[MU] Hỏi đáp về muoffline

Thảo luận trong 'Thư viện' bắt đầu bởi 123456vn, 10/10/05.

1. 123456vn

123456vn Youtube Master Race

Chỉnh giá tiền ở file GameServer.exe
    Có ai biết cách làm cho con guard nó đánh người bị tội kô ? Tui để bị tội nhưng guard nó kô đánh !

2. acquydeptrai

acquydeptrai Youtube Master Race

nhưng mà chỉnh như thế nào mới là quan trọng chứ!
    Còn cả phần giết người nữa, chỉ được 3 người là hết đất!

3. magacuoi

magacuoi Youtube Master Race

nếu nhân vật của bạn poin nhiều thì nó không đánh đâu .Thằng guard nó chỉ đánh những ai co số piont thấp thôi :;)

4. acquydeptrai

Ai giúp mình phần giá tiền và PK với!

5. anhhungbp

anhhungbp Youtube Master Race

Ai giup minh voi
    Minh da cai Mu ofline 97+item99 nhung tru 3 man la` Lorencia, Noria va` Davias co' shop con tat ca cac man con lai thi ko va` man Stadium tru mot cai shop ra thi ko con gi` nua, ko co' mot quai vat nao hat ca ........

6. Bigman

Bigman Youtube Master Race

Có bác nào biết chỉ dùm em với, cài đặt xong xuôi, mở IE, gõ vào localhosst/index.áp để khai báo acc, khai báo xong thì nó cứ báo lỗi "The page can not found" vậy? Không đăng kí acc được. Bác nào biết làm ơn chỉ giùm em với! Thanks.

7. Light Knight

Light Knight The Warrior of Light

tui cai xong cung bi nhu vay ko the dang ky acc duoc
    cho tui hoi luon khi chay 8 cai link thi lam the nao de biet la chay xong ?

8. jollyjoker

jollyjoker Youtube Master Race

Bán đồ full trong shop , Có ai làm dc em đập đầu vào tường chết luôn , ko kể WEBZEN nhé ^_^, khi add thêm đồ vào shop thì chỉ có thể add đồ +11+16+luck thôi, ko có ex opt đâu , bác bốc phét vừa thôi, nếu mà cho ex item vào shop dc thì mấy cái muchina đâu cần cho box 5 , cứ cho vài bộ full la ok còn gi???

9. jollyjoker

jollyjoker Youtube Master Race

à quên , em có cái này muốn hỏi các bác đây , cái muserver của em dã làm hòan toàn Ok rồi , chơi ngon lành nhưng mà cứ chơi dc 3-5 phút là disconnect ko hiểu tại sao mà không làm gì cũng dis , cứ đúng 3-5 phút là dis , không thoát dc .(không phai attack speed quá cao đâu), mới lập acc , char mà đứng im trong làng vẫn dis ai biết lõi gì chỉ em với em dung ban update tu 97 len 99z (vỏ đĩa ghi thế thui, bản này ko có darklord)

10. Bigman

Bigman Youtube Master Race

Sao không có ai trả lời tui hết vậy, làm ơn đi mà.....

11. 123456vn

Ặc , ý tui nói là đồ shop full chứ không phải đồ ex !!!

12. 123456vn

Tui để có mấy trăm point mà nó thèm đánh đâu , bực quá !

Giá tiền thì edit file ServeGame.exe trong đó chỉnh giá tiền , tỉ lệ ép đồ thành công và rơi đồ ex, pk bạn muốn chỉnh gì vậy ?
    Chắc là chưa điền thông tin vào file config hoặc là mã nguồn có gì lỗi !!!

Lại là đăng ký , muốn đăng ký thì cài localhost rồi kiếm cái web quẳng vào mà đăng ký . Nhưng tốt nhất là dùng Muedittor (kô nhớ rõ tên file) mà đăng ký ở đấy chỉnh được cả thông tin của nhân vật vào tạo đồ !!!

Vì update nên cái database của nó hơi khác nhau , có thể bị lỗi . Sao ko sài luôn bản 0.99 có hơn kô ? Ngoài ra lỗi như trên còn do cái Muserver hoặc file Clien lỗi cái gì đó , kiếm lại bản khác mà thử xem ! Hoặc cũng có thể do bạn máy cài cái gì đó kô phù hợp như trình hack chẳng hạn !\
    ^_^

13. magacuoi

magacuoi Youtube Master Race

gửi 123456VN
    bác để mấy trăm point làm gì mà nó không đánh,mấy bác han quốc làm trò MU này làm gì có reset nên từ đầu đến cuối cũng chỉ có 1750 mà làm gì có ai đánh được max cùng lắm chỉ 70 đến 90 lv là khủng thì cũng chỉ có 450 point thế mà bác để mấy trăm piont thì lấy đâu ra mà nó đánh pác

14. 123456vn

:D vậy về thử coi thế nào !Nhưng sao như những mu khác tui thấy nó vẫn đánh dù có mấy chục nghìn poin !

15. acquydeptrai

Bạn nói edit file gameserver nhưng mà edit kiểu gì mới được!? Dùng hexedit mở lên thì toàn mã là mã, chả hiểu gì sất, còn pk tức là hiện giờ server của mình chỉ giết được 3 người là kịch cỡ, mình muốn cho nó thoải mái ý mà! :D

16. acquydeptrai

Còn nữa, mình muốn mở thêm một phòng nữa phòng khi bị full ý mà thì phải làm sao!?

17. HAIYEN02

HAIYEN02 Youtube Master Race

còn em cài bản 99B+ thì khi gõ acc và pass rồi Enter thì bị đá ra ngoài lun, có ai giúp enm ko

18. 123456vn

oài ,đá như thế nào mới được ,một là phiên bản không phù hợp. Thứ hai là tự dưng bị dis ra , cái này do các file trên client và theo tôi là do file text.bmd không phù hợp !!!

19. F-Fantasy

F-Fantasy T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

vậy thì lạ nhỉ máy nhà tui PIV 2,4 tuy không có HT nhưng mà chẳng cần, ram 512 + 256 hơi giật giật nhưng thực sự nếu để ý kỹ mới nhận ra nó hơi giạt giật , lúc đầu tôi nghĩ tại cái ram vì hai thanh nó kô cùng xung nhịp và tháo 1 thanh ram ra còn 512 thì nó vẫn thế cho nên là tôi nghĩ 512 là ngon rồi, khi máy tôi hồi trước còn PIII C 2,0 ram 256 thì công nhận giật dã man thật

20. -=King of game=-

-=King of game=- Youtube Master Race

Bạn cài server và cient ở 2 ổ đĩa khác nhau thì sẽ khác phục được tình trạng này.Bạn cài server vào ổ đĩa nào còn trống nhiều nhất,rồi cài cient vào ổ đĩa còn dung lượng nhiều thứ 2 trong PC của bạn.
    Để cho máy chạy nhanh hơn bạn nên giải phóng thanh ram của bạn,bạn có thể dùng chương trình "system professional 5.5a"(ko biết nhớ đúng ko)
    Bạn chọn Properties của My computer->Advanced->Perfromance->change
    rồi thiết lập như sau cho từng ổ đĩa:
    dòng đầu là 300 đối với ổ cứng 20GB,400 với ổ 40GB
    dòng 2 điền vào 4096(maximum)
    Khởi động lại máy va tận hưởng game MU ko lag

card màn hình nhà tui TNT2,256MB Ram nhưng chơi ngon lành rất ít tình trạng lag,hầu như là ko thấy lag

Chúc bạn thành công