[MU] Trao Đổi Về Cài Đặc MU Server 99b+ - 0.99Z

Thảo luận trong 'Thư viện' bắt đầu bởi kho_vi_yeu, 1/1/05.

1. SUPER_ZERO

SUPER_ZERO Mr & Ms Pac-Man

bản liệt kê Bug
    khong /warp /move
    nhấn M ra danh sách các vùng đất nhưng không biến được
    tao dark lord mang áo khóac ra vô đổi nhân viật thì thấy nó deo cánh devil 1 vô game thi lại trở về áo chòang
    bảng patch tiếng anh chưa hòang chỉnh lám
    do không biết cách chơi DL nên skill không biết có vấn đề gì không nữa
    đồ trên đất lúc lượm được lúc không
    .... hôm nay chỉ đến đó......
    đi fix lại mấy cái tên items đã he he he he

2. bantangvuitinh

bantangvuitinh Youtube Master Race

Mình đã thử bản 0.99b của tratphuong , chay rất tốt .Tuy nhiên có một vài điểm không hiểu muốn hỏi lại ,.Lúc tạo nhân vật thì bình thường , nhung khi vào thì điểm point khởi điểm là 300 đánh tăng lv 1 thì tự hạ xuống còn 45 , đánh tăng lv 2 thì điểm point không giảm , nhưng đánh hoài không thấy tăng lv nữa .lâu lâu thì điểm point đôt ngột tăng . Dl có 5 dòng để tăng , dòng thứ năm luc nào cũng 999 !!! xin các bạn chỉ giúp cho cách khắc phục

3. codename_209

codename_209 Donkey Kong

999 la duoc roi pa tui bị 18 ah ko biet Command nó na`m ở chỗ nào ko sữa được nà
    mỗi lần ra vào chỉ có 18 :)) mắc cười ghê.

4. kho_vi_yeu

kho_vi_yeu Mr & Ms Pac-Man

muốn trade được trong npc thì chỉnh :
    NoJYFW=4 thành NoJYFW= 0

còn muốn khi tạo nhân vật bình thường 0 point thì chỉnh
    HaveExExp=1 ( không nhớ rõ lắm ) thành HaveExExp=0

Còn muốn vào được blood castle thì chép đè file text.bmd mình mới upload lên file text.bmd cũ.

Muốn dùng phím M warp được (để di chuyển thì lên http://download.muchina.com) download bản 99b+full chs rồi chép cái patch english của mình sau đó chép đè file text của mình mới upload lên nè vừa di chuyển bằng phím M được mà vào được chaos catle nữa. cố gắng phá nhiều thì sẽ good hơn mà thôi.

p/s codename_209 : codename_209 không nhớ mình hả, lúc trước bạn chỉ mình fix A3 đó nhớ không nè, có gì không biết qua yahoo mình chỉ cho, nick như cũ : jame0302@yahoo.com

Các file đính kèm:

5. Sicula

Sicula Youtube Master Race

Cha nội, lên tui mà lấy cái 099j về chạy nè. Làm xong hết rồi đó cả web mới nữa về tranfers dữ liệu qua là chạy được ngay việt hóa fix blood catstle7 luôn roài #>:)

6. Sicula

Sicula Youtube Master Race

Chít mọe lỡ xóa cái A3 roài thư mục code thì del mất mấy thứ ko cần roài. Thôi ôm áo quần lên nhà tui chơi dăm bữa cùng nghiên cứ roài về, ở nhà pa mò biết chùng nào xong.

7. pthanhlong

pthanhlong Youtube Master Race

0.99j đâu có DL đâu. vậy đâu có hay.
    viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!! viết thêm cho đủ !!!!!!

8. tinhyeu98

tinhyeu98 Youtube Master Race

tai sao lai down lau du vay lam sao doi noi ha ban oi..............................................................................??????????????????

9. cmol_founder

cmol_founder Youtube Master Race

Vậy thì gửi cái này cho các bạn luôn nè ! :) Muốn có Dardlork thì level phải là 300 mới có nè !!

Các file đính kèm:

10. kingman427

kingman427 Youtube Master Race

Minh chép vào rồi nhưng có được đâu ? Vẫn "u như kỉ". Bạn nào biết cách chỉnh bug này vui lòng post lên giúp với..Xin cảm ơn

11. cmol_founder

cmol_founder Youtube Master Race

Chép vào rồi, bạn thử tạo 1 tài khoản mới, rồi vào tạo nhân vật thử xem ...

12. DiTimDiVang

DiTimDiVang Youtube Master Race

Tại sao bây giờ chúng ta đánh lâu lên level như vậy hả các bạn? Ai đã sửa được lỗi này thì chỉ cho anh em với. Chứ đánh lên Level còn lâu hơn chơi HQ nữa thì bó tay luôn.

13. nhôccn

nhôccn Youtube Master Race

Giúp đỡ với.

Tui chạy link 1 hay link 2 thì cái nào cũng báo lỗi như vậy cả :

Dataserver.exe has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience

Tui đã thử copy thư mục nhiều thư mục DataServer khác vô nhưng vẫn báo lỗi như vậy.

Tui đã bị mấy lần rồi.

Mấy lần trước cũng vậy, MU cũ đang chạy ngon lành, để thử bản mới tui Move hết cái cũ sang thư mục mới, và chép Server mới vào, chạy link 1 và link 2 là bị lỗi này liền.
    Chép file cũ đang chạy tốt về, chạy vẫn bị lỗi.

Mấy lần trước phải Cài WIn lại mới hết.

Vui lòng chỉ tui cách khắc phục với

Cảm ơn

14. tung17708

tung17708 Mr & Ms Pac-Man

muốn trade được trong npc thì chỉnh :
    NoJYFW=4 thành NoJYFW= 0

còn muốn khi tạo nhân vật bình thường 0 point thì chỉnh
    HaveExExp=1 ( không nhớ rõ lắm ) thành HaveExExp=0

Kho_vi_yeu ơi mình kho_vi_ban thiệt chứ " :D nói chơi thôi đừng giận nghe :D " bạn chỉ mấy cái dòng trên, nó nằm chổ nào vậy mình, sao mình tìm hoài mà kô thấy chổ để chỉnh nó đây, bạn làm ơn nói rõ chỗ nào dùm mình đi hé, thông cảm trình độ có giới hạn mà :o

Còn cái này nữa nè cái file "99b+EnglishTranslation" mình down về rồi nè mà sao kô giải nén được vậy??????? ::( , còn mấy cái khác bạn post lên mình thì giải nén liền hà, bạn xem lại coi hé

Còn cái phần crack sau kỳ quá mình làm theo hướng dẫn của hai bạn nhưng kô thấy hiện link 8 ra vậy, click vào link 8 thì nó vẫn hiện 2 hàng màu đỏ với số code mình vừa pass từ encryptPE vào

Cái này nữa nè nói thiệt nghe mình cám ơn bạn và TranPhuong thật nhiều đó, phải nói là hai bạn quá nhiệt tình, thiệt đó, mình khâm phục khâm phục quá :hug:

15. codename_209

codename_209 Donkey Kong

ặc ặc a3 1.45 của tui >_<, ác wá download mười mấy tiếng mới xong >_<
    to kho_vi_yeu é giúp tui với mu99j chạy tốt nhưng ko có darklord còn 99b-z thì T_T T_T T_T hic hic khóc ròng

16. kingman427

kingman427 Youtube Master Race

Chai, khong biet may ban dang cai ban 0.99b+ co bi loi nhu minh khong. Cua minh lv len làm sao á. Cu len 9 roi tut xuong ma lau that la lau mac du minh da chinh toi 5000 lan. Giup minh khac phuc voi nhe. Cam on

17. nhôccn

nhôccn Youtube Master Race

vui lòng chỉ tui cách khắc phục lỗi link 1 với, nó cứ báo :
    Dataserver.exe has encountered a problem and needs to close. We are sorry for the inconvenience

rồi tắt luôn, chỉ tui với

18. haruvan

haruvan Youtube Master Race

thanks cam on nhe pac khO_vi_yeu tieu de se dơn ve lam thu
    hi vong pac ngay cang con hien nhieu cho xa hoi Thankssss

19. kho_vi_yeu

kho_vi_yeu Mr & Ms Pac-Man

bạn đánh tên nào ở encryptpe thì ở chổ crack bạn phải đánh tên user vào đó, chứ không phải đánh pass vào dòng thứ hai đâu.

đây là patch tiếng anh và file mygsfun.ini tiếng anh đó. dùng winrar mới nhất unzip hen.

Các file đính kèm:

20. windows2000vn

windows2000vn Youtube Master Race

cho mình hỏi máy mình ko dùng windows XP ko cài dc sql server 2000 . thì mình phải cài gì để chạy được trên windows XP bây giờ