Mortal Kombat FC ver. 3 - Kombat Begin 19/4/2011

Thảo luận trong 'Fighting Game Club' bắt đầu bởi mingzang, 19/4/11.

1. W550i

W550i Youtube Master Race

hi, bạn đừng nhầm 77F và 77 nhé. Khác nhau chữ F. Quán mình có logo barca to vật và có hẳn biển hiệu đề 77F ring ra ngoài mà.Không phải quán Lợi béo đâu nhé.
    Nếu bạn rảnh thì mời bạn tối nay tầm 8h~9h qua cửa hàng mình để xem tận mắt bản MK9 đã sửa gần hết các bug và patch lỗi cũng như update DLC Skarlet nhé :)

Thanks!

P/S: tiện thể nói thêm là bản MK9 ở quán mình chơi dc 2 player và đã unlock (cho máy 1) đến 90% skill Fatality rồi nhé.

Chỉnh sửa cuối: 28/6/11
  2. [L]imited

[L]imited C O N T R A Lão Làng GVN

@W550i : ok bọn mình thì ko chỉ train với COM mà toàn train team với nhau tại nhà mình hết , vậy có thể t7 hoặc CN bạn cho mình biết giờ giấc có mấy anh em hay đánh MK9 trên đó để bọn mình lên giao lưu nhé :)

3. W550i

Bạn vui lòng để lại số điện thoại có gì mình sẽ call trực tiếp hoặc nhắn tin cho bạn nhé, thanks :)
    hoặc có thể nhắn tin trực tiếp cho mình : 090 749 2026

4. [L]imited

Ok đây là số em , có gì bác cứ sms cho em để bọn em thu xếp lên giao lưu : 0902 2605 89

Trước ở topic bọn em đã cố gắng xây dựng cho club đi lên nhưng nhiều anh em ko tôn trọng chính cá club nên hẹn hò ọp ẹp lung tung hết lên làm cho em rất buồn nên bây giờ chỉ còn lại đội em train thôi , chứ ở cái topic này bây giờ toàn giao lưu thông tin là chính chứ có ai đam mê mà theo tiếp đc đâu , nếu có nhiều anh em trên cửa hàng bác đam mê MK mà có tinh thần và kỷ luật tốt thì bọn em sẽ rất nhiệt tinh lên giao lưu trao đổi thêm he he !

Cố gắng bác có con máy nào offical là tốt nhất , em sẽ mang đĩa ra train để có patch fix lỗi ngon nhất cho balance :D

5. W550i

Hiện tại mình có riêng 1 em slim 160 dùng để dự phòng sự cố, nếu cần để train cho anh em và dùng để patch fix lỗi thì lúc nào cũng sẵn sàng.
    Mình cũng mới biết chơi MK và vẫn còn đang tập đánh combo, có gì nhờ các anh em giúp đỡ :D

6. [L]imited

@anh Tuấn : ok vậy anh em sẽ sớm gặp nhau nhé bro ^^

@Greend_Cat : thật ra , ko ai dùng từ " cày nát " ở game FG cả nhé cậu , ý mingzang muốn nói ở đây chơi game FG là phải chơi vì gameplay và độ deep của game , ko phải cứ end story , tower , beat ladder expert là có thể gọi là " cày nát " ở MK , cần có cái đầu và sự chăm chỉ khi chơi nếu đã muốn chơi thì 1 cách nghiêm túc , chơi như bạn chỉ gọi là " cưỡi ngựa xem hoa " mà thôi , đến mình còn chưa dám nói master char này , hoàn thiện char kia v..v... Ở bên topic nào đó bên SF có câu mình rất tâm đắc nhưng ko nhớ nên viết đại ý thế này " khi chưa chơi đủ 10000 h và mắc 10000 lỗi thì vẫn còn non và xanh , vẫn phải ko ngừng nghỉ trau dồi exp " cái gì cũng thế , ko chơi game này nghiêm túc thì qua game khác dù có thích hơn game cũ mà ko có đam mê thì vẫn vậy thôi , nếu đã có basic tốt thì dù có sang SSF4 thì vẫn cứ link combo và train đơn giản như bình thường , đôi lời mình muốn nói mong bạn hiểu rõ hơn về FG !

Nếu bạn muốn train tiếp MK thì có thể t7 CN qua nhà mình , hoặc sắp tới đây là 77F đặng văn ngữ , vẫn cứ welcome khi bạn còn đam mê :)

7. W550i

OK, vậy sau khi em đi SG về rồi minh sẽ lên kế hoạch metting cụ thể nhé :D

8. Seromyr

Seromyr Donkey Kong

Giờ mới có thời gian đánh MK9, ai rảnh add nick PSN Seromyr nhé. Mới chơi nên còn gà.

Main char của mình là em Jade, chả hiểu sao kết em này. Ai có cái guide về em này cho mình xin nhé.

9. W550i

10. haigaru

haigaru Youtube Master Race

hjx hjx. tình hình là sau khi xé seal cái đĩa, e ném mất tiêu cái redeem code chơi online :(( có bác nào biết cách crack cái này ko? hoặc có cách nào đó.. giúp e với :((

11. mingzang

mingzang C O N T R A

Em khuyên thật đại ka xóa ngay vid (hoặc sửa tên hoặc description cũng được) đi , lấy của thằng personaworld mà đệch thấy credit cređiếc gì cả =) , may mà chưa động đến combo của Check , ko thì chắc lão ấy đang điên tiết lên =)) .
    Mấy cái BnB của con Jade cơ bản bỏ xừ , cần gì phải vid , tự mò cũng được .

Mà đại ka 77F ĐVN khi nào rảnh em qua , tầm mai hoặc ngày kia , chiều , định test cái bomb trap mới của thằng Cyber Sub :"> :'> .

Khuyên bạn bỏ thêm 200k ra mua cái code khác =)) .

12. oezilsaibot

oezilsaibot Youtube Master Race

Jade đánh sướng tay thật.Có ai làm được combo của sheeva up lên cho mình xem với

13. W550i

Hehe, thấy cậu đó cần hướng dẫn combo jade nên a lên mạng search và up lại thôi.

Mấy hôm vừa rồi gặp toàn cao thủ ra cửa hàng, combo kinh quá toàn 33~42% đều như vắt tranh.
    Mình đang tập đánh Skarlet, con này được cái đánh nhanh nhưng mà khó combo quá, bác nào đánh 1 vs 1 combo được trên 30% dam thì show hàng lên cho anh em xem cái

P/S :@zang: để lại số điện thoại cho anh có gì liên lạc cho dễ, hoặc add yahoo : heroceasar7384@yahoo.com nhé.Đang chờ thằng ku Limited đi SG về rồi làm 1 bữa off gặp mặt mấy ae luôn.

Chỉnh sửa cuối: 1/7/11
  14. mingzang

mingzang C O N T R A

Chiều nay hay chiều mai em qua , gọi mấy "cao thủ" đấy ra đây , biết combo ko phải là đã biết chơi anh ạ :-* , cái MK9 này cứ lạm dụng mix-up là xong hết =)) (vì block bản này làm như kẹc) . REO hồi ở giải Power Up đánh Csub còn đ' combo nổi mà cũng gần vào đến Grand Final , đập cho Tom Brady gần chết , còn Perfect Legend với Floejisan thì đ' thể ăn nổi ảnh =)) .
    Số DĐ của em này : 01669800393 .

15. gamepsp2008

gamepsp2008 Fire in the hole! GameOver

Mình mới tập chơi cho hỏi là Finish Move xài như thế nào mình chỉ bấm đc cái chiêu gì L2+R2

16. kieusontnn

kieusontnn The Warrior of Light

quay video bomb trap Csub anh coi nào zang :x

17. haigaru

mua cũng ok! đâu bán hả bro? chỉ cách giùm mình cái :( chiến off với thằng bạn mãi chán quá

18. W550i

Chiến off với 1 người chán quá thì ra quán chiến off với nhiều người bạn ạ.
    Nếu bạn ở HN thì khi nào buồn chán thì ra quán PS3 - 77F Đặng Văn Ngữ nhé :)

19. haigaru

đã học xong ĐH và đi làm 1 năm rùi .. nên k còn ở HN nữa. hjx. nghe các bác off mà thèm thuồng quá :( có bác nào k xài code ko nhỉ? bán lại cho mình đê :D

20. W550i

@Zang : tỉ thí chiều qua kết quả thế nào zang, đồng chí Hoàng đấy đánh SubZero có vẻ khá phết nhỉ :D