Monster Hunter - Infinity and Beyond [New Links + Patch v3.8 + New DLC!!!]

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi latinoheat48, 8/4/12.

1. latinoheat48

latinoheat48 Space Marine Doomguy

Lần sau uống là đc Free .

2. haihieu003

haihieu003 Dragon Quest

GS thì move có mấy đâu nên ko cần guide [​IMG] nắm rõ move quái + canh chuẩn làn được [​IMG]

3. vinhdat1756

vinhdat1756 Donkey Kong

ủa focus ko phải fast charge sao ????? hay focus là lv 4 của bow ????
    mới lên mạng coi lại,chính xác focus là fast charge bác ạ..... Chắc tại bác xài path English khác :D
    bác cho mình hỏi chút,HR Vocalno khi nào mới có vậy,ở village quest có ko,nếu ko thì Guide quest là HR mấy ?????

Chỉnh sửa cuối: 24/4/12
  4. sontungng

sontungng Donkey Kong Lão Làng GVN

Èo sao vô ích vậy tiền mình có cả đống cần gì 1-2 lần free.Tưởng tăng thêm ít chỉ số mới hay chứ:5cool_beat_plaster:
    Minh hỏi thêm: lúc cho felyne làm quest(felyne quest ấy) khi khởi hành con gagua hay có phản ứng khác nhau( lúc bình thường,lúc chạy nhanh,lúc thì hất cả 4 em felyne nhà mình xuống nước...) cái đấy có phải biểu thị mức độ thành công của quest ấy không nhỉ :-?

5. glouds

glouds Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Không có nghiên cứu chứng minh gì nhiều cho vụ này. Đoán là sẽ ảnh hưởng đến số lượng đồ nhận được, chất lượng thì không đổi.

6. hoavo291193

hoavo291193 Mr & Ms Pac-Man

ngươi đi chết đi :-w bỏ bow đi :(( để ta chơi bow :((
    k phải
    chính xác như glouds nói :D khi con mèo nó nhảy nhảy là bạn đc them 1 2 skill gì đó nữa trong set skil của nó, còn vấn đề đc uống free là ngẫu hứng được :-? còn cái vấn đề dấu chân mèo ấy, bạn vào hal làm nhiệm vụ, uống nc' mèo liên tục, khoảng 5 6 lần là tỉ lệ nó tặng thêm skill cao hơn :-? mà hên xui lắm, có lần mình đc skill + damage bom =)) mình với thằng bạn đặt 4 trái large+ =)) đá phát mình chết lun =))

7. latinoheat48

^ Chứ là gì ông? Tui thấy lần sau vào nó để cái chữ đỏ "FREE"

8. hoavo291193

giải thích ở trên rồi đó :-? free là hên xui thôi :-? còn lúc nhảy nhảy là đc + thêm skil, ví dụ mấy ông uống cái lucky yourgurt :-? chắc chắn sẽ có đc skil làm tăng mấy cái phần thưởng khi hết Q đúng k???? cái đó là có chắc chắn rồi, nhưng khi con mèo nhảy nhảy thì mình đc + thêm 1 số skil nữa, kiếu như, giảm độ mòn của vũ khí, tăng đamage boom, tốc độ hồi máu khi bị đỏ tăng.... vân vân và vân vân ^^ dạng zij đó ;)) mà mấy cái skill mở rộng đó hên xui lắm :-? ngon thì đc cái tốt, k thì như hạch :)) như t xai bow :)) nó cho skill giảm độ mòn của vũ khí =)) để đó ngắm :)) đếch biết làm gì

9. glouds

glouds Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Err. Drink mà char nó nhảy thì lần sau free là đúng rồi. Khoảng đâu 10 lần uống free 1 lần thì phải. Còn skill đồ uống thì nó cho theo tỉ lệ, càng skill càng ít sao thì xác suất ra ít. Ngày trước cũng tưởng có nhiều skill, đến 1 ngày có đồ free nhưng chỉ có đúng 1 skill 3 sao (100% ra) mới bật ngửa ra.
    Còn cái tui nói là cái xe chở mèo nằm ngoài vườn kia.
    PS: Ông Cross chưa có Boko với Sni-punch nên phải uống drink cho blade ah?

10. latinoheat48

YES! Ra là vậy... cứ tưởng miễn phí :))

Các skill thì cũng ko ích mấy, chỉ uống để lấy Atk L. Với thích cái skill Paratrooper ghê :)) nhảy từ cao xuống... bình chân như vại \m/

11. hoavo291193

à k ~.~ uống cái lucky yourgurt ấy nó cho skil đó :| t nhớ lúc nhảy nhảy nó cho skill thêm mà :| bt thì t uổng chỉ có tầm 1 2 skil thôi :| lúc mà nó nhay nhảy, t kiểm tra :| t thấy nó có tơi 4 skil :| có khi là 5 :| full slot lun mà :|

12. latinoheat48

Mấy cái skill chắc do hên xui mà đc nhiều hay ít hỉ ????

13. dart7936

dart7936 Mr & Ms Pac-Man

hên xui mà :)) chứ lúc nào cũng ra đc skill xịn thì chắc là :x

14. godlike1911

godlike1911 Mr & Ms Pac-Man

chơi bow cần những skill gì nhỉ?

15. dart7936

dart7936 Mr & Ms Pac-Man

set của tớ là silver los
    atk up M-L
    focus
    exploiter
    cung của sand barioth nhé :D

16. godlike1911

godlike1911 Mr & Ms Pac-Man

hả? sao ít skill quá vậy? có thiếu gì ko bác?

17. latinoheat48

Rapid Up nữa.....................................................................................................................

18. Babycrazy

Babycrazy The Warrior of Light

^
    ^
    ^ mình toàn : AUL ,Fastcharge earplug vơi autotrack -> bộ black tig :X

19. hoavo291193

silver los thì theo nhìu đàn a đi trước để lại thì nó là bộ đồ chueyen dùng cho bất cứ vũ khí nào :)) vũ khí nào cũng mặc đc, k nhất thiết phải bow, bow thì cũng tùy, nếu bạn càm bow tigrex với sở thích bắn rapid để phá não quái thì những bộ "fastchange" hay "normal s up/rapid bow up" k làm bạn thật vọng :"> chơi bow cũng phải có 3 bộ đồ dành cho 3 kiểu bắn đấy :"> như có được cái bộ gì mình quên mất rồi ( bó cả tháng nay rồi :(( tức quá ) cầm cung piece vào xử boss dài dài như mấy bé ukanlos hay akantor thì chỉ có mà........
    bố lấy bộ này gs với hm cũng xài đc ,à, đâu phải dành cho bow :-? bác gloud biết khá rõ đấy, hỏi ổng đi, t cũng mới đi đàm đạo với bọn MHunter bên us về :)) bọn nó xài nhìu bộ lắm :))

Chỉnh sửa cuối: 25/4/12
  20. latinoheat48

^ Woa... có cả set cho Peirce hả ông???? Cố nhớ với!!! Mấy con Uka, Aka tui toàn rapid gold mà nã thôi 8-x