mỗi ngày bạn chơi game bao nhiêu tiếng

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi knightofvn, 21/11/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. tomorrowneverdies

tomorrowneverdies Bạch Diện Thư Sinh

để coi:tui đi học từ 7h->11h30,sau đó về nhà ăn cơm,tới 12h30 thì lên mạng,vừa online vừa học,tới 4h thì ngưng chơi game tới 6h tối lại ăn cơm,sau đó lên máy chơi game tiếp ^^,bình thường thì tới nhà thằng bạn chơi game vì máy nhà nó thuộc dạng siêu mạnh,chơi game rất sướng,còn không thì ở nhà với cái máy còi của mình cũng tốt ^^,nói chung là online và chơi game hơi bị nhiều ^^

2. garchi

garchi The Warrior of Light

Không phải chơi theo kiểu tiết kiệm thời gian mà là vì ko có thời gian để chơi. Khi nào đi làm bạn sẽ hiểu tại sao tôi lại chỉ có thể chơi vào đêm thứ 7 ==> cũng thèm lắm chứ nên có hôm chơi đến tận sáng CN luôn ==> chơi gần 3 tháng mà chưa xong cái FFX ^_^.

3. re_birth20

re_birth20 Donkey Kong

Tôi thì chơi thoải mái,không bị cấm đoán hay la rầy gì cả...thường trên 5 tiếng/ngày..viết thêm cho đủ..viết thêm cho đu viết thêm cho đủ :whew:

4. huynhminhyntd

huynhminhyntd Mario & Luigi

ừ thật ra chơi final fantasy X rất là lâu mới đạt tới chỉ số max của trò này chứ đâu có dễ gì ???? chơi trò này mất thời gian như quỷ vậy á , tui chơi liên tục ngày nào cũng tống tiền vào đó ấy mà chết ngắt luôn , tiền tui lúc nào cũng là số 0 hết á

5. tdhm

tdhm Youtube Master Race

lính mới lính mới đây he he
    chơi game một ngày trên dưới chín tiếng là chuyện thường ngày của tui đấy mấy bác ạ tui thấy bác chơi như vậy thì thật là chán đời chơi tiếc kiệm thời gian làm chi để mai một lỡ chết bất ngờ rồi lấy gì mà chơi chẳng lẽ đem mấy PS2 xuống chơi với diem vương à , chán thật

6. huynhminhyntd

chà tui thì không tin trên đời có diêm vương thiệt đâu , nhưng mà tui cũng đồng ý với cậu là chơi như thế thì phí thời gian lắm lắm , chơi xã hơi như tui với cậu thì thích hơn

7. Langel

Langel Legend of Zelda Lão Làng GVN

chà còn Langel thì chơi game mọi lúc ( - lúc ăn cơm , đi học , ngủ ) hầu như không đi ra ngoài chơi trừ thời gian online (bây giờ nè) nói thật chứ hông chơi game thì không biết phải làm gì nữa ??? đúng là phí thời gian nhưng không chơi còn phí hơn nữa :D

8. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x Lão Làng GVN

:)) mấy cha học thi lớp 9 hay đại học. :)) lớp 9 thì cứ chơi thoải mái đi. :)) Tháng 5 thi thì tháng 3 học cũng vừa. ALY năm lớp 9 chơi bời lung tung. 16/24 là game :))
    sau đó tới khi nó thông báo môn thi mới học. cuối cùng cũng được 51/60 điểm. :)) ta phục ta quá ah.
    Năm nay lớp 11 roài vẫn game và thêm net. :))
    Đời ta thiếu vợ thì được chứ thiếu game thì hơi khó. :))

9. Rikymaru

Rikymaru Mr & Ms Pac-Man

Ko phải tui cố ý câu đâu bạn à tui viết có 1 lần mà gửi hoài nó cứ báo là phài chờ tới 45 giây nên tức quá bấm vài lần

10. Rikymaru

Rikymaru Mr & Ms Pac-Man

chơi vậy mà có 51/60 hà tui chơi 1 ngày 5 tiếng từ nhỏ mà thi tới 57/60 nè vậy cũng khoe hả

11. dinhlong78

dinhlong78 Youtube Master Race

hi`hi` vay thua tui rui`, da~ khong choi thi` thui, da~ choi thi` khoang~ 6-20 tieng ha`ha`

12. dragon_black1080

dragon_black1080 Youtube Master Race

Hic hic không cố ý 1 lần thôi , ai lại không cố ý lần 2 nữa chứ .....

To dinhlong78 : đừng có ba xạo nhé " không chơi thì thôi đã chơi là 6~20 tiếng " , nghe nổ thấy pà , bộ ở nhà pa rãnh lắm hả ? Không đi học sao , mà chơi nhiều vậy pa ?

13. I_LOVE_GAME511

I_LOVE_GAME511 T.E.T.Я.I.S

HIc hic, tui không bị cận cũng chẳng bị loạn, một mắt cận 2,5 đi ốp. Một mắt bị loạn 2,75 đi ốp. Hậu quả thật kinh dị

14. huynhminhyntd

ủa vậy bác bị cả hai luôn à , tội thế tui chỉ bị loạn nhẹ một con bên trái thôi hà , chắc mắt tui khoe hơn mắt bác ấy

15. Asakura Love You

pa nói thế thì ai mà tin được là có thật không. Nếu pa thì lâu roài thì còn có thể lọt chứ tính ra nếu U thi từ đợt của tui trở lại thì khoai lắm. :))
    Oài. Hoá ra gần như GVN là sân chơi cho mấy cha cận và loạn ah. Sao mấy bác chơi bời thế nào mà bị. Tui chơi suốt ngày có sao đâu. quả là mắt thần. :))

16. neverback

neverback The Warrior of Light

tui thì online cả ngày . toàn ôm cái Computer . bây giờ cừ nhìn màn hình một lúc thì lại thấy rát rát ở mắt , không biết có bị làm sao không nữa T_T

17. huynhminhyntd

hè hè coi chừng bác bị đau mắt đỏ rồi đấy , chán quá chắc choi game quài có lúc đuôi luon quá chứ dạo này hình như nó muốn lên độ

18. Asakura Love You

Mịe ơi. topic này thành chỗ cho mấy cha khoe thành tích chơi game và nêu những bệnh về mắt roài. hix hix.
    ALY chơi game nhiều nhưng nói chung vẫn hoàn toàn BT. chẳng sao cả. gần như tui chơi GTA quanh năm. ít ra ngày cũng gần 3 tiếng.

19. huynhminhyntd

thế thì ít quá bác làm phí cuộc đời mình rồi , dành thời giờ để giải trí một chút chứ hoc hành căn thẳng quá thì coi chừng nhũng nảo mà chết đấy

20. dinhlong78

dinhlong78 Youtube Master Race

hi`hi` mình đi làm rùi! dã 27 tuổi rùi chứ đâu có còn nhỏ gì nữa, vậy mà vẫn mê game qué trời luôn nè, bởi vậykhi nào nghĩ là nhào vô chơi hà, mà đã chơi thì chơi cho chán thì thui í :)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.