Mọi vấn đề về Quest trong Gothic II

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Cute9x, 24/1/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. haiCJ

haiCJ Youtube Master Race

ko ngờ mấy chú kia mới hoc có lớp 10, ko lo ôn thi đi lên mạng làm gì.Mà thì cấp 2 thì khó gì, chép bài như thụi, kỳ thi cấp 3 vừa qua mới khó nè, trông chặt giã man luôn.....nhưng tôi vẫn đỗ tốt nghiệp đang chuẩn bị cho kỳ thi DH nhưng vẫn phải cầy Gothic
    +. cách lấy áo PAl có vẻ phức tạp nhỉ thế thì bao giờ mới lấy được, tôi có 1 cái rune chạy nhanh nhưng ko dùng được, nó bảo thiếu 3 cái rune gì đó, ko tăng được bó tay

2. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

hay thật, có cả rune chạy nhanh à, bây giờ mới bít, có lẽ phải cày lại thôi nhưng đi làm cả ngày, có mỗi buổi tối mà giờ nào go, dungeon, two wold, ....các loại turn base nữa, ẹc :((

3. 南方电视台

南方电视台 T.E.T.Я.I.S

keke thi xong rùi soul đây , ai cần làm quen nào ^^ .

Cái Rune kia là fear ko phải chạy nhanh , chỉ có magican mới học dc .

Còn emdidau ơi cái vụ fable thì mình hơi tức nên ko mún chỉ mọi người , nếu dc thì tối nay nha .

4. Cute9x

Cute9x Sonic the Hedgehog

Chậc..Thi bây giờ nó không như ngày xưa đâu ông anh ơi..

@ Soul : thi xong rùi hả , có chắc chắn đỗ không , không thì hôm sau die thì nản...THoai về đây , chiều ra sau..

5. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

mấy cái vụ thi cử thì bao giờ mà chả như bao giờ, ko thì nhà giáo chết đói à
    còn về go ko thấy mọi người bạn luận về quest nữa hả, mà ông hải cj đâu mà lập topic dungeon mà vứt đấy, ẹc ::(

6. haiCJ

đương nhiên là đỗ roài biết kết quả từ tuần trước, mà đúng là nó thả cho ko, ông em thi ở đâu thế, bây giờ thi 2 môn lo gì ngày xưa tôi thi 4 môn!!!, ngày xưa nữa 6 môn (như thi cấp 3)

7. haiCJ

này sao tôi ko chế được cái rune nhỉ , ko hiểu thiếu cái gì,chế tạo rune cần có những cái gì và kiếm chúng ở đâu

8. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

toàn thứ đi mua ấy mà, blank rune, holy water, đến cái runtable để creat rune

9. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

à mà cute ơi tui + rồi mà =P~, còn you :-w
    có ai trong box bít down bản full trò Tien's ko, mua đĩa ngoài nó như là bản demo vậy, ko có chưởng đẹp, ít cửa
    mấy trò mới ra bây giờ sao chơi chán quá, mua đĩa phí tiền, may mà ở HP có cửa hàng cho thuê, 3k/ngày/đĩa \:d/

10. 南方电视台

南方电视台 T.E.T.Я.I.S

:(( lỡ cầu nguyện cái claw of beliar lúc lvl 23 rùi , giờ wa chap 4 đánh yếu xìu , hix , chắc chơi lại từ đầu wa' .

11. Zzemcap1Zz

Zzemcap1Zz Youtube Master Race

Ai chỉ em cách đi lại trong valley of mines với mới vào xem xong khúc phim rồng phun lửa đi vào gặp 2con orc warrior cho 1hit=>die

12. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

đừng đi thẳng mà đi xuống phía dưới con dốc mà, chỗ đó có 1 ít bloodfly, cạnh đó có 1 em dragon snapper. nói chung đi trong đó thì chỉ cần nhìn xa, cẩn thận là ko bao giờ die, nếu bị bon orc đuổi thì nhảy xuống sông :devil:
    nhưng nhớ là bọn nó thôi đuổi đánh và bắn phép khi bạn đang bơi, thử thì biết, mà sợ gì mấy con orc, đánh ko lại thì chạy, vừa chạy vừa hơi đánh võng 1 chút cho chúng nó chém trượt( mấy em này tay dài lắm)
    -sợ khi lev yếu: tất cả những loại mà chạy láng thế chứ láng nữa cũng bị vồ là warg, ice wolfm shadowbeast chứ mấy con khác ko đánh ngại

13. Cute9x

Cute9x Sonic the Hedgehog

sặc..Đang bị ức chế...nhà xa..Ở Hạ Long có mỗi cái quán này có Gunz..DCm cái thằng chủ quán vào hỏi : " em xin một máy Gunz " thì nó tương 1 câu : máy ***** nào mà chả được...CM nhà nó..Mình mà lớn lớn rình rình cho nó chai khoáng vào đầu...

===> xin lỗi vì lời lẽ quá thô tục , căn bản ức chế quá thể.

Vào Addon World chuẩn bị cho thật chu đáo ..

Yêu cầu : Strength 80+
    One-hand hoặc Two-hand Master đê...

Rồi hẵng vào , xớn xác chết là đúng oài , kêu ca gì nữa..

@ Soul Legend : Đọc đề toán cái , đang mong muốn giải thử đề HCM + Hà Nội..

Trò Tien chơi chán phèo anh zaj ạ...Giờ chỉ ở nhà quậy Đế Chế + Hl thoai..Mà cái CPU nhà em cài lại Win roài , nó mất sạch Card Màn hình + Card Âm thanh , chả cài được trò gì cả..Ngại...Vứt đấy..

Thân tặng các bạn bài hát Ma rư cô :

- Pí da là pí da là..Pá pa pà là pá..Pí da là pí da là..o ó o o ò..

to be continue..

14. Ng Cheuk Hai

Ng Cheuk Hai Mr & Ms Pac-Man

hè suol đây , để cũng dễ ,
    Toán đố : cho HCN có diện tích 675 m vuông , chu vi 120 , tính dài và rộng (1d) , wa' dễ
    còn nhìu lắm ko kể hết dc .

Mấy bro ơi , có ai thoát game g2 bị restart máy lại ko vậy ????????? ai có và đã khác phục thì chỉ tui đi .
    còn em đi đâu mún có mấy cái weapon ẩn của fable à vào đây http://fabletlcmod.com/forum/index.php?t=msg&th=1125&start=0&

15. qwelam85

qwelam85 Dragon Quest

Nếu bạn ở chapter 2 thì tốt nhất là tránh xa bọn ORC cho an toàn :)). Còn cách đi thì bơi với cả nhảy là ổn nhất. Ngoài ra kiếm cái bản đồ nữa là đi valley of mines dễ dàng.

16. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

báo lỗi, page not found :))
    trò tien mà chán à, chưởng cũng hay đấy chứ, tôi xem quảng cáo thấy thằng tướng địch bắn được fire ball, mà tôi đánh chả thấy nó bắn, mà mình ăn quả fire ball cũng chả bắn được :D

17. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

:devil: cái này chém 1 lúc được nhiều orc hả :))
    vào đó nhiu chả đựơc, vào lần đầu lấy proof đó
    master hay ko master thì cũng "diego ơi, làm ơn đừng chết sớm :devil:, uống máu ít thôi ko em xót :)), lại còn anh đánh nhiều quái cho em hưởng điểm nhá :))
    là máy gì vậy, gunbound hả hay kí gì

18. Ng Cheuk Hai

Ng Cheuk Hai Mr & Ms Pac-Man

đây này emdidau (up phía dưới)
    :(( cái máy choi G2 thoát game bị restart giờ cái máy hỏng cài lại win mất hết save :(( .
    Ai có bị thoat game restart ko vậy ??????????????

Các file đính kèm:

19. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

ko, tôi chỉ gặp trường hợp cái eye of dragon thôi, nhà có 2 máy, 1 máy thì chơi nhấn vào map hay nhấn esc ra menu cũng reset, mà cũng ổ cứng đó, card đó, lắp vào main kia thì .....chả sao hết, lọa thần kỳ thật :))

20. haiCJ

mấy bác ơi lấy giáp PAl song làm gì nữa tôi đang ở chap 5

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.