Một games free rất hay

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi chơi online, 28/12/04.

1. chơi online

chơi online Youtube Master Race

2. Master of Thief

Master of Thief Youtube Master Race

Sao tui Dang Ky ko dc dzay may po`, may co the chi~ cho tui cho~ Dang Ky dc ko?
    tui Dang ky la` no' de^` loi~ ,rui` noi' chut nua~ Dang Ky lai,nhung ko co duoc
    mong cac ban giup minh voi

3. End_User

End_User Youtube Master Race

To Master of Thief :
    Đăng ký được mà,mình mới đăng ký nè.
    Nó báo lỗi thì bạn chịu khó đăng ký lại lần nữa là được à.
    Nhớ điền đầy đủ thông tin
    ID
    Password lần 1
    Password lần 2
    Tên
    Địa chỉ email
    Ngày sinh
    Câu trả lời bí mật ( 2 cái này giống như MU vậy thôi )
    Địa chỉ
    Nước cư trú
    Số điện thoại
    Cuối cùng là click vào Confirm vậy thôi.

To Zezz : Bạn đã vào Avaibility ,khi bạn được thông báo có là có thể sử dụng được ID này,bạn chỉ cần click vào submit thôi là nó sẽ tự động điền ID vào ô cần thiết.
    Chúc vui.

4. GHOSTCOM

GHOSTCOM Youtube Master Race

sau 2 giờ lên lv 16 ha you hướng dẫn luôn cho mọi người được không hay phải gặp
    you trong game à.nếu đơn giản thì hướng dẫn lun đi ok ? :D
    mình thấy game này hinh ảnh coi hơi xấu :D nhưng có vu cưỡi ngựa cũng thấy nó hay . kekeke ban kiếm được bảng xếp hạng game o đâu vậy sao MU lai đứng số 1 vậy
    mà đấy hình như là xếp hạng theo số lượng người chơi thui đúng ko ?
    mình thích chơi những game mà có con pet or cưỡi ngựa gì đó
    mình đang chơi trò A3 nó cũng có con vật pet đó. có ai bit những trò kiểu vậy giới thiệu cho mọi người chơi nha
    bye have fun

5. chiefknight_704

chiefknight_704 Youtube Master Race

Tro nay trong vui mat ghe ;;)
    tiec la bay gio moi duoc bit :((
    Co thật đây là server âu ko > sao tui thấy mấy cái interface taòn chữ tàu :))

6. hunter_vn2001

hunter_vn2001 Youtube Master Race

Mấy bác cho em bit cái tro này cần câu hình máy cao ko vậy ah.

7. chơi online

cấu hình máy cũng bình thường thôi, hầu hết ở các hàng nét download về là chơi ngon.

8. chơi online

bạn vô messager đến vietnamese minh se giup nhiều.

9. dragon_warior

dragon_warior Youtube Master Race

làm sao đăng kí đây

tui đăng kí không được , cho link đăng kí đi

10. chơi online

Guild Vietnam mạnh nhất trong game, mời các bạn tham gia, chúc mọi người vui vẻ.

11. hatuan1983"

hatuan1983" T.E.T.Я.I.S

he he, chưa chơi game này bao giờ, nhưng nghe vụ này có vẻ hay nè, LA hay WOW,MU ở VN cũng chưa thấy có !

Một tay game 41 tuổi ở Thượng Hải (Trung Quốc) đã giết chết bạn chơi của mình vì người này bán đi thanh gươm ảo của ông ta. Sự việc phản ánh một hiện thực khó xử ở các quốc gia đang trong cơn sốt chơi game: không có luật về sở hữu hàng ảo.

Qiu Chengwei và một người bạn cùng nhau hì hụi chơi mãi đến cuối tháng 2 năm nay mới mua được thanh “Gươm rồng” trong game Legend of Mir 3(một trò chơi có các thầy phù thủy và chiến binh sử dụng những thanh gươm cực lớn). Sau đó Qiu cho Zhu Caoyuan mượn và anh này đã đem bán vũ khí nói trên với giá 870 USD.

Biết việc này, Qiu ấm ức đến đồn cảnh sát bẩm báo rằng bị ăn cắp nhưng nhận được câu trả lời là món đồ đó thuộc loại tài sản không có thật và không được luật pháp bảo vệ. Mặc dù Zhu đã hứa sẽ hoàn lại tiền mặt cho Qiu nhưng khổ chủ đã mất hết kiên nhẫn và vác dao mò đến tận nhà người này để “xuất chiêu hạ thủ” bằng cách đâm liên tục vào ngực nạn nhân. Sau khi gây án, Qiu đã tự ra đầu thú và bị buộc tội cố ý gây thương tích. Tòa chưa công bố hình phạt.

http://www.vnexpress.net/Vietnam/Vi-tinh/Giai-tri/2005/03/3B9DCCF8/

Xin các bác lỡ mất kiếm thì đừng xuất chieu hạ thủ kẻ cắp nha !

12. noobvn

noobvn Youtube Master Race

choài ơi mà seo cái trò này tui thấy chúng nó dã man quá. Mới vo chơi lv 8 thỉnh thoảng lại gặp thằng điên nó phệt tui một phát thế là nằm lăn quay giữa đường ko tài nào đứng dậy được. tui thấy trò này tuy hay nhưng lên lv chậm là một thêm nữa bọn sát thủ chẳng phải rửa tội như mu. Hic nói ra thật xấu hổ nhưng tui chạy ko thoát khỏi sự truy sát của nó nó cưỡi ngựa rồi mà. Mà cái bác Vietnamess có cách nào lên lv nhanh phổ biến anh em luôn đi tôi oanh mất 5h đồng hồ mới lên được co 9lv mà bác bảo chỉ cần 2h là lên được 16lv thía là sao. Trò này phải nói là siêu cày tui sợ còn hơn cả Mu global nữa ấy chứ

13. Chow Sing Chi

Chow Sing Chi Youtube Master Race

choài , ba này , ặc cày 5h lên 1 lv hả , pó tay , tui chơi có 30 phut lên lv 9 rồi , tíng từ lúc bằt đầu chơi , ke ke ke

14. chơi online

Ha ha, mọi cái đều có cái hay của nó, Bạn đã thực sự dành thời gian cho nó chưa. Bạn biết không, hàng đêm cuộc chiến tranh giữa những người Việt yêu Mir3 và những người thuộc quốc gia khác vẫn nổ ra. Cuộc chiến mới chỉ băt đầu thôi. Bạn muốn xem cảnh đổ máu thì đừng chần chừ nữa hãy vào game lúc 0 giờ, vì lúc đó cuộc chiến mới thật sự bắt đầu. Để đánh nhau ko phải chuyện đơn giản, giết người thì phải ở Tù, Nhà tù thật cực khổ, khi giết người đầu tiên bạn nick của bạn sẽ đổi màu, khi giết tiếp 2 người nữa nick bạn chuyển từ màu vàng sang màu đỏ. Khi đó sẽ không về được làng, và khi đó nếu bạn thoát ra hay bi giết chết thì bạn sẽ phải ở tù. Muốn ra tù thật đơn giản bạn chỉ việc bật máy và để 2 giờ đồng hồ khi ních của bạn đổi lại thành màu vàng và tù tù trở thành bình thường sau 2 giờ nữa. Mình là người lựa chọn game này sau khi đã chán cắm chuột ở Mu hà nội, cũng đã khá lâu rổi. Tuy hình ảnh chỉ có 2 D thôi nhưng rõ ràng đây là một game có sức quyến rũ rất lớn, sẽ không có khái niệm nhàm chán ở game này đối với những game thủ thật sự, bởi vì cuộc sống trên Mir3 đang còn nhiều điều mà chính bản thân GM cũng chưa thể biết hết được.

15. gà_con_lon_ton

gà_con_lon_ton Youtube Master Race

tro nay hay day dang ki cung de nhung phai biet chut it xiu tieng anh thui .chi co 1 tro ngai do chinh la cai dong chu neu ko an nhanh la no bat tro lai kho dang ki lam dow ve van đc ko sao ca van de la dang ki thoi toi dow dc roai bac nao bao danh de anh em minh cung giup do nhau nha

16. gà_con_lon_ton

ma may bac oi sao trong trang wed cua no sao toan thay phu nu vay sao ko co dan ong a
    neu ko co dan ong cha le bat choi phu nu sao ngai lam neu ko co dan ong chac la tro nay danh cho phai nu roai

17. chơi online

Có đàn ông đàn bà, đàn ông và đàn bà hơn 22 tuổi( level) có thể cưới nhau làm vợ chồng được.

18. gà_con_lon_ton

he he he tro nay ko hay choi chan lam . choi mai ma cha thay len lv gi ca ma do phai phu thuoc vao lv len se goi la tro sieu cay choi mut chi xuyen the ki moi len lv duoc . ma tro nay do co ve hoi gioi han va mot so do qua dat so voi so tien nhat dc nhu ngua chang han.so tien do dai den noi ma toi ko the dem dc . ma tro lai con ban ban o cho ma dang lv0 danh con ga ghẻ ghẻ o trong lang dot nhien len lv7 luon chua hieu cai gi ca. va lai choi mang laggg va cach dieu khien hoi kho khan hoc skill lai cang kho nua .mua dc quyen sach de hoc skil roai. co du 700gold de hoc roai.hoc xong mat het tien va lai con bi mat het tien .moi dau kho tro nay chan vo ke xiet do hoa chan ko the mo .tot nhat la ko nen choi tro mir3 nay tay chay de

19. no1liveforever

no1liveforever Youtube Master Race

đăng ký thế nào? "not perfect, need more date"

20. SamuraiKyo

SamuraiKyo Mr & Ms Pac-Man

bác nào trả lời hộ em cái làm sao đăng ký được vậy.Các bác nói chơi hay làm em ra tiệm mua liền rồi ve khỏi đăng ký.HUUHUHUUUHUHUHUHUHU.Bắt đền các bác đây