[MU] Trao Đổi Về Cài Đặc MU Server 99b+ - 0.99Z

Thảo luận trong 'Thư viện' bắt đầu bởi kho_vi_yeu, 1/1/05.

1. gxdesign

gxdesign Youtube Master Race

Thì mình dùng bản bạn upload lên mà, chỉ mod thêm chút ít thôi.
    earth quake vẫn dùng được mà chỉ co 1 skill của DL la` ko sử dụng được thôi.
    mình đang tim hex chuẩn của dark spirit, có lẽ skill của dark spirit không sài được là do durability của nó = 0 ::(

Các file đính kèm:

2. kho_vi_yeu

kho_vi_yeu Mr & Ms Pac-Man

để mình sửa lại mấy file monster của gxdesign rồi mình test thử rồi mình upload lên cho các bạn download về, file monster của mình đầu đủ hơn có monster icarus2 nhưng ở kalima không có con tôm đó, còn của gxdesign mình thấy hình của bạn post lên có con tôm đỏ, nếu đúng như vậy để mình add hoàn chỉnh rồi mình sẽ post lên cho các bạn download về.

3. DarkLordVN

DarkLordVN Youtube Master Race

Minh cung nghi vay do'a ..... hay la` muon choi skill cua drak spirit ta phai la`m them nhiem vu. gi` do'a moi choi duoc ..... Hi`nh nhu ban 99 cua Viet Nam Sap ra doi` rui` ...... Co' Len Cac Ban .. tiec la` mi`nh chi xem thui ma` ko giup gi` duoc cho cac ban .... huhuhhuu ::( ::( ::(

4. locgame

locgame T.E.T.Я.I.S

cám ơn,cám ơn bạn ví dụ các map icaruz 2 và map calima mình ko có các map va object cúa nó file client thì sao vào được vậy bạn nếu có thể mình link client or các file này luôn nhé

5. gxdesign

gxdesign Youtube Master Race

6. cmol_founder

cmol_founder Youtube Master Race

Bác nào có webfull hay có hỗ trợ relife ko vậy ? Cho mình xin với !

Mà thật chất relife là gì nhĩ ? Mình nghe rất nhiều người nói, nhưng thật sự ko hiểu nỗi nó là gì, nó có giống reset ko vậy ?? Mong trả lời !

7. bemap1

bemap1 Youtube Master Race

Mình cài song cái server0.99b+ của Kho_vi_yeu rồi nhưng khi minh connect vào server thì nó bị cái lồi này nè....trong màn hình connect vào game. Mình username va password, thì bị báo lỗi là:NO CHARGE INFO.

8. davidhuynhvan

davidhuynhvan I'm Hunter Games !

Ai có mã nguồn web, code item mới, moster mới share cho mọi người dùng với mình chưa cài được nữa nhưng nghĩ cũng cần lắm !

9. pickou

pickou Youtube Master Race

Tôi đang xài bản sever CT99B+ của tratphuong@ và client 99B+ download từ muchina về, sau khi đã thay thế file client fix các vấn đề như hp+mana+chaos casttle (chưa test chao castle vì không có thời gian ngồi đợi) nhưng lại có một số vấn đề nhỏ hơn cần giúp đỡ.
    Hỏi các cao thủ một số vấn đề :
    1 - Làm sao mình thay cái tên server khi login vào ?? Thí dụ bản client của mình ban đầu có tên server là "maya" , sau khi update file client khác thì có tên là "CDx", cuối cùng 1 file client khác thì có tên server là "santhius" . vậy muốn thay đổi tên này thì phải làm sao?
    2 - Các skill của DL thì mình học được rồi nhưng darkhorse và darkspirit thì mình không thể nào sử dụng được ?? Đây có phải là lỗi không ?
    3 - Vấn đề vô chaos casttle - tại sao lúc nào khi bấm vào cái vé (amour ò Guard) thì nó hiện hoài 1 dòng chứ và không bao giờ thay đổi là: when 4 you can enter in 0 minutes. Nhưng khổ nỗi chẳng biết vào chao casttle thía nào cả !!! Mình phải ơtí địa điểm nào ?? Có giống như vào Bloodcasttle không?
    4 - Tại sao vé đi blood casttle mỗi lần bấm chuột phải thì nó cứ hiện ra 1 con số nhất định và nó không hề thay đổi, thí dụ : còn 12 phút nữa nhưng 1 lát nữa khoảng 8 phút sau bấm xem lại thì nó vẫn giữ nguyên 12 phút nữa ? Vậy có cao kiến nào giúp mình không ? vé đi devil square cũng như thế.
    5 - Hiện tại bản client của mình đã update có tiếng Anh đầy đủ, ngoại trừ thông tin hiện trên màn hình báo các thông điệp như : Bloodcasttle mở cửa bao nhiêu phút , hay Devil square còn bao nhiêu phút thì toàn là tiếng Tàu !! vậy bây giờ mình cần update cái gì đây nữa ?? Help me
    6 - Tại sao cứ khoảng 2 phút thì trên màn hình xuất hiện các dòng chữ tiếng Tàu có nền màu xanh da trời ??? Trong khi mình chẳng chat hay đánh bất kỳ ký tự gì cả ?? (Chỉ xuất hiện khi mình chơi DL) ? Cao kiến thế nào hả các cao thủ ??
    7 - Chân thành cảm ơn các cao thủ giúp mình.

Càng sớm càng tốt nhe các cao thủ, nghiện quá à ......

Ngày xưa em là tất cả
    Bây giờ tất cả là Em....U (MU)

10. pickou

pickou Youtube Master Race

Bạn nên coi lại các file có chứa số IP xem đã sửa lại đúng số IP của máy bạn chưa ? Nên nhớ version 099B+ không cho chơi máy đơn với IP 127.0.0.1

Hôm bữa tui cũng bị vậy sau khi chỉnh sửa lại tất cả các số IP trong tất cả các tập tin có chứa thông tin để connect sever thì không còn lỗi này nữa.

11. ongnoiquy

ongnoiquy Youtube Master Race

muốn cài mu on Lan thì trước tiên bạn phai cài được Mu Offline trước đã rồi config nhung Ip o muc 172.0.0.1 thành Ip cua server

12. hieumao02

hieumao02 Donkey Kong

cac bac giup toi voi cai muonline sao toi restore database khong duoc no cu bao loi bac nao biet chi gium cai
    cac bac down hinh nay ve coi roi chi giup.

Các file đính kèm:

13. Hoang2004

Hoang2004 Youtube Master Race

Hỏi hay lắm! Hỏi hay lắm! Hỏi hay lắm! Hỏi hay lắm! Hỏi hay lắm! Hỏi hay lắm! Hỏi hay lắm! Hỏi hay lắm! Hỏi hay lắm! Hỏi hay lắm! Hỏi hay lắm! Hỏi hay lắm!

14. Ghost84

Ghost84 C O N T R A

làm bài hướng dẫn line age 2 đi, chán mu rồi :D , có hướng dẫn miễn phí ko vậy ?
    sao để move đến davias vậy ?, dùng lệnh ko được à,(server 99b )
    làm sao để có map kalima vậy ?

15. tung17708

tung17708 Mr & Ms Pac-Man

Bạn quay về trang 25 down Muserver của cái bạn gì gxfdesign....gì đó, nhưng mà nói trước nghe vào được kalima nhưng đi một hồi là bay về Lorencia đó

16. tratphuong

tratphuong Mr & Ms Pac-Man

Các bạn muốn đi map Kalima không bị bay về Lorencia thì bạn dùng Client99BFull Han Quốc sẽ OK. ;-)nhưng cái client này hơi bị bé bự 156M đã ZIP.

17. locgame

locgame T.E.T.Я.I.S

Bạn cho mình link nhé.Còn cái file sever của bạn nào mới vứa add camilla máy nhà tui chạy báo lổi monter ko có thật và quá số lượng tùm lum luôn

18. tung17708

tung17708 Mr & Ms Pac-Man

Vậy bạn cho cái link client Hàn đi Tranphuong
    Tranphuong cho mình hỏi, bạn chỉ mình lại cách đổi gamserver từ C: đổi qua D: bằng hex

19. locgame

locgame T.E.T.Я.I.S

link nè http://www.muonline.co.kr/ chọn hàng thứ 3 or 4 gì đó nha tui ko đọc được tiếng korea đâu

20. Hoang2004

Hoang2004 Youtube Master Race

Hỏi hay lắm! Hỏi hay lắm! Hỏi hay lắm! Hỏi hay lắm! Hỏi hay lắm! Hỏi hay lắm! Hỏi hay lắm! Hỏi hay lắm! Hỏi hay lắm! Hỏi hay lắm! Hỏi hay lắm! Hỏi hay lắm!