Mọi vấn đề về Quest trong Gothic II

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Cute9x, 24/1/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Cute9x

Cute9x Sonic the Hedgehog

Có lẽ đóng cửa box nài thoai , chán ngắt...Lập topic về Mount $ Blade đi anh Emdivedau...còn cái crack MB lên Google gõ : crack M&B free...đầy...

2. Zzemcap1Zz

Zzemcap1Zz Youtube Master Race

Nếu đóng cửa Topic này thì các bác viết cái hướng dẫn hoàn chỉnh rồi post lên box HDHC dùm em nha (vì em còn nhiều diều chưa hỏi lắm)

3. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

hỏi thì cứ hỏi đi, còn đóng cửa hay ko là do mod chứ,
    crack được rồi, tối qua mới chơi, lên có 14 thôi,đánh chật vật quá, lúc đầu mà ko đem theo đệ thì tướng chả còn gì ăn, dek lên được lev, mà tui toàn cho tướng solo, mịa 1 trận mất toi con ngựa gần 1k chứ ít dek gì, ko dám dùng ngựa xin, mà solo chém một lúc gần 20 em mà trong đó có vài con dark stepent thì ::( khổ, đến ngày 20 toàn hàng khủng lượn, mà chiếm thành chỗ nào vậy, tui chỉ thấy bản 0.808 có thành để chiếm thôi, bản last day này thành chiếm được tên gì vậy
    -ban đầu tửng mấy con knight of gondor mạnh, đánh nhau chán thu được cỡ hơn 20 em, mịa chém có 40 con mordor mà die mất nửa, thế mà 1 con lính bộ tên gì đó có chữ tower đó, 1 mình nó nằm trong vòng đao kiếm của 10 thằng mordor, ăn chém liên tục thế mà nó còn chém chết 2 em :)), giờ chơi lính bộ loại cực nặng + lính tên loại master, còn mấy con ngựa chỉ để rối đội hình địch

4. Cute9x

Cheat đi anh ơi , em lv 50 oài ha ha ha..

5. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

có lẽ ko cần xóa đâu, ko thay đổi tên nhưng thay đổi nội dung bên trong :)) topic đóa :))
    mà tui thấy đánh ko cheat sướng hơn, tui tích cóp mãi được gần chục em elite rider rohan, vậy mà trưa nay nướng hết ::(, mịa giờ mua quân trong taven thì yếu, kéo đi cũng như ko, mà ko bít kiếm đâu ra lính xịn bây giờ, cái infu.. gì đó đủ mua có 5 thằng knight of gondor, hic, ko bít bao giờ có đội khoảng 100 em knight of guard tower hay ....men gì đó rồi..knight of guard tower đó, 2 thằng đó max lính bộ và ngựa của quân Gondor, chém đã lắm, hôm qua lúc gì còn 1 mình tui và 1 con ngựa max đó, chém được hơn 40 em mordor, ::) thằng đó ngựa của nó trâu, chém khỏe, lượn 1 vòng chết 2 em
    -mà làm sao lúc thắng trận lấy được ngựa của địch vậy, tui chỉ cưỡi được thôi, chứ đến lúc hết trận thì lại thấy cưỡi ngựa của mình
    -mà thấy nó còn bán cả vải vóc nữa là làm sao, trò này có đi buôn hả, có ai đi buôn chưa

6. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

cute lập cái topic mount đi, chủ yếu là bàn cách chơi chứ còn quest thì ít

7. Zzemcap1Zz

Vậy cho em hỏi làm sao để biến thành quái vậy,chẳng ai chỉ cả hu hu hu

8. Soul Legend

Soul Legend Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

xài spells , có chữ transform hay gì ấy quên òi , nhìn vào tấm bùa có mũi tên chỉ vào hình con quái , mún trở lại nhấn enter

9. Zzemcap1Zz

Chả hiểu gì cả ,cảm phiền chỉ em cặn kẽ hơn được không?

10. qwelam85

qwelam85 Dragon Quest

Tưởng bác Cute9x máu lắm :)). Trước khi té thì nhớ cái thỏa thuận của anh em. Vứt lại cho anh em cái hướng dẫn bác đã nói. Còn nếu không làm được thì nói ra, anh em cũng thông cảm cho ;)).

11. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

cute ơi, cái last day của tui nó chơi đến ngày 76 thì móm mới đau, tôi ko thể vào bất cứ thành nào của bên mình, tôi theo rohan mà, kể cả thành của Gondor, chỉ có mỗi cái brigand fort là vào được nhưng trong đó ko có taven với cả thức ăn mới đau, tôi vào thành bên mình thì nó hiện thồng báo là "đây từng là 1 thành vĩ đại của gondor nhưng bây giờ khi nhìn qua khe thì ta nhìn thấy toàn orc và foul creatus, là sao mà sao tôi thấy nó vẫn màu xanh, nhưng ko thấy bọn patrol đâu, có lẽ .... nhưng đánh thành kỉu gì vậy

12. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

thì vào inventor, click chuột vào spell để chọn phím nhanh cho nó, nếu chưa có cái nào thì spell đó là phím số 4, nhấn số 4 cho nó cầm cái spell trong tay, rồi giữ chặt chuột trái, sau đó nhấn nút tiến cho nó biến......:)) hướng dẫn như thế như cho trẻ 3 tuổi chơi :D

13. Zzemcap1Zz

Spells này mua ở đâu vậy mấy Bro?

14. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

nhà đâu để tui đến cầm tay chỉ máy luôn :)) sao mà hỏi trớ trêu vậy, chơi được bao lâu roài , mua chỗ mấy thèng mage lửa chứ đâu, chỗ trong thư viện đó

15. Soul Legend

Soul Legend Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

thèn nào bán spells là có à , chap 2 trở đi nha .
    Quết dịnh mai train lại G2 rùi , mặc dù out game bị restart ^^ , có ai chơi lại từ đầu ko vậy , nếu có cùng nahu thi đọ sức xem ai về nước nhanh nhá :D

16. Cute9x

Á...Sao bảo bỏ Gothic II roài , thấy mấy ngày mà anh em không thêm 1 page nào à...Mà kiểu gì mà ông có những 3 Rep roài..+ cho tôi với...

@ Emdivedau :bận GunZ qué , thông cảm nhé anh zai , trông chờ vào anh thôi...Việc lập Topic Mount em nghĩ không được , vì ít người trong GVN biết trò này lắm..

Vậy nhé các cậu..

17. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

mịa hôm qua cầm 12 thằng swan knight dol armoth lao vào 1 nhóm gồm 1 great host và 1 lesser host tổng cộng hơn 250 em, chúng nó đang chém chục em partrol, chém xong bên tui 10 em brego còn nguyên chỉ bị ngất :)). mịa nó tưởng bở sang bên chiến trường chỗ rohan và isegard thì chém có hơn 70 em các loại mà chết ặc cả đội lẫn đệ lẫn tui, đánh last day theo gondor là dễ nhất vì mordor đông nhưng ít hoặc ko có ngựa và lính của nó yếu,mịa đánh isegard mới khổ vì phang với gohan, lính đi tuần bên mình thì ít vì bên máy bao giờ cũng đông hơn, mịa nó toàn ngựa nhìn ngút tầm mắt, toàn brego với cả elite rider, đánh theo rohan cũng khổ vì mình có ngựa nhưng bên nó đông ::(, 40 con brego mà lao vào hơn trăm em lính xiên mà chết ko nhắm mắt nè, mịa lính xiên đi theo đoàn ***** làm gì được nó mới ức chế, chỉ có mấy con ném lao hay bắn tên là được việc
    thê nên phang nhau bi giờ chơi lính xiên +lính tên max, chỉ có mính chơi ngựa cho nó giống trùm ^^
    -mà cái poleam đó, đâm cái chết ngay thì phải, tui dùng kiếm chém khoảng gần 100 dam thì nó mơi chết, vậy mà dùng giáo đâm có hơn 40 dam mà nó chết ngay trên lưng ngựa( đâm lúc mới vào mà nó chưa bị ăn chém nào đó) nhưng cái đó khó dùng quá, mà Gunz là cái trò gì vậy

18. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

để về làm ít ảnh làm topic mount chứ ko ảnh deck thằng nào nó thèm tìm hiểu

19. Cute9x

Cài Windows đi sạch roài..Anh yên tâm , em không phải thằng thất hứa , HDHC của Gothic II em cũng góp một phần , em sẽ về viết lại , trong một tuần em hứa sẽ cố gắng hoàn thành trong thời gian sớm nhất...

Đừng nói như thế em sợ người khác bị phật lòng vì mình lém..Vậy nhé..

==> không cần đâu , việc đó để cho em..Anh lên Google , vào mục tìm kiếm hình ảnh , gõ chứ Mount and Blande ra là x0ng...Vậy nhé... + Rep đi anh..

Úi...Tàm tạm..Mà sao REp của ông anh cao thế...Ông anh lạc ở box nào thế...

20. Odoru Ponpokorin

Odoru Ponpokorin Youtube Master Race

Đời nó khốn nạn đến thế cơ chứ.......Giờ em đi câu cá về cho má nấu canh chua..

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.