-=~ MONSTER HUNTER VER 2.3 -- *Face To Face With Monster* ~=-

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi hacker_deluxe, 5/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dungtam61185

dungtam61185 Donkey Kong

vậy là còn tuần nữa là e MH3 sẽ ra mắt. chờ 1 tuần lâu quá. đếm từng ngày, mong chờ MH3 còn hơn cả mong chờ GoW nữa

2. aramir

aramir The Lone Traveler from Vault 101 Lão Làng GVN

Má xem review có đoạn đánh dưới nước mà. đồ lật vọng Capcom :((

3. sefer1988

sefer1988 snake, snake, snaaaake

xem lộn của Tri gòi ah,ngay từ info đầu tiên của MH3P capcom đã khẳng định sẽ kg có bơi lội trong bản này mà:|

4. KrElbee

KrElbee Youtube Master Race

Chài dại quá , trainning school tớ mới chỉ làm cái thử vk ls và bow , còn lại bỏ hết.
    Với lại có mấy nl chưa biết tìm hay chế kiểu gì , nhất là cái monster juice , kiếm dc cái này thì ngon quá , ép luôn cả cái dark scythe :))
    Sáng nay vừa làm việc vừa bem lại con khezu: chẵn 10min kể cả tg chạy theo nó đi 3 map , hi hi
    Mà trò này đồ đạc có vẻ vô vàn quá, full 2/8 rương rồi mà đi ép mấy bộ 2* vẫn còn những cái mình chưa có miếng nào :((

5. sefer1988

ép đồ gì kinh thế,giáp ở dưới này ông làm mấy bộ cần thiết thôi,mún sưu tầm thì lên cao hãy làm,mấy bộ cấp thấp chỉ xài dc 1 đoạn thui ah:|
    thùng tổng cộng 10 pages lận,sau này có upgrade:)

6. atlans89

atlans89 The Pride of Hiigara Lão Làng GVN

chơi thế tính giải trí cao :)) chơi game ko bị cảm giác vội đuổi top thì cứ từ từ mà làm những gì mình thích ;)) vừa nâng cao tay nghề vừa giải trí :-"

nhờ những bác như thế mà wikia mới có 1 lượng database khổng lồ để tra thế kia \m/ tui cũng có dự tính sẽ sưa tập toàn bộ vũ khí của Jinouga :x

Chỉnh sửa cuối: 24/11/10
  7. sefer1988

nhưng làm mấy bộ sau này cũng đủ chết người gòi mà,rare8,9,10 đâu có ít:D,tại vì có ép cấp thấp ra cũng bán sau này thôi
    vũ khí thì sưu tầm là chắc,mấy con có trọn bộ càng phải làm đủ:D

HCLIGHT thích bài này.
  8. KrElbee

KrElbee Youtube Master Race

Hơ hơ , dc bạn atlans ủng hộ tớ lại lên đường đi tìm nl cho bộ khezu.
    To sefer : tại mình mới chơi nên nhìn bộ nào cũng dc , muốn tìm nl ép mặc thử coi sao_nghe bạn tsa khen bộ kirin đẹp nhưng gà như mình chắc còn lâu mới làm dc nên cứ luyện tay nghề với mấy con quái yếu trc vậy.(tiện thể thử các loại vk chưa xài bao h luôn xD)
    Cơ mà ko ai biết cái monster juice là đồ rớt từ quái hay ép mà ra ah` , chỉ giùm mình đi

9. signature[DNA]

signature[DNA] Mr & Ms Pac-Man

Sau này sưu tập, kiếm mấy cái divine plate, ruby, jewel có mà hộc máu =))

10. tsalynek

tsalynek C O N T R A

cái này bạn lấy con mèo đi vòng vòng cũng có mà,hình như là đi khu vực thứ 2 với 300pts thì có thể có đó. còn nếu ko thì bạn down cái data về mà cái này phải có wifi mới down đc, nếu đc thì vô phần download đó, rồi down cái nâng cấp về, down cái này lẹ lắm chừng mấy s sau đố vô game chạy lại chỗ bà già bán hàng rong thì bạn sẽ thấy cái monster juice (nhưng mà 5k z 1 bình đó nha)

p/s: hình như làm nv cũng có nữa nhưng mà quên mất nv nào rồi ^^! sr hen bạn có thể làm thử nv giết mấy con con trùng thử xem :P

11. >Zodiac<

>Zodiac< Legend of Zelda Lão Làng GVN

thứ tự thế nào vậy:-?
    nghĩ cái tri>P3 1 điểm vì đồ họa nó hơn 1 tí:))
    mà cái vụ bơi dưới nước là nhảy cái um xuống là bơi như cá luôn hay sao vậy8-}

12. dungtam61185

dungtam61185 Donkey Kong

sefer nói k có vụ xuống nước như tri mô. chắc mình coi clip của tri nên nhớ nhầm, điều hình như có đánh trên thuyền ở sa mạc đó. cái ni thấy hay, nhiều cái mới lắm.

13. signature[DNA]

signature[DNA] Mr & Ms Pac-Man

Koi thừ cai này sẽ biết http://www.youtube.com/watch?v=34TCWxWlu1E&feature=related
    từ phút thứ 5 trở đi

14. atlans89

atlans89 The Pride of Hiigara Lão Làng GVN

Con Lagiacrus cách đánh chả thấy khác Royal Ludroth là mấy nhỉ :|

chưa thấy nói gì về quest lấy đồ MGS :)

15. tsalynek

tsalynek C O N T R A

đồ MGS là gì thía??? nghe thấy lạ we dzay

16. Robo_Ky

Robo_Ky シェンムー Ryo Hazuki

thằng snake :> của game ám sát có gameplya vô cùng khó chịu xD

17. Karyuu

Karyuu T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Hiện em đang ở HR6, đang kiếm Rathalos Ruby để làm bộ Silver Rathalos. Nhưng sáng h em đập và bắt hết gần 30 em Đỏ, Xanh, Bạc mà không có lấy 1 cục ruby dù đã đập đầu tỉa cách chặt đuôi đầy đủ. Các bác chỉ giúp em cách lấy Rathalos Ruby với.

18. khangduy1230

khangduy1230 T.E.T.Я.I.S

^ Ko cần phải break từng part nó như vậy đây chỉ cần đập nát đầu, cắt đuôi nó để carve, làm rới Shiny là đc, vì chỉ có các cách đó mới tăng % ra Ruby, các cái kia chỉ ra toàn mấy thứ khác
    Ko thì theo cách mà các mem ở đây hay xài đó là vào trận cắt đuôi nó carve, ra thì 1 là tiếp tục chiến tới khi gít nó, ko thì để nó gít 3 mạng lun để về cho lẹ.Lưu ý abbandon quest ko thể mang đồ mà mình carve về đc

19. Karyuu

Karyuu T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

oh thì ra là thế. Cám ơn pác khangduy nhiều lắm. Tối nay về Rape em nó tiếp.^^. Với lại bem em nào tỉ lệ ra ruby cao hơn vậy pác. Rathalos thường, Azue hay Silver ???? Làm Q con mèo đc ko bác

20. slaveofhanh

slaveofhanh Mr & Ms Pac-Man

Với Rathalos Ruby thì khi đánh bạn ngoài việc đập bể đầu , cắt đuôi , bạn cố gắng canh khi nó bay lê phun lửa , ném quả flash cho nó rơi xuống thì sẽ lượm được nó dưới đất ( tỷ lệ cũng không lớn lắm ) , hoặc trapped để tăng tỷ lệ thưởng ( Tối đa là 8% nhưng thấy nó hình như thấp hơn nhiều >.< )
    Bơi dưới nước thì hình như không gian rộng hơn , không biết để Jump hoặc Dodge Attack thì thao tác sao nhỉ. Với lại cây vũ khí của thằng trong Clip là LS phải không ta , nhìn giống Daora's Raid .

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.