[MU] Trung tâm Thiết lập Hướng dẫn MU hoàn hảo nhất

Thảo luận trong 'Thư viện' bắt đầu bởi anhnhobe, 19/10/04.

1. kho_vi_yeu

kho_vi_yeu Mr & Ms Pac-Man

cho bộ đồ người ta gọi là ếch xào lăn đủ món và rì xéch 100 lần đi em quãng cáo cho anh bình liền. hehhehhe

2. cmol_founder

cmol_founder Youtube Master Race

pó tay luôn, sợ lão DoYeu này quá rồi, sau 1 thời gian vắng bóng, nay quay lại với anh em GameVN rồi á ... đang test bản Mu 1.0 Lucifer bên MG ... nhưng nói chung toàn là fake cả, ko cái nào hơn cái nào, hihĩ .. .nhìn cái 1.0 chính hiệu của MG thèm, thèm ko chịu nỗi, nghe nói bán tới 6000 nhân dân tệ lận, gần 70 triệu việt nam ..... thèm vẫn là thèm !!

3. kho_vi_yeu

kho_vi_yeu Mr & Ms Pac-Man

cái 1.0 lucifer chỉ là cái 99b+ thôi. không có gì hay hết ah. nếu có được version 1.0 của MG thì wá good rồi nói chi nữa. đang hy vọng kiếm ra được nó nè.

4. doandu_congtu

doandu_congtu Youtube Master Race

Tratphuong và kho_vi_yeu ơi cho mi`nh hỏi

Sau khi down bản các bạn về mình chạy ngon lành nhưng gặp các trường hợp sau (mình đang chạy trên mạng Lan - trên máy đơn thì không sao cả ) :
    1- Sau khoảng 4-6 tiếng thì bị dis
    Mặc dù máy chủ là : PIV 2.8G/bus800 L775 - Ram 512M/bus400 - 120 HDD
    2- Sao bản Sever của các cậu không cho giết người vì thế
    không sao đấu guild được
    3- Bản MyWeb99.ra của các bạn không thể rửa tội được
    4- Trang top100 không có sort theo số lần reset . Bạn nào có bản sort theo số làn reset cho mình xin cái .

Các bạn fix lỗi hộ mình cái . Mình chả bít gì về cái này cả .
    Cảm ơn nhìu nghe !!!

5. embebong

embebong Youtube Master Race

có ai biết chỉnh cái file đổi nhân vật này được không ? đổi không được cho dark lord và magic, nếu ai biết thì chỉnh giùm em .còn nếu có file khác thì đổi nhân vật được thì share cho em nha, cám ơn nhiều , file về asp

Các file đính kèm:

6. *Asakura Hao*

*Asakura Hao* Donkey Kong

cho em cai ban path Englíh cua Mu trung quoc di.em cam on nhiu`!

7. dcdtung

dcdtung Youtube Master Race

Co Ai Thay File Mu_exdb.bak O Dau Khong Vay ? Sao Con Tìm Mãi Cĩng Không Thấy...hình Như Không Có Nó Thì Không Thể Chơi Trên Mạng Lan được đúng Không Hả Các Bác...

8. saboteurvn

saboteurvn Mr & Ms Pac-Man

các bạn cho tớ hỏi file host nằm ở đâu dzay, tớ tìm mãi ko thấy, trong hướng dẫn viết là tìm file host để sửa, tìm hoài mà đâu có thấy đâu, help me.

9. long_taithien

long_taithien Youtube Master Race

ban mu99b+ cua em ko giết người được, không ép cánh DL được các em chỉ em cách chỉnh với, làm thế nào để chỉnh quăng Box được nhiều đồ xịn, và chỉ cộng được tới 13 thôi còn 14, 15 không cộng được. help me

10. xichlong

xichlong Legend of Zelda

các bác ai có lòng tốt làm ơn cho em cái inteface trong data của bản 99b với, em dùng dialup lúc down vìa nó bão lỗi kô unzip đuợc cía đó hic,

11. cao ho thang

cao ho thang Donkey Kong

ủa trong đây chỉ chúng mình cách cài mu offline ban 0.99 hả vậy thì cài như thế nào có bạn nào có file huong dẫn thỉ gửi lên cho mình đi à mà các bạn ơi làm sao chỉnh cho nhân vật luyện tới level 1000 roi khi rest lại thì được +1000 poinst và điểm mất hết

12. Red Devil

Red Devil -> Ah ! I'm Burning Moderator

Cho tui hỏi phát
    Chơi mấy cái MU DL đều ko học skills được, click vào scroll đều ko có phản ứng gì :-?
    Có phải do server MU bị lỗi hay do MU cài đặt trên máy mình bị lỗi :-?
    Chú thích: đây là MU online chứ ko phải offline

13. Earth-Shaking

Earth-Shaking Youtube Master Race

Mình đang chơi bản Mu Offline 0.97 , mong các bạn chỉ dùm cách tạo ra Item full để đeo cho char của mình

14. alien78

alien78 Mr & Ms Pac-Man

QUOTE=Earth-Shaking]Mình đang chơi bản Mu Offline 0.97 , mong các bạn chỉ dùm cách tạo ra Item full để đeo cho char của mình[/QUOTE]
    QUOTE=Earth-Shaking]Mình đang chơi bản Mu Offline 0.97 , mong các bạn chỉ dùm cách tạo ra Item full để đeo cho char của mình[/QUOTE]
    :D
    bạn tìm MuEditor tôi có post vài version trong topic này , tìm lại mấy trang trước sẽ thấy . Down về chạy chỉ việc tìm items rồi Add Exec option cho nó thôi dễ mà
    chúc bạn thành công

15. nt80

nt80 Mr & Ms Pac-Man

Toi cung bi vay ne co ai giup gium khong? chi giup tui nha, thanks

16. *Asakura Hao*

*Asakura Hao* Donkey Kong

Cho em ban path english di may su huynh oi,em cam on nhieu`,voi lai cai ban gi` ma co' cai canh cua thang soul ma` hong` do'.Em cam on nhieu` nhieu`!

17. tungkc

tungkc Youtube Master Race

Tôi cũng bị y trang như thế này, mà chưa tìm thấy bài FIX lỗi này

18. minhrâtđẹp

minhrâtđẹp Youtube Master Race

cac bac that lam chuyen sao phai thiet lap lam chi cu len mang ma choi rieng tui o co thoi gian ma thiet lap lau lam

19. minhrâtđẹp

minhrâtđẹp Youtube Master Race

qua don gian rs thi co thi bao noi la chuyen binh thuong ban can phai bo het do tren nguoi ra roi sau do out nhan vat ma ban vua bo do vao nhan vay khac sau do ra vao trng wet cua mu do de rs the la rs duoc roi

20. long_taithien

long_taithien Youtube Master Race

bạn vào wwwroot sau đó mở trang reset bằng notebook sau đó chinh lại phần lifecount= số lần reset mà bạn muốn, chúc bạn thành công