Mọi vấn đề về Giả lập, Flash, Các thiết bị của các hệ máy Han

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi RON, 6/5/05.

1. doiquannhi1992

doiquannhi1992 Youtube Master Race

Ai co' nick la` nThaiHa thi`pm voi' yahoo duccomnhom ngay nha tui co' viec can` gap' .Hay ai wen pa` ay' thi` bao? pa` ay' dum` Thanks nhiu`

2. tienhoanho1

tienhoanho1 Donkey Kong

Các anh cho em hỏi sao em cắm cái SD(hình như là thẻ nhớ)vào ổ để load game trên mạng về,nối dây USB rồi(còn mới nguyên) mà sao vào my computer thấy hiện lên 4 cái remoble disk rồi click vào nó toàn báo là please insert disk là sao????(em cắm cái thẻ nhớ vào rồi)Cứ thế này thì làm sao chơi nổi game đây????Ai có kinh nghiêm giúp em với...

3. thaocntt

thaocntt C O N T R A

Khi cắm đầu đọc thẻ vào máy thì đầu đọc có bao nhiêu khe đọc thẻ thì sẽ hiện chừng ấy ổ . Nên đừng lo

Cậu chỉ cần lựa chọn đúng bằng cách thử từng ổ là được . khi cắm thẻ vào thì đầu đọc thẻ sẽ sáng đèn , điều này cho biết máy tính của bạn đã nhận thẻ nhớ .

4. taykiemquy

taykiemquy Liu Kang, Champion of Earthrealm

sao tui tải 2 trò là Ninja Gaiden Dragon Sword (USA) , World Ends With You bản USA về.... cover xong rồi bỏ vào NDS chơi thì máy nó ko nhận chỉ chạy số dữ liệu ko vậy ???

5. thiendinh1234

thiendinh1234 Youtube Master Race

mọi người cho hỏi máy MP4 của tôi có ghi hỗ trợ thẻ nhớ SD tối đa 1GB vậy bỏ thẻ 2GB vô nó có nhận không

6. congtu_choigame

congtu_choigame T.E.T.Я.I.S

Có ai có driver của cái smartcard or trang web của nó cũng dc share tui ha! Thanks

7. truongthanhauto

truongthanhauto Youtube Master Race

cho em hỏi có phải là cái R4 là dùng thẻ nhớ của điện thoại di động phải ko loại micro SD hay gì gì đấy ạ