Mount&Blade v.4

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi vietanh797, 15/8/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. games&games

games&games C O N T R A

lúc trc mình cũng ham hố chỉnh lên 300 lúc đầu thấy hay như càng chơi càng hiu đc cái dở của nó vì game thiết kế de693 chơi ko wa nhìu quân nên trận đánh vào kết thúc rất nhanh ko tham mãn đc trong trận đánh do lính ra nhìu và phần lớn là tự giết nhau và khi công thành lính đứng nhập trên tường thành kiếp cho vì công thành trở nên khó khắn với mình vì ko cách nào đi lên tường thành đc chỉ đứng đc ở cái thang mà chiu trận trc mưa tên gây ra nhàm chán do phải đợi lính chết hết mình mới đi lên đc =))

2. raivor

raivor Dragon Quest Lão Làng GVN

Em mới edit cái Qualis gem bán trong shop 20k
    Em mua một đống gem rồi đổi cung 50dam đòi power draw 6, trước giờ không xài cung => không tăng thế là phải cày để lên 43 :(
    Mới tìm được 1 con ngựa của noldo giáp 70 speed 50 :D
    được mấy cây tên của noldo 8 dam nữa. Mà bọn này bắn cung khủng thật. Giáp gần 70 mà nó bắn mất 10 máu:|

3. vaan0011

vaan0011

Sao nhiều ng` khoái chơi trò edit với cheat thế nhỉ ? Làm thế game càng nhàm lẹ hơn =.=

4. darklord64

darklord64 One-winged Angel

^ bởi vì chơi game lâu rồi, thử qua hàng chục cái module, mà mỗi cái đều khởi đầu rất chậm và y chang nhau (kiếm tiền, thuê lính, train lính ...), nên trừ những người mới chơi hay có tính kiên nhẫn cao thì phần lớn đều chơi cheat cho lẹ.:'>

5. DarkWingAngel

DarkWingAngel Persian Prince Lão Làng GVN

Thế thì oánh đc cóa tý buổi chiều và tối à :-w
    Đúng roài, nên phát nào ta cũng export char, sửa tý rồi import =))
    Máy mới nhiễm virus, bug như điên :| màn hình xanh liên tục :((

6. sephiroth2007

sephiroth2007 The Warrior of Light

Hị hị,tui hay chơi cheat teleport lắm,như vậy cho tụi nó khỏi chạy =))

Cũng đang kiếm con ngựa Noldor,nhưng ko thấy,đang xài con ngựa mới lượm (bán được gần 18000) lận ;))

Muốn đánh nhiều lính 1 lúc thì đừng có tăng cái skill tactic :>

7. katocrazy

katocrazy T.E.T.Я.I.S

tui thích chỉnh tay hơn^^,với lại cái máy của tui ko bít sao sài phần mềm đó ko được ~_~
    chơi pop thì chỉ có duy nhất con ngựa neatherworld thui,def trâu máu nhìu :)) khỏi sợ giữa đường đứt gánh =)) =))
    @raivo:bắn 10 giọt cũng la,tui toàn bị 1 phát 5x dame ko nè,giáp thân của tui trong bảng đồ đạc lên 83 rồi ý -____-
    @vaan:chơi cheat là để cho mấy người đã chơi game này khá lâu,nắm vừng game rồi,và hâu như game này mod hay native cũng giống nhau về khoản kiếm tiền cho nên cheat để rút ngắn thời gian lại,để thời gian tìm hỉu mod,chứ ko phải vì bọn tui chơi dở mới phải cheat :))
    @darkwingangle:ai bảo ko bít mà chỉnh lung tung -___-,trước giờ tui chỉnh chả bị lỗi gì cả -__-
    sương mù thì đâu phải lúc nào nó cũng có,lâu lâu mới bị sương mù,mà ko bít có phải tại tui min cấu hình ko mà sao ko thấy mưa -___-,chỉ thấy mỗi sương mù thui

8. katocrazy

katocrazy T.E.T.Я.I.S

0 23 137 261 4 24 0 258 400 700 0 259 24 96 0 260 12 48 0 163 6 24 0 -1
    có ai giải thích hộ 2 con số màu tím được ko :-?,theo tui nghĩ 1 trong 2 con số này ảnh hưởng tới khả năng spawn lính mà nghiên cứu mãi chả ra ~______~

9. raivor

raivor Dragon Quest Lão Làng GVN

Cái này bác down cái .NET về. Lên google seach dòng chữ này là thấy www.net12h.com_dotnetfx có 25 MB là cùng
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    link cụ thể đây http://www.mediafire.com/?sbvahrwsm2v

10. katocrazy

katocrazy T.E.T.Я.I.S

thôi ko tính làm mod down về làm gì rắc rồi,cứ chỉnh tay săn tăng thêm hiểu biết =)) =))

11. nhoxkt

nhoxkt Youtube Master Race

anh katocrzy? anh đưa cho em Mod đó! em vào rồi nhưng co biết tải cái nào đâu: The Friary, Wei Xiadi's Armour Project, Revenge of the Berserk V0.9c rồi còn nhiều lắm em hok bit tải cái nào hay hết. anh chỉ jum em 1 cái đi.:-w
    .

.
    anh ui! em sài bản 1.003 mà em tải Mod bản 1.010 và 1.011 dc hok anh

12. katocrazy

katocrazy T.E.T.Я.I.S

cái link thứ 2 là link chỗ down mod POP đó,bâm vô link thừ 2 là nó hiện ra cái topic pop,bấm chữ down để down về thôi :|,cái link đầu chỉ là link của 4rum đó mốt muốn kiếm mod gì thì vào đó có hết,nếu cái bản mod đó nó ghi là
    dành cho bản từ trước 1.3 đến bản mới nhất(tức là 1.0-1.1-1.2) trở lên thì ok,con nó ghi cho những bản sau 1.3 thì chịu

13. nhoxkt

mấy anh ui! sao tui tự động nó liên minh zoi em rồi h làm sao để bỏ liên minh dzay mấy anh

14. katocrazy

katocrazy T.E.T.Я.I.S

bọn nào liên minh?? mấy nước kia hay là bọn lính ko thuộc quốc gia nào,nếu mấy nước kia thì đơn giản thôi,muốn gây chiến với nước nào thì cứ kiếm mấy cái đoàn thương buôn của nước đó mà cướp,còn bọn ko thuộc quốc gia nào hết thì canh khi nào tui nó bị mấy thèng lord nước kia bem mình vô phụ bọn lord bem bọn nó để trừ quan hệ đi

15. Sir_ACP

Sir_ACP Mario & Luigi

mấy cái quốc gia chính thì ko cần phiền toái, muốn war với thằng nào thì vào gặp thằng quản lý trong các thành là đc.
    muốn hòa bình với thằng nào cũng chỉ cần vào đó mất 2000 1 lần.
    Nếu mình và nó ngang cơ thì cái thằng mình xin hòa nó bảo mình là dogs :D
    Nếu nó yếu hơn nhiều hay ko bị âm nhiều quá (-25) trở xuống nó sẽ ok hòa bình.
    Nó mà yếu hơn thì dù -100 nó cũng đồng ý hòa bình :D

16. nhoxkt

mấy thằng khác đoa' anh! em muốn bỏ mà bỏ ko dc.

17. Sir_ACP

Sir_ACP Mario & Luigi

Nếu chơi chỉ vài ba lần thì chả ai cheast đâu.
    Nhưng mà nhiều tên hắn chơi ko dưới 20 lần roài. mỗi mod lại chơi vài lần. cho nên phần đầu chỉ có train mà thôi, lâu lắm nên tụi hắn cheats cho lẹ đó mà :D
    Như mình, chơi ko dưới 10 mod roài, mỗi mod lại cày 1 vài lần :D
    .

.
    Mấy thằng này khó lắm.
    Có 1 cách thế này.
    Xem mấy cái nước chính, thằng nào đang war với mình mà chỉ âm dưới 10 thì cầm chừng 60 lính dụ mấy con lord của nó đến gần tụi kia, sau khi chúng nó đánh nhau thì mình vào giúp mấy con lord.
    Nếu mấy con lord mà thuộc về cái nước mình đang âm nhiều quá thì ko giúp đc lord đâu. âm ít thôi chừng -10 hay -20 là đc :D

18. katocrazy

katocrazy T.E.T.Я.I.S

ông ko phải là king thì ông có war kiểu đó được ko ????,với lại ko phải nó bảo mình là dog đâu cha -_-,chỉ được cái dịch tào lao =)),nó bảo mình làm dog cho nó sai vặt cơ -__-

19. nhoxkt

con của tui lv 31640 lun. tui tang full hết điểm lun. dánh 1 cái là chết 1 thằng. hihi chơi đã lắm. tui chỉ có 300 quân thui mà đánh với thằng 19000 quân lun. đánh sản xuất trong quần lun cũng hok hết. nhưng mà đánh đã tay lắm. hjhj:)):))

20. katocrazy

katocrazy T.E.T.Я.I.S

đang nói xàm game nào thế???,trong game này làm gì có cái pt nào vác được 19k thèng :-w :-w,mà thí dzu là có đi 399 đấu 19k tỷ lệ 100% là 1 đấu mấy chục :-w :-w

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.