Mời anh em vào bang SunMoon sv Eng US

Thảo luận trong 'Cửu Âm Chân Kinh' bắt đầu bởi jackykuk, 23/12/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Jukanius

Jukanius Đào Viên Tiểu Họa Gia

CYV kết hợp với VD thì bá đạo School War kinh, hôm nay Def School CYV mà toàn bộ map cứ điểm chiếm sạch, phút cuối đập chết cả Super Boss Xiao TianFang a.ka Kiều Phong, tởm \m/.

2. HoaHoa.

HoaHoa. Youtube Master Race

sv bảo trì hả mọi người , hồi trưa log vô ko đc ??

3. jackykuk

jackykuk Youtube Master Race

Không thấy bác ol thì làm sao cho vào dc

4. kaka753951

kaka753951 Mr & Ms Pac-Man

report nhanh nhỉ:9cool_haha:
    thủ phụ CYV mà kiếm thằng sholar, beggar không ra:5cool_big_smile:

5. Bạch Hà Sầu

Bạch Hà Sầu Youtube Master Race

Cho mình link download với. Link ở topic ver ENG mình dow về ko cài đặt đc. Nản

6. f)ộc Cô f)ồi Bại

f)ộc Cô f)ồi Bại C O N T R A

http://www.ageofwushu.com/download
    Link down max speed...

7. ZzSongKiemzZ

ZzSongKiemzZ Youtube Master Race

Mấy bác làm gì mà để ThienDiaHoi ghét thế,chơi đc 1h mà đi đâu cũng bị giết:9cool_haha:

8. jackykuk

jackykuk Youtube Master Race

Hình như mình cũng chẳng biết bạn là ai, bạn có tuổi chăng :5cool_ops: , nếu là mem cua TDH thì hỏi BacKieuPhong xem quan hệ của SunMoon và TDH thế nào .

9. ZzSongKiemzZ

ZzSongKiemzZ Youtube Master Race

Bạn Cm mỉa mai quá,tớ chơi ACC 1h thì có tuổi gì,thỉnh thoảng vào làm nv vui thui :9cool_haha:.Hôm qua tớ làm nv qua mấy bạn TDH thì bị giết mấy lần hỏi ra thì họ ko thích SMoon lắm ,tớ chơi vui lên hỏi thui chả có gi đâu,mà tớ trong Guil bạn chứ ở đâu,On đc 1h thì sao bít đc

Chỉnh sửa cuối: 31/12/12
  10. Bạch Hà Sầu

tên NV: BachHaSau. Có ai onl ko giúp mình với

11. Bạch Hà Sầu

có gặp mấy ông việt nam mà hỏi toàn khinh người. chẳng ai giúp. nản

12. blu[e]yes

blu[e]yes Donkey Kong Lão Làng GVN

pm ko thấy online sao giúp đc đây :( vừa pm lúc 1.45pm giờ vn

13. vuongpro11

vuongpro11 Mr & Ms Pac-Man

các bro có ai cho mình chơi cùng không? hic, không biết làm sao có acc để chơi nữa, hóng quá..

14. blu[e]yes

blu[e]yes Donkey Kong Lão Làng GVN

add yahoo : ruanweian@yahoo.co.uk đi ...ra yahoo mình làm việc..đang cần người cầm acc đây ^^

15. kaka753951

kaka753951 Mr & Ms Pac-Man

Đề nghị Jack cho bang quy + giờ hoạt động cố định, cụ thể. (đốt G, guild war, vận tiêu,...)

16. danielphan10

danielphan10 Youtube Master Race

Vừa applied xong, leader lên thì approve giùm em nhé :D
    IGN: Vietswordman

17. GreenLoveBlue

GreenLoveBlue Youtube Master Race

Kì vậy ông? TDH với sunmoon quan hệ khá tốt mà?? ko giúp thì thôi, chứ nào ghét vậy ông. Chắc ông đặt tên trùng với enemy của nó hoặc ông đã làm cái gì để nó ghét. Chứ ko thể nào vì cái tên sunmoon dc. Nếu thật sự có việc TDH ghét ông vì cái tên sunmoon, ông có thể nêu tên của người trong TDH đó để chúng tôi dàn xếp, tránh cho xung đột trở nên gay gắt hơn. Cảm ơn.

18. mrlevitan0602

mrlevitan0602 Youtube Master Race

bị đánh thì phải kêu lên trong G chứ,im im sao biết.yên tâm là G có 1 đội ngũ sẵn sàng bảo vệ mem,mình yếu như sên mà vào cũng ham đánh giết =)) .mà trước giờ gặp TDH thấy bt mà,chắc là ông làm gì nó thôi

19. d3sp3rad0

d3sp3rad0 Youtube Master Race Lão Làng GVN

Đề nghị DongFanBuBai giử lại chức bang chủ SunMoon. Giao bang cho 1 cái thằng xấu tính thù cá nhân như thằng Chloe. làm sao bang phát triển nổi. Lúc đầu mình ở bang VietMafia cùng team với Chloe. Chikz, XonatMoon, Lowpower, mình out bang qua SunMoon trước và không ở team đó nửa do thằng Chloe. bỏ tiền ra muốn ai cũng làm lính của nó, mình chỉ thích chơi ngang bằng, không làm lính cho ai hết. Nó ghim mình từ chuyện đó. Sau này VietMafia sát nhập với SunMoon, chẳng hiểu nó làm thế nào lên bang chủ SunMoon, tự nhiên kick mình ra bang, lấy cớ là mình chơi với demigod. Mình chơi chung team chế đồ với DongfanBuBai, nhaclinhlinh, babyforever, Hat_tieu, LeeHon, có chơi với demigod không thì mấy người đó biết rõ. Bang muốn mạnh, đoàn kết thì phải có người rành về game này chơi trước bên cubizone, hoặc snail để hướng dẩn anh em chứ không phải để 1 thằng chỉ biết bỏ tiền, thù vặt, làm bang chủ thì bang sao mà mạnh được.

20. mrlevitan0602

mrlevitan0602 Youtube Master Race

xin lỗi bác.em thì cũng chẳng rõ thù hằn gì,nhưng không biết bác bao nhiêu tuổi,có mỗi cái chuyện kick mem mà làm ầm lên,chửi loạn cả kênh G.Chloe lấy có kick bác thì được cái gì?nhưng hỏi tại sao bác để 1 clone bên demi thì bác ko trả lời được.Chloe lên làm lead chẳng cần bác cho phép,đi mà hỏi jack xem G có mạnh hơn ko? có đoàn kết ko?chắc chắn bác đếch biết.thể loại ko bao h lên kênh G như bác thì làm quái gì biết,làm quái gì có tư cách bảo là "hướng dẫn ae".SM hiện đang rất đoàn kết,đừng có lôi thù cá nhân vào chia rẽ anh em,và ghen tỵ như thế thì cũng trẻ trâu lắm :(,ông ý bỏ tiền là quyèn ông ý,bác ko theo thì chẳng việc gì phải kick =))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.