Món quà nhỏ dành cho Fans hâm mộ RTK11 :RTK11 Editor

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi haithan, 19/4/11.

1. jason17

jason17 Youtube Master Race

Sao mình sử dung cái này lúc save lại nó báo lỗi hoài vậy. Nó ghi là access denied gì đó

---------- Post added at 15:20 ---------- Previous post was at 15:14 ----------

Sao mình sử dung cái này lúc save lại nó báo lỗi hoài vậy. Nó ghi là access denied gì đó

2. JackLong

JackLong Mr & Ms Pac-Man

Mình Bị thế này ..!! làm sao fix dc mấy bạn..!!

3. Andytinyroja

Andytinyroja Youtube Master Race

Mình mới down về sài thử nhưng đến phần chọn file dể chạy thì nó toàn ghi la wrong là sao,tìm đến đường dẩn rtk thì toàn báo bị wrong chẳng biết sao nửa

4. thqt1b

thqt1b Mr & Ms Pac-Man

Bạn đang xài win gì? trong win 7 thì chạy app ở chế độ admin.

---------- Post added at 15:14 ---------- Previous post was at 15:12 ----------

Chạy app ở admin mode nếu dùng win 7

5. haithan

haithan Flying General

Hehe Lâu ngày vô lại thấy tool bị nhiều lỗi buồn cười quá. Mà giờ quên cũng gần hết ko biết mò sửa lại nổi ko nữa.
    Có thể tuần sau cài lại vb.net sửa những lỗi này :).
    -Ai cần source viết = vb10 để tìm hiểu ko ? có chú thích = tiếng Việt khá nhiều nhưng ko đầy đủ lắm amateur mà :))

6. RainyX

RainyX Donkey Kong

Hi haithan, bạn có thể chỉ mình chỉnh ở phần nào để có thể thay đổi số will khi dùng tactic như 1 mod trước của bạn từng làm ko. Mình có mò chỉnh bằng Van editor, và cho các binh chủng sử dụng được vũ khí của nhau, nhưng phần chỉnh will thì "bí lù".
    Và binh chủng kiếm thì ko sử dụng tactic phun lửa được @@

Thứ 2 là chỉnh số ô hiệu ứng của các công trình quân sự. Mình tìm được phần đó rồi, nhưng ko thể mò ra phần chỉnh số ô hiệu ứng.

Mình dùng bản Portable của bác RTK11 post ở dưới, nên có hơi khác với bản gốc, nếu có hình thì quá tốt ^^

Thank haithan rất nhiều ^^

Chỉnh sửa cuối: 3/2/12
  7. lagiacm0th0i

lagiacm0th0i Youtube Master Race

co ai bit cach huong dan su dung ko.em down ve ma ko bit su dung

8. xichhoang

xichhoang Mario & Luigi

cho hỏi làm thế nào để tạo tướng trong scen vậy , mình mún tạo 1 nhóm tướng mới dáng solo cho sướng mà ko bik sao

9. anphuong90

anphuong90 Youtube Master Race

sao mình dùng cái này để sửa thì chỉ sửa được hình ảnh của tướng khi vào game các chỉ số vẫn giữ nguyên, còn bật editor lên thì các chỉ số + quan hệ... vẫn như mình chỉnh sửa rồi

10. Vonkent

Vonkent Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi chút ạ, em có vào phần edit trong game để chỉnh quan hệ cho con tướng mới tạo, nhưng sau khi chỉnh xong thì nút ok ( đồng ý) không sáng để kết thúc được.
    Các bác chỉ giáo giùm với ạ

11. lazyboy1608

lazyboy1608 Youtube Master Race

Cả nhà ơi ai cứu em với. Em down rtk editor này về chỉnh chỉnh đang rất hứng thú thì bị lỗi hỏng mất file scen001.s11 rồi. Đúng màn em thích nhất bây giờ bị lỗi thì chơi khổ lắm. Anh em ai up giùm em file SCEN001.S11 trong thu muc RTK11-vietnamese/ Media/ scenario với. Em xin chân thành cảm ơn!

12. gcnn

gcnn Mario & Luigi

13. dovuhuong

dovuhuong Youtube Master Race

Bác bào biết chỉnh sửa file ảnh của item ở chỗ nào không? mình vào mục item mà ko thấy upload được đường dẫn file ảnh từ máy tính lên. Thanks các bác chỉ dẫn:3cool_adore:

14. largolovelee

largolovelee Youtube Master Race

tại sao em không thể save được vậy các bác .. ấn save mà chẳng xi nhê gì cả ????

15. grose2210

grose2210 Youtube Master Race

chi can an save 1 lan o ben ngoai sau khi sua thoi

16. largolovelee

largolovelee Youtube Master Race

chính là thế rồi mà bác .. em ấn nút SAVE ở cạnh mấy nút open , close ý ... nhưng không được .. ấn xong thì không có hiện tượng gì .. vào game thì vẫn chả có gì thay đổi .. hjx hjx

17. dovuhuong

dovuhuong Youtube Master Race

Mình save thì vẫn bình thường nhưng ko thay đổi image các Item đc. Chẳng biết bồ nào thay được image chỉ giúp tí với:6cool_boss:

18. nguyenhxlb

nguyenhxlb Youtube Master Race

Cái này Edit xong rùi vào game nó bị lỗi font hay sao vậy các bác :|...chưa Edit thì vào game thấy Lưu Bị, Quan Vũ...Edit xong: LưuBịọc, QuanVũ_J...:(:(:(:(

19. tm2133

tm2133 Youtube Master Race

cho em hỏi có cách nào chỉnh tên skill và chức vụ thành tiếng Việt hết được không, hay bác nào có file đó thì cho em xin, em chơi bản RTK 11 PUK của bác haithan

20. tm2133

tm2133 Youtube Master Race

bác haithan cho em xin bản patch tên tiếng Việt của Skill và chức vụ trong game được không ạh, em xin cám ơn, tại em tìm hoài mà link die hết rồi, bản edit này không cho sửa mấy cái đó với lại cũng không sửa đc bio của tướng nữa