Mỗi ngày 1 tình huống

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi Shooter_CD, 16/8/10.

1. x0xrikix0x

x0xrikix0x Donkey Kong

cũng na ná như thế này.. hồi đó nhỏ chủ động.. rồi đến lúc mình tặng quà, nhỏ rủ vô nhà chơi ( tối mẹ rồi với lại có việc nên ko vào ) sau đó làm như ông này nói
    ko đi quán cóc.. nhưng đi lẻ 1 2 lần .. có lần 2 đứa lên madagui lun.... xong rồi về coi như lơ mình lun.. cuối cùng nói coi mình là bạn..
    mother ****

2. BossOfHeaven

BossOfHeaven Youtube Master Race

lộn cái bàn =)) .

3. july3rd

july3rd Legend of Zelda

Tình huống:

Em đi du học, đợt sale đồ có ý muốn tìm 1 cái áo dễ thương mua tặng ex (ở vn), hôm ấy thì đi cùng v nhỏ bạn nữa. Lần đầu tiên đi shopping nên em quáng lắm, đồ đạc nhiều đến ngợp... Cuối cùng thì cũng chọn dc 1 cái, con bạn em với em chọn size nhỏ nhất trong đó rồi (size S), nhưng về nhà thì mấy đứa cùng nhà bảo là em mua rộng rồi, nó mặc nhìn như áo bầu cho xem, rồi có đứa nói là áo này free size...... Hoang mang quá các bác ạ, tại em cũng ko biết size ex là bao nhiêu. Giờ phải làm sao?

4. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter

ko có hình thì bàn kiểu gì hả bạn ?

5. dung.lonely

dung.lonely Mario & Luigi

size S mà còn bảo rộng thì bó tay rồi :))

6. zZNewAssassinZz

zZNewAssassinZz The Warrior of Light

Nuốt mỡ heo hàng ngày đến khi vừa áo :-)/\:-) hoặc dùng thuốc tăng trọng :puke!

7. mioNguyen

Mấy đứa cùng nhà mà là con trai thì lời bàn ko có giá trị.

8. july3rd

july3rd Legend of Zelda

(Ko có hình đâu :-")

Cả 2 đứa cùng nhà đều là con gái đấy... Mình đang tính gọi điện cho ex bảo từ h đến hè ráng ăn cho lên ký :(...

Với lại cũng muốn giữ chuyện này làm bí mật nên cũng ko dám hỏi size, con gái bây h tinh lắm, toàn nói 1 hiểu 10 thôi.

Ban đầu mình (với lời khuyên của nhỏ bạn) quyết định lấy cái áo này là vì ex mình học thời trang, mình nghĩ tự ex sẽ biết phối thế nào cho hợp. Nhưng bây h đem đi tặng mà mặc ko vừa thì xấu hổ lắm :(.

9. mioNguyen

hình cái áo cơ mà ... mặc vào ng nó dài đến đâu ? Thử vào ng mấy con ở nhà ko thì ng chính mình cũng đc. Thời trang phụ nữ mà mô tả bằng lời thì về ngủ thôi.
    Mà rộng quá nó cho thành váy ngủ có gì đâu, ex thì sao phải sợ.

Trừ phi cháu nó giống bộ xương di động còn bảo ráng ăn cho lên ký là tự sát đấy.

Chỉnh sửa cuối: 23/2/12
  10. R.Ivan

R.Ivan Mr & Ms Pac-Man

Cao nhân cho e lời khuyên về tình huống này với.
    Chả là ny e cứ hay lên FB show hình, rồi nhiều thằng trên đó cứ comment này nọ, có những câu nghe nhạy cảm lắm. Ny e thì thích show mà e ko thích, như vậy cảm thấy ny của mình bay bướm làm sao ấy :(. E hơi tức

11. zZNewAssassinZz

Tìm cơ hội lấy pass FB em nó, mấy ngày sau đổi pass rồi kêu bị hack ;)) .. cứ vài lần là em nản khỏi FB =)

12. mioNguyen

Nói thật chú đừng buồn những em như thế thì chú nên suy nghĩ có nên tiếp tục hay ko vì bt chả ai làm như thế nếu ko quá chú trọng vào hình thức + đc trai ngưỡng mộ SLL . Vì ng ta đã có sở thích như thế thì chú chả cấm đc đâu.

13. dung.lonely

cũng ko phải tật cố hữu, chỉ là cái ham thích nhất thời thôi, kệ nó, sau nó bị vài cmt ném tạ là chán ngay, rồi lúc đó nó tự bỏ, ko phải để ý đâu bạn.

14. july3rd

july3rd Legend of Zelda

@Thx các bác, nãy vừa cho ex xem hình cái áo xong, em nó thích lắm, bảo là dài tý ko sao đâu, tự em nó biết cách phối (đệch, y chang mình nghĩ) nên chắc là ổn rồi ;).

^Bác trên
    Bác có set couple trên fb với em nó ko? Nếu có thì mỗi lần thấy thằng nào cm nhạy cảm thì nhảy vào chửi chết cmn đi, mình có quyền mà, còn nó là dám bật lại thì kêu gf xóa nó luôn, ko có gì phải sợ.

15. Shuu_shirakawa

Shuu_shirakawa Fire in the hole!

cái này thì chú cứ cho bọn anh xem hình,sau đó bọn anh sẽ vào cm những câu khiến cho nhỏ người iu của cậu lần sau không dám post hình show hàng nữa

16. zZNewAssassinZz

Vấng đề : Mềng có nhìu vấng đề vìa vịt vít trính thả, cao nhân nà tro mềng lời khiêng dới ... mềng dất mặc cả với vấng đề nỳ

17. archangel7

archangel7 Donkey Kong

Các bác ạ !

Tình hình hôm nay đi học lại khóa dưới ngồi cạnh 1 em năm đầu , em ý chủ động nói chuyện làm quen xin số điện thoại của... em :( , ngoại hình thì em cũng khá kết rồi , giờ bước đầu là có số điện thoại rồi , bước tiếp theo nên làm những gì ạ ? cho em xin vài trick với :(

18. Shooter_V2

Shooter_V2 Mario & Luigi

Mình cũng sắp đi học lại đây, hy vọng có 1 em kha khá như đồng chí :">

Em đó đã chủ động rồi thì dễ thôi, lâu lâu kiếm cớ nt hỏi bài, hỏi mai có tiết ko, sau đó nhắn thêm vài câu hỏi thăm, nhớ là từ từ thôi đừng có nhắn liên tục

Bước tiếp theo là hẹn em ấy đi uống nước rồi kiếm chuyện dò hỏi em ấy có bạn trai chưa đại loại như "Hẹn em như vậy có sợ bạn trai em hiểu lầm ko", "em dễ thương như vậy chắc bạn trai em cũng đẹp trai lắm, giới thiệu cho anh đi :">"

19. TuDragon76

TuDragon76 Samus Aran the Bounty Hunter

Cái đệt 8-}

20. dung.lonely

^ bạn quay lại post 1 cái topic này là hiểu mà, lần trước hắn chết cũng vì mấy cmt như thế @@