danh tiếng hót bọn nó về chả mấy chôc thành lên 4k quân nên bon nó chỉ dám đốt làng không dám đánh thành thành rồi cứ thế ở nhà nuôi quân thôi khủng thì đi don lord của nó cho đến khi hết nó hết lord thì thôi việc đánh thành quá đơn giản :D

9. amakusav

amakusav Dragon Quest

Bọn deserter toàn cướp chứ có bao giờ theo mình đâu nhỉ :-?

10. jgray

jgray Mario & Luigi

dòng thứ 3 , trả tiền cho nó bọn đắt nhất 32K Denars bọn đấy vừa đông lại chất lượng đỡ phải nuỗi :)) , đỡ tốn thời gian thu quân :D ! Cứ quanh quẩn ở chỗ bọn nó chuẩn bị siege đấy hay tâph trung nhiều ở đoạn bọn ngụy với bọn Hà bắc ! Danh tiếng thì kiếm lại dễ không ý mà :D

Chỉnh sửa cuối: 7/8/11
  11. BruceWayne

BruceWayne Youtube Master Race

bà con có ai bik sao mình vô chơi game mà không điều khiển dc con trỏ chuột k @@

12. Odisey

Anh em có biết mấy quest nhỏ nào không chia sẻ với , ngoài ra kiếm mấy con ngựa độc làm sao các bác ?

Có ai hướng dẫn tớ cách cua gái và cưới vợ không ? Định xúc bà nữ hoàng Nhật :D

Tụi kỵ binh nào mạnh nhất nhỉ ? Để đầu quân cho thằng vua kiếm cơ hội phản ;))

13. HeRoPro

HeRoPro Dragon Quest

sao mình vào game mà chém thằng địch 1 phát là dont send luôn vậy

Chỉnh sửa cuối: 10/8/11
  14. phananhtom

phananhtom Dragon Quest

^ chắc là bác chơi sai phiên bản. Lỗi này thường gặp mà.

15. HeRoPro

HeRoPro Dragon Quest

uk mình đang down lại bản warban vừa nãy xài bản wfas mà bạn ơi bản warband này chơi đc mod pop k

16. phananhtom

phananhtom Dragon Quest

Pop là chơi trên warband mà bác ;))

17. HeRoPro

HeRoPro Dragon Quest

bác có bản mod nào mà trang phục cả vũ khí đẹp không ;))

18. sthiphop

sthiphop Youtube Master Race

cám ơn các bạn cuối cùng thì mình cũng đã mặc dc đồ và vk của mấy th tướng ròi, vui quá....mà đánh trận có kiểu duel dống hệt trong tam quốc chí...hay !

à quên nữa cái skill trong clip của bạn nào pót ý quên ròi....tải ái đó về ở đâu nhỉ,các bạn ai biết chỉ mình nha, skill của tướng + animal gì mà có update thêm vào đó, clip của hacbach triệu vân nó đánh đã ghê, chả bik làm sao.....

19. Odisey

Mod này dễ chết dã man , hên là không có đám cầm khiên+cung như Rhodock , không để dàn 1 hàng nó bắn cho vỡ mồm .

Anh em có cua được em nào chưa , xin hỏi mấy Lord hay Vassal nữ có cua được không ạ ?

20. sthiphop

sthiphop Youtube Master Race

có ai biết đnh1 tiếng việt có dấu ko, cưới dc tào my đang đẹp vậy mà nó quất cái sthiphop (phu quân) nhìn xấu ghê