Monster Hunter 2: Hội những hunter ở TP. HCM.

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi DevilX, 31/8/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. long88st

long88st Mr & Ms Pac-Man

Hi chào anh,hôm qua anh sefer đã nói em rồi có ji anh vào YH pm em.Anh lên chỗ halo mà mua USB wifi em mua ở đó chơi cũng chưa thấy có vấn đề ji.

2. nasaki

nasaki Dragon Quest

hum nay bệnh.....bùn bùn óanh Clear Qest bằng Búa và Horn....:x óanh PinkRathianG có 15 phút :x....sắp sửa chế cây Horn Sakura óanh damge rồng để óanh mấy con rồng ghẻ truyền thuyết :x cố Clear Q G kiếm mấy con truyền thuyết G hix hix...gian nan wá =((

3. lord_of_doom53

lord_of_doom53 Youtube Master Race

hehehe,cuối cùng cũng có dc cái nick,khỏi xài ké sefer nữa,tui tên Duy,chào anh em trong topic
    Add nick yh mình:doduy53@yahoo.com.vn.mới chuyển wa chơi 2G,khó wá,nhất là ba cái quest úynh 1 lượt 3 con ah,tới con cuối là chết ah.Ngày mai ra halo mua cái wifi về chơi chung với anh em mới dc,giúp mình nhá
    thêm 1 câu hỏi nưã,ai biết con chim hypnoc gì đó nó sợ kí rì kg?Hỏi sefer thì nó cứ bảo xách mấy cây raw mạnh tí đập cũng dc,nhưng thấy úynh hoài kg chết nó,mình đang làm urgent quest chỗ con mèo đó.
    Ah,còn cái này nữa,cái bà già đứng trước hall ah,bả có còn bán cái pack mà có flash bug ,raw meat nữa kg hay phải lên download lại lần nưã?

4. long88st

long88st Mr & Ms Pac-Man

Uh anh mua Wifi đi chơi chung với em!
    Cái bà già đó bán random anh ra kiểm tra thấy có thì mua.Sau mỗi lần đi Q về mới thay đổi thì phải.
    con hynoc đánh dễ mà hình như (-) wep lửa thì fai.

5. mafiarock

mafiarock T.E.T.Я.I.S

may cai move cua hypnoc de ne thay mo` anh cam element fire la choi no dc a` hoac cam vk raw manh len,sr dang ghi bang PSP

6. lord_of_doom53

lord_of_doom53 Youtube Master Race

thanks anh em nhiù,vừa vác cây golden falchion phang dc nó goì,còn cái vụ bán đồ của bà già vẫn chưa thấy bả bán flashbug như hồi trò 2(trò 2 thì cái pack mà có flash bug ở trong phải down về,nên mình mới thắc mắc vậy thôi),anh em biết chỗ nào farm flash bug ngoài trong pokke farm ra nữa kg,tại trước h toàn mua chỗ bà già nên kg rõ

7. MrQuay

MrQuay C O N T R A

đang bị Stress tiếp ::(::(::( cái Q của con Mèo kế bên bà già..........mới Clear xong mấy cái đám Q đánh 3 con thấy dễ quá tưởng xong ồi ai dè ra thêm 1 quét nữa đánh 4 con lận ma' toàn Quái Vật :o:o:o Rathalos Tigrex Nagura Rajang giết được 3 con rồi đến con Rajang hết máu X(X(X( danh' ở Area

8. khanhabcd

khanhabcd Donkey Kong

có cách nào chuyển nút O với X trong bản 2nd G cho giống bản Freedom 2 ko mấy bro, ngược ngược khó chịu quá :(

9. ledan7790

ledan7790 Donkey Kong

cái này là bản của thằng nhật mà bác, chơi riết rùi quen àh, mà bác cái save ấy có bị lổi gì hok.

10. nasaki

nasaki Dragon Quest

:D...óanh 1 lần 4 con cơ ah :x sướng thế nhỉ...vậy thì chỉ có pro mới óanh nổi thôi :D né né óanh óanh đỡ tốn máu ;;)

11. khanhabcd

khanhabcd Donkey Kong

em chơi tới giờ vẫn chưa thấy có lỗi j hết, mới solo xong con tigrex HR6, mất đến 45'::(, hùi trc HR2-3 j mất có khoảng 25-30' hix, vẫn còn nhìu item ghi tiếng nhật chả hiểu j hết, mấy cái decoration cũng toàn tiếng nhật hix hix

12. MrQuay

MrQuay C O N T R A

mấy bác ơi ,USB Wifi hộ trợ cho PSP chỉ có 1 loại hay nhiều loại thế ;;);;);;)

13. khanhabcd

khanhabcd Donkey Kong

hình như bản patch mới nhất của team HGG là 2.3 chứ đâu phải 2.0 phải ho mấy bro?

14. ledan7790

ledan7790 Donkey Kong

vậy patch bác còn tiếng nhật, chứ em chơi toàn E chĩ mổi những vũ khí cấp 7,8,9 còn tiếng nhật thui và cả cái bản Q nhận trong G( mình nhận Q của ng khác chứ mình vẫn thấy E khi mình nhận)

15. mafiarock

mafiarock T.E.T.Я.I.S

lên trang này nè teamHGG.org để down bản patch mới nhất về,patch hầu như là những cái cần thiết cho mình,
    To quay:hình như chỉ có 2 loại wifi max hoặc wifi link mới hỗ trợ cho PSP vì có chế độ AD-HOC

16. mymydangyeu

mymydangyeu Mr & Ms Pac-Man

....à sorry ....300k ở Halo hả anh
    Em không rành về cái này cho lắm ..nhưng nếu cái Router ADSL có support Wifi thì Khỏi cần qua máy tính có kết nối internet được ko vậy :(..

Thôi cứ nghĩ em là pê đê đi:D

17. mafiarock

mafiarock T.E.T.Я.I.S

router ko có hỗ trợ AD-HOC nên chỉ lướt web được thôi chứ còn USB wifi dành cho PSP thì có

18. wormyhoang1

wormyhoang1 Dragon Quest

bros nào cho mình link down bản patch tiếng Anh với.thx :x

19. MrQuay

MrQuay C O N T R A

co' ai biết set White Fantalis với Red nữa + cai' gi' hem vậy ;;) ;;) ;;)

20. khanhabcd

khanhabcd Donkey Kong

bản G với bản freedom chơi chung qua wifi dc ko mấy bro?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.