Monster Hunter 2: Hội những hunter ở TP. HCM.

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi DevilX, 31/8/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

anh sefer ơi cần cái j làm tay shogun . em thiếu mỗi cái tay của nóa:D

2. koxse

koxse Mr & Ms Pac-Man

Topic này hình như ai cũng HR5-6 hết thì phải.
    Em mới chơi monster hunter ko bao lâu, mới HR1, chưa làm hết mấy cái nv đầu nữa chứ ::(
    Chơi 1 mình buồn quá với lại bị quái đánh chết wài, tính zô kiếm ng` chơi chung (mới mua đc usb wifi) mà kiểu này chắc phải luyện offilne đến HR cao cao thì mới chơi chung nổi

3. ledan7790

ledan7790 Donkey Kong

chú mày như thế là ko đc rùi, về mà ko báo 1 tiếng, uống 1 ly cafe cũng ko đc àh, sẵn chép cho ít game về đó mà chơi

4. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

:hug: anh sefer iu wi' oi , em bam dc 1 can tigrex roi` . hinh` nhu con o? cho~ pa` gia` de~ hon fai hok co , em lam` trong nha` mai~ toan` bi. len xe cuu' thuongX(

5. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

anh em cho hoi . book of combo 1 , 2, 3, 4, 5 lam` chi dzay ta:-/

6. sefer1988

sefer1988 snake, snake, snaaaake

ack ack,bộ trước h đi phang con trong hall kg ah mà chưa thử với con ngoài elder sao?:o,chắc chắn là con ngoài chỗ bà già dễ hơn nhìu gòi
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    tăng tỉ lệ % thành công khi combine:;)
    .

.
    ông dạo này luyện game gì thế?còn MH kg?::)(hỏi ở trang trước gòi nhưng chắc ông kg thấy,hỏi lại:D)
    .

.
    thiếu cái pincer của nó,cố gắng chặt càng rùi sau đó bắt nó để ra dc thứ đó,còn kg thì đi úynh quest 2 shogun,khả năng ra gần như là 100%,mỗi trận ít nhất dc 1 cái

7. Ak41

Ak41 Mega Man

Hĩ hĩ , down dược MH2G roài , bác nào chỉ mình cặn kẽ cách dắt mèo theo với nào . Sao vào cái bảng bên trái chọn con mèo --> roài đóng cái dấu màu đỏ hình chân mèo vào rồi nhưng đến khi làm quest vẫn không thấy mèo nhờ . Bắt đầu cày lại , đang kiếm bộ Giapdrome :'> :'>

8. VileZXC

VileZXC The Warrior of Light

sefer ơi cái lg Cenataur Shell kiếm ở đâu vậy,hom wa nay tớ đánh con Shogun 10 lân mà chẳng được cái nào.:(
    Còn cái skill special attack có cần ko vậy sefer????

9. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

em toàn oank' con trong nhà . hum nay mới úynh con ở ngoài . chết 1 lần . nó tử ẹo , cái elder dragon bone kiếm ở đâu anh . cho em cách xử mấy con nì na' : Chameleos , lunastra , diablos . em nhìn bọn nó đã nản òi , con nào con đấy . như trâu như bòn ý , cả con kirin nửa:-s

10. Hadudra

Hadudra Donkey Kong

EEEEEEEEEEEEEEE.... AK41 train lại à? Có ở TP HCM ko đi of chơi chung cho zui.
    koxse: tui cũng mới HR1 nà!!! Lúc nào rảnh đi train chung đi, đánh 1 mình oải quá! Ko hiểu sao cầm Kut-ku bơ đi đánh con khỉ congalala mà hết 50ph chưa giết được nó ặc ặc... Hình như hầu hết các Q trong GH đều làm party đi chung được mà phải ko ta?
    .

.
    yahoo của tớ là vuha_10h, các bạn add nick nhớ send thêm 1 câu là từ hội Monster hunter nhe! :D rảnh rỗi of săn bos chứ chơi 1 mình bùn đòi ghê lun!

11. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

kừa kừa , em làm Q tìm coal . con shogun cứ lồm ngồm óanh mèo của em . em ngứa mắt bem lun đc cái cang` nó òi . full shogun oi . mà rathalos thì tình hình là . em kiếm đc cái chân với cái quần rồi . nhưng mà nón . áo . tay chẳng thấy có j cả . mà em bem nó ở Q 2* có mấy cái cần làm nón . áo. tay hok anh . khi` khi` . còn vụ MB+ em bem con khezu bé tí tẹo y' . ra bao nhiu . kaka:p

12. VileZXC

VileZXC The Warrior of Light

Cái electric sac tìm ở đâu vậy trời::(....
    @mrcj92:cậu làm sao mà full shogun hay vậy,tớ đánh mãi mà chẳng kiếm dc mấy cái lg Cenataur Shl:(
    @Hadura:tui vừa add nick ông đó,chỉ tiếc là tháng này fải học quân sự 1 tháng rồi:((,học xong chắc tui với ông ngang bằng thì cùng train nhá:D
    @sefer:cho mình cái yahoo hỏi 1 số chuyện dc ko:D

13. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

:D khì khì , tớ có thjck úynh nhau với con ý deck đâu . anh sefer kêu mặc bộ đó úynh tigrex , mà tớ mặc bộ đó nó quật 2 quật chết . kết wa la mặc blangonga . bem đc 1 con . cái càng cua , tớ hok nhận Q kill nó , tớ nhận Q tìm coal tang tí điểm trong nông trại . ngứa mắt giết luôn thía là đc , khi khi:>

14. Hadudra

Hadudra Donkey Kong

Khà khà hy vọng mỗi tuần sẽ thu xếp cho anh em đi of kill boss haha.
    Bạn nào chủ nhật rảnh giơ tay lên nào!

15. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

em vừa mua cái TP-Link , TP-WN620G , có pác nào dùng hay bik cài đặt chỉ cho em với , hok thì chết mất , hixxx:-s

16. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

giúp với trời đấ ơi , sao cài cái này khó vậy trời ơi , giúp với , hay là cài cái này cần búa hả trờiX(

17. mymydangyeu

mymydangyeu Mr & Ms Pac-Man

potay.com :D 1 ngày lấy 25 ruby của los và ian và 7 divi plate của ian 6 divi plate của os :D quả là vãi:D

18. cacalun12

cacalun12 Mario & Luigi

Mình xài file nén .cso để chơi wa mạng adhoc thì có bị đứng máy + tự tắt ko vậy mấy bạn::(::(

19. mrcj92

mrcj92 Mr & Ms Pac-Man

đùa , ai giúp với nào . chỉ cho tui xài cái TP-LINK TL-WN620G đi pà con ơi , chơi 1 mình nản wa. mới lại vừa mới mua về , chẳng nhẽ hok dùng để đấy . giúp với trời ơi=((

20. ledan7790

ledan7790 Donkey Kong

đối với game MHFreedom 2 file CSO chạy trên Xlink ko vấn đề gì, và cũng chả có gì nếu qua chơi bên MHPortable G ( nếu down link tốt) với đk là bác phải biết tiếng Nhật, nếu ko thì chuyển qua E nó bắt phải đuôi Iso mới chuyển đc.
    .

.
    Sr, giờ đang chờ game nào hay làm nè, tui cũng đã max thằng phantasy star rùi( chỉ thiếu ít đồ cấp cao thui nhưng với đồ hiện tại đánh mấy quái lv95 như con) nên ko chơi nữa, giờ đang xem mấy trò Jap coi sao, hay ông thấy trò nèo hay giới thiệu tui đi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.