Mời Qua Hotgame Test Thử Máy PSP ( Bảo Đảm Cực Phê Vì Đẹp ^_^ )

Thảo luận trong 'Hotgame Shop' bắt đầu bởi hotgames, 25/1/05.

1. snowhufs

snowhufs Youtube Master Race

Cám ơn anh, vậy thì hôm nào em sẽ qua Hotgame xem thử demo vậy :).
    Nếu anh đồng ý bán 1 máy PSP + 1 thẻ nhớ 512 với giá 360$ thì trong tuần sau em sẽ đến lấy máy luôn :).
    Anh có thể nói rõ hơn giúp em về phụ kiện của bản Value Pack và dung lượng pin của PSP được ko ạ? Hơn nữa làm cách nào để có thể phân biệt màn Sharp và Samsung ko ạ???
    Một câu hỏi khá riêng tư nhưng thực sự em rất muốn biết câu trả lời :D. Hotgame nhập máy PSP này từ đâu về vậy ạ :).

2. blackcat_1502

blackcat_1502 Donkey Kong

Phụ kiện của PSP bản Value Pack gồm có nè (tui mua rùi nên chỉ giùm bác nè ):
    1)Một bao da để đựng máy (nhưng rơi vẫn vỡ như thường đó )
    2)Một memorystick 32MB dùng cái này có thể xem dược chín phút phim và khoảng 6 bài hát MP3 (nếu dùng để SAVE thì thoải mái đó nhưng mua bản Value Pack mà không xem phim với nghe nhạc thì thà vứt PSP đi còn hơn ^_^ )
    3) Một tai nghe cái này thì chỉ dùng cho bản Value Pack thui dùng cái này nghe đã lém đó
    Hàng của HOTGAME toàn hàng JAPAN nên việc màn hình của nó là sharp là cái chắc rùi không cần phải lăn tăn gì đâu ^_^ HOTGAME làm ăn uy tín lém đó (Bác mà ra chỗ XSOFT thì nó bóp cho lè lưỡi đó ^_^
    Theo tui biết thì hàng của HOTGAME là hàng xách tay bên J hay sao á chỉ có game là HOTGAME lấy bên CHINA thui
    Bác cứ yên tâm mua đi mua hàng của HOTGAME thì đổi game có lợi lém đó cái gì cũng được ưu tiên
    Mau mau PSP đang vẫy gọi kìa ( À mà bác HOTGAME trả công em quảng cáo đi chứ hả ^_^

3. snowhufs

Hix, thế nhưng rốt cuộc nếu mua PSP thì sẽ phải tốn cả 3 khoản: PSP+MDUO+Game đầu tiên sao??? Vậy thì khá là chết tiền đấy nhỉ :(.
    Ko biết nếu em mua có được kèm đĩa game ko anh hotgame nhỉ ???

4. mqnam

mqnam Mr & Ms Pac-Man

Shop có DW5 Tiếng Anh dĩa đúc chưa vậy, còn bản God Of War đĩa đúc dung lượng bao Nhiêu Gb vậy?
    Đã có bản này chưa vậy: RE File 2 - Tiếng Anh?

5. blackcat_1502

blackcat_1502 Donkey Kong

Đau phải chớ bác chỉ cần mua máy PSP là có phụ kiện là mấy thứ đó rùi mà chỉ cần mua thêm 1 game xịn thui chắc chỉ khoảng 54USD đó lâu rùi không biết giá game nó có tăng không nưa vậy (bật mí nhé tui hiện giơ đang sở hưu hai game đó đang chuẩn bị mua thẻ nhớ 1 GB ^_^ choang chưa hihi )
    Với 300USD thì bác chỉ sở hưu một con may như vậy thui muốn ngon thì phải nâng cấp lên đó .Tới đây sẽ có hàng lô hàng lốc phụ kiện mới đó như là : Car sem tivi (hiện giờ thì chỉ có cho sóng cao tần thui chưa có hàng đê xem tivi ở việt nam đâu),vỏ máy này,còn nhiều lém tha hồ mà trang trí đó ^_^
    À mà tui khuyên bác khi mua máy thì nên mua thêm cái dán màn hình chỉ khoảng 5$ đên 10$ thui đỡ bị xước mà hình (cái nay hơi bị wan trọng đó màn hình của nó mà xước thì vứt đi còn hơn ^_^ bác nào vứt thì bán lại cho em đi nha hehe )

6. hotgames

hotgames Mayor of SimCity

mqnam :
    Shop có DW5 Tiếng Anh , RE File 2 - Tiếng Anh?
    2 bản đó bên China chưa có bản E đâu

blackcat_1502 :
    thank em đã quảng cáo giùm , lần này PSP vẫn chưa có phụ kiện , giá thẻ 1 GB vẫn cao ( ~165 USD mà còn chưa có hàng để lấy >_< )

với giá 370usd anh sẽ bán cho em 1 máy + 1thẻ nhớ 512 m mừng hotgame shop 5 năm kỉ niệm^_^ mời em qua

7. snowhufs

Ngày mai em sẽ qua xem máy anh nhé, vừa bán chú PDA có tiền rồi, chơi PSP thử xem sao vậy :D.
    Thế nếu em mua một chú PSP + 1 game + 1pin + 1MDUO 128 thôi thì bao nhiêu hả anh???

8. snowhufs

Em thực sự rất muốn biết hotgames đã về những game gì cho PSP, anh có thể cho em 1 cái list (Chia rõ bản J và E) được ko ạ, em sẽ thử xem nên mua game gì đầu tiên cho đỡ xót tiền :D

9. hotgames

snowhufs
    GameVN Member
    Lính mới
    1psp +1 game và1 the 128 nó là 304usd+40 usd
    game anh có ở của hàng ko nhớ rõ em cứ qua mua he

10. PLAYSTATION2 SHOP

PLAYSTATION2 SHOP Mr & Ms Pac-Man

Hotgame là cửa hàng có PSP giá tốt nhất Hà Nội
    Chất lượng máy cũng tốt nhất , ko bao giờ bị Dead Pixel

11. SuperSaiyan223

SuperSaiyan223 Youtube Master Race

Cac ban oi,minh dang so huu 1 may PSP ne, nhung ma nghe Hotgame quang cao la co the xem film chat luong cao chep trong the nho Duo. Hotgame, hoac cac ban ai co the giup cho minh dung fan mem nao de convert film voi nha cac ban. Cam on moi ng trc nha !!!

12. hotgames

xem phim thì bạn phải có phần mềm image converter mới có thẻ dùng hiện web download soft này nó chết link rùi nên mình ko cho link đuợc có gì qua cửa hàng mình cho

13. SuperSaiyan223

Ui troi oi,the ha? Cam on a nhieu lam lam, nhg ma e o TPHCM thi lam sao ghe wa cua hang cua a dc day? A co cach nao giup e voi nha... Cam on 1 lan nua

14. hotgames

oạch , thế thì khó wá nhỉ . 14MB lận , anh cũng chẳng bít gửi thế nào cả
    em qua mấy chỗ bán PSP hỏi thử xem

15. SuperSaiyan223

A oi,the nay nhe,e o tp HCM,bay gio e gui tien dat mua 1 game psp Underground( ban tieng Anh).Luc a gui game vao co the gui kem tang e them cai fan mem Image Converter 2 luon dc k a? Neu dc thi e se den chi nhanh TPHCM dat coc tien lien a nhe

16. usernames78

usernames78 Guest

Tui cũng đang nghiền cái game Need For Speed U Arivals cho PSP, cậu nhập nhiều nhiều tý cái bản này đi, nhớ là tiếng ANh nhé

17. hotgames

SuperSaiyan223 : bản Tony hark underground 2 à , anh chỉ còn bản đó thôi
    nếu em lấy anh gửi vô cùng phần mềm luôn

bản NFSU Rivas bản E rất khó lấy hàng do bên đó bán khủng wá , hơn VN nhiều , phát hành là hết hàng >_<

18. snowhufs

Thế bao giờ thì bác sang đó lấy thêm game về vậy :D.
    Anh Đại ơi, kiểu này hơi nguy hiểm cho HG rồi đó, em thấy nói là Xsoft group cho đổi game miễn phí đấy. Thấy mấy ngưòi mua PSP ở bên đó nói vậy ... mà ko hiểu sao bên đó lắm game cho PSP lắm.

19. hotgames

làm gì có hả em ,wa xem toàn game vớ vẩn ,em đọc ở đâu vậy

20. SuperSaiyan223

A oi,a co the cho e cai list game PSP tieng Anh ma cua hang a dang co k vay? Chu game TonyHawk thi e k thich cho lam.