MU, độc hại??

Thảo luận trong 'Hướng dẫn | Hỏi đáp game' bắt đầu bởi I_LOVE_GAME511, 5/12/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Mike_shinoda

Mike_shinoda Fire in the hole!

MU theo tui là 1 trò fải gọi là cực kỳ vô học ,ko những thế còn tốn thời gian + tiền bạc mà chỉ để chơi 1 trò thuộc hàng quá chán ,hình ảnh thì siêu xấu ,gameplay nhạt nhẽo ,chỉ
    "được" mỗi cái là mang cả dống tiền về cho thằng chủ hàng :)) . thử nghĩ xem sao lại có thể bỏ vài trăm, thậm chí vài triệu để mua 1 char hay 1 món đồ nào đó ???? mua rồi về có dùng được ko ? hay mua về roài để khoe "tao có cái ...... " cho oai ,choảng 1 lúc thì chán chứ có gì hay ho ? lên level cao quá lúc sau nó reset lại --->ko hiểu để làm gì ,đa số ai đã chơi đều tốn "ít nhất" 8-10 tiếng vào cái game thuộc hàng zớ zẩn này .Ai có ADSL còn đỡ,chơi ngoài hàng thử tính ra xem 1 ngày "riêng tiền chơi MU" là bao nhiều ,roài 1 tháng xem có đáng để bỏ ngần nấy money vào để chơi 1 cái trò chả ra rì ?giết thời gian .Ra ngoài hàng net toàn thấy mấy thằng chân kê lên màn hình ,út thuốc fỳ fèo roài vua chửi bới lung tung ,vừa chơi MU ---->Khinh! .Túm lại ,đa số mấy thằng chơi MU (dạ ý iem nói đa số :D ) toàn bọn vô học,hoặc lang thang chả có việc gì làm nên chơi cho đỡ tốn thời gian. Ấy iem nói thé thui chứ đừng pác nào vác dao vác gậy ra choảng iem thì chít :D he he he :))

À mà nói thêm là MU là 1 game online thuộc dạng "cực kỳ hạ đẳng" ha ha ha ha :)) (Ôi mẹ ơi sao mình máu chứi MU thế ko biết ) :)) :))

2. thieuha

thieuha Youtube Master Race

ê mày không thích thì im nhé , ba mày không dạy mày thế à ?! Fu(k

3. Mike_shinoda

Ha ha ,sao có thằng newbie vào đây ăn nói sành địu dữ :)) lần sau trước khi nói gì thì fải nhớ ra mình đang ở đâu mà còn lựa lời ăn nói cho lễ fép em nhé :)) nói kiểu mày thì những ng` ở trên cũng fải ngậm mồm lại chắc :))

4. m47

m47 Dragon Quest

Ông chấp nó làm gì !! Điều đó càng chứng minh phần lớn dân MU là dân ngu !! =)) =))

5. Tao~Thao

Tao~Thao Mr & Ms Pac-Man

Hehe.Bàn về vấn đề này thì dzui lém đoá.Dzì sao.Dzì tui cũng từng là một thằng ngu.Nếu nói theo cách của mấy pác.Kẹp một cây tăm gòi để đó.Đi ăn nhậu rồi dzìa reset.Vậy mà lúc đó ngu cứ lao đầu vào.Đến nổi mất bồ mất bạn và mất money nữa.Sau này mới nhận ra thì đã muộn.Đành phải ngậm ngùi chửi cha thằng nào rủ mình chơi MU.He he.Mu lúc đầu rất hay.Đúng là như vậy.Nhưng càng về sau chỉ là chỗ để đám lóc nhóc ra oai.Ta mạnh.Đồ ta xịn.Tất cả chỉ là mua hoặc ngu đổ tiền vào như thế.Mạnh rồi làm gì.Đi giết người chứ làm quái gì.Tui nè.Chơi Mu reset 200 lần gòi làm gì.Đi lòng vòng tàn sát thôi.Xong gòi bán lại acc cũng được bộn tiền.He he.Thằng ngu lãnh đạn dùm.Gỡ chút vốn chứ.Nói tóm lại Mu bây giờ nên dẹp đi là vừa.

6. lonelydragonandme

lonelydragonandme Youtube Master Race

MU cốt chuyện thì chán ngán ,quest thì vớ vẩn các bác chơi nó chỉ 1 thời gian ngắn là ngấy thôi.thích thì cố tìm world of warcraft mà chơi nó là game hay nhất trong năm đó.Mỗi tội nó đòi CDkey xịn.Hic .Nhìn mà tiếc

7. quan011087

quan011087 C O N T R A

nói như mấy bác thì tui cũng hơi bị ngu rồi cũng hên là phương châm chơi mu của tui là bao giờ bỏ tiền thật ra mua đồ trong mu còn cái vụ Kẹp một cây tăm gòi để đó đi ăn nhậu thì chưa bao giờ như bác nói mới chơi mu thì thấy nó rất hay nhưng về sau khi đã quá mạnh rồi thì còn làm được gì ngoài chuyện ra đường chém người khác nói đúng hơn là ăn hiếp người chơi sau
    nhưng mà nói đi thì phải nói lại tui chơi từ đó giờ có lẻ không mất gì nhiều ngoài sức khoẻ ngồi sáng đêm mà vì chơi mu han thì tui dup đồ ra tui bán kiếm tiền sơ sơ cũng vài m còn qua chơi mu hanoi tui lại dup tiếp đứng thứ 2 top ra dường ai cũng kiêu bằng anh nói thật là lúc đó sướng lắm như về sau khi đã quá mạnh rồi không ai đánh lại tui không bết nên làm gì nữa luyện lv để làm gì war guild có ai dam đâu mà có thì cũng thắng chắt chơi làm gì rồi thế là tui bỏ mu hanoi về nhà ngủ được khoản 2 tuần thì trời xui thế nào thằng bạn tui nó qua nha nó bảo đang chơi mu này hay lắm vô chơi đi thế là máu trong người nổi lên đâm đầu vào mu tiếp ( lần này mới thật là ngu ) chơi được một thời gian mu đó nó bị hacker phá thế là từ đo tui lê lết khắp nơi kiếm mu mới để chơi ôi cái thời gián phải nói là .......rôi một hôm tui đang chơi SG thì gặp thằng admin thế là nhờ sự trợ giúp của nó tui từ một thằng không có số má gì trong mu này nhảy lên hàng top mà những ai chơi mu đều biết một khi lên được đó rồi thì rất khó mà trở về được rồi thặng nó đứng thứ 8 trong mu cantho lại kêu tui chơi chung acc với nó cho vui)thế là cái ngu tập 2 của tui nó đã làm tui từ một người biến thành :D trâu bò ặc ặc như người ta thường nói chơi trâu+chơi bò =một người chơi mu hay rồi tới một lúc tui đang ngồi chơi mu trong đầu tui hiện lện một ý bỏ mu thôi thế là vừa ý tưởng vừa hiện lên tui liên đem toàn bộ đồ acc của những mu mà minh chơi bán đi hết trong một ngày cái nào không bán được thì cho luôn từ đó bỏ luôn tiệm net chơi không bao giờ chơi ơ những tiệm net có mu nưa
    tâm sự hơi bị nhiều :p nhưng đó là tâm sự nhiều năm nay
    một khi chơi mu là đã ngu rồi có tên trong top còn ngu hơn ma thằng đứng đầu là ngu nhất

8. Asakura Love You

Asakura Love You Nho Tia Chớp :* :x

hô hô, MU ah, nhiều người phàn nàn quá, có chơi thì offline cho zui thôi chứ chơi online thì càng ngày càng hăng lên, dek giải quyết vấn đề gì cả. Chuyện mấy U chửi mấy ku chơi MU là ngu thì hơi quá, MOD xin chút điểm nhân dịp noel giừ :))

9. Mike_shinoda

Túm lại ,đa số mấy thằng chơi MU (dạ ý iem nói đa số )

--->đọc lại hộ cái /:)

10. =kiug=

=kiug= The Warrior of Light

qua anti tụi Mu đi
    nhé
    Mu là một trò nhảm chưa từng thấy ,thà đi bắn gunbound còn hay hơn

11. coldboy1

coldboy1 T.E.T.Я.I.S

12. coldboy1

coldboy1 T.E.T.Я.I.S

bên đây chất lượng hơn bên đó nhiều duy có điều cái lũ MU đó ko đọc được

13. Akechi

Akechi Legend of Zelda

Công nhận ông Coldboy lựa đúng thời điểm thiệt nhe! :D wá đã luôn cứ thế mà làm nhé, đ6ẻ rủ vài thằng nữa wa ủng hộ ông nhá, phàm cái gì ko tốt ( wá tồi tệ ) và có hại ( wá nhiều mặt ) thì mình có wuyền...chửi, phải chửi chết cha tụi nó luôn! =))

14. Harley Quinn

Harley Quinn Sonic the Hedgehog

Đíu hiểu cái thể loại chơi ngày này qua tháng khác mà không có kết thúc,chơi chỉ tổ phí tiền+thời gian+sức khoẻ,thế mà sao lắm người thích chơi thế nhỉ,đúng là cái này nó làm giảm ý nghĩ của từ GAME.

15. Akechi

Akechi Legend of Zelda

vậy thì mời bé Xuân Mai :D wa bên MU online cùng tham chiến chung cho zui, nhớ đem nước suối theo ( chửi hăng khát nước ) bên đó tụi nó cũng ăn miếng trả miếng dzữ à!

16. =kiug=

đến lúc dẹp cái MU nhảm nhí đó rồi
    mới anh em tham chiến
    go go go

17. coldboy1

coldboy1 T.E.T.Я.I.S

ke ke ke ke đang cú cái vụ vasc hô hào nào là chuyên nghiệp hoá đội ngũ gamer,phong trào chơi game của việt nam mà vác cái u đó vào thì toi mẹ nó một thế hệ gamer trẻ rùi,tụi mình thì ko sao tụi nó thì khác, suốt ngày bỏ tiền đi hack mu mà suốt ngày cứ hô chuyên nghiệp làm mình sởn gai óc chịu deck nổi cho nên chửi thôi

18. m47

m47 Dragon Quest

Nếu Dẹp cái chuyện hại nhay không sang một bên đi nữa thì cũng khó mà khen MU được !!!
    Game gì mà dở ẹt !! Tui chơi có một lần ròi cho wa luôn !! Wả thiệt là tui không hứng với Game online !!!

19. NeverDie2204

NeverDie2204 Youtube Master Race

nham cai con c .TỤi bây ko biết chơi thì có tư cách gì nói mu nhảm.Mày mới là thằng nhảm đó.Không biết thì đứng dựa cột mà nghe biết chưa ku

20. =kiug=

to neverdie2204:thế mày là ai ,noob ư?:=))
    nên chơi tất cả các MMoRPG khá rồi hãy nhìn lại cái Mu mà tụi bây ca ngợi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.