Mua bán key Diablo III

Thảo luận trong 'Mua bán - Trao đổi' bắt đầu bởi Catman_vn, 27/3/12.

1. caygayden

caygayden Fire in the hole!

^
    Mình xin góp ý là bác Mèo đã mạnh tay với quảng cáo trá hình forums cũng nên mạnh tay với phần mua bán, đặc biệt trường hợp kiểu như bài post #21 trên, sặc mùi scam lừa đảo.
    Bên box SC hồi đầu phát hành cũng không ít kẻ dùng cc chùa mua rồi bán acc kiểu trên, nhưng mod box đấy mạnh tay nên giờ không còn bóng dáng. Box Diablo nên làm như vậy để trong sạch box, cho các mem chưa rõ mua,bán thế nào biết cách tránh!

2. vitcon91

vitcon91 Mr & Ms Pac-Man

Em đc biết mua key trực tiếp cần thanh toán qua visa, mà hiện tại em lạin ko có, vậy có cách nào nữa ko ạ

3. Koz.VN

Koz.VN Youtube Master Race

Hiện nay mình thấy có 1 dịch vụ này "RÊV Visa Internet Card" 1 dạng VISA nạp tiền trước rồi dùng cũng thuận lợi.

Nếu bạn quan tâm thì vào link này của baokim mà tham khảo nhé https://www.baokim.vn/rev/index

Cái này do BaoKim cung cấp chắc chắn an toàn hơn các cá nhân làm. Bạn nghiên cứu thử xem

4. hung_war3

hung_war3 http://hungwar.com

Mời bro quan tâm ghé thăm : http://hungwar.com

5. thehillhaveeyes

thehillhaveeyes Mr & Ms Pac-Man

còn ai bán bản CE ko nhỉ :( cả 2 ông MiTomChanh voi ghetdoi sold out hết rồi :(

6. cuongmn64

cuongmn64 Youtube Master Race

cái này bác có nguồn không vậy?

7. takamuro2506

takamuro2506 Mario & Luigi

1. d3 trở thành game global. bạn có thể đăng nhập bất kỳ sv nào US, EU, ASIA để chơi , ko bị khóa region như sc2
    2. RMAH thì chưa có thông tin gì nhiều về vụ add key kiểu này . nhưng chắc nó sẽ khóa bên US (key US)

nguồn : gamevn.com -> box diablo ...... ko đi tìm hiểu mà cứ bạ đâu hỏi đó.... khối post hỏi về những việc như thế này :4cool_confuse:

8. Bộ|Kinh|Vân

Bộ|Kinh|Vân Mr & Ms Pac-Man

nếu đã có box này thì em nghĩ nên có 1 box danh sách đen - cảnh báo những tình trạng lừa đảo vì buôn bán luôn phát sinh mặt trái của nó mà

9. cuongmn64

cuongmn64 Youtube Master Race

Mình đọc trên trang chủ của blizz nhiều rồi mà chưa nghe nói đến cái vụi key US hay key EU gì cả!

10. Vo-_-Danh

Vo-_-Danh Mr & Ms Pac-Man

Thế bạn nghĩ mấy ông bán box mà có trên dưới 1,2 triệu thì lấy nguồn ở đâu. Khả năng cũng dùng cc chùa ship box về Việt Nam mà thôi. Tính 60$ USD/box cũng khoảng trên dưới 1,3 triệu rồi. Chưa tính về còn nộp thuế má cho hải quan rồi tiền ship cho các bạn.

11. Blue4ever01

Blue4ever01 C O N T R A Lão Làng GVN

^ Hungwar, ghetdoi với mytomchanh thấy bán box 1m4 mà bạn có nhầm không vậy :|. 60 usd giờ có 1 260 000 nhé :-?. Anh hungwar thì em thấy uy tín nhất rồi, vì bán key cho ae được cả mấy năm nay, mấy người trên cũng dạng lão làng uy tín trong 4rum nên khả năng scam cũng cực kỳ thấp. Cơ sở nào mà bạn bảo họ dùng cc chùa ship về Vn vậy :-j

12. taituxdseller

taituxdseller Persian Prince

cũng đang phân vân xem có nên bán key game này ko :-? nếu có bán thì mình chỉ bán key khui từ box rồi chụp ảnh chứ làm biếng ship về VN lắm :-<

13. Vo-_-Danh

Vo-_-Danh Mr & Ms Pac-Man

Mình không có cơ sở nào cả. Nhưng bạn cứ thử ship 1 box về xem tổng chi phí bao nhiêu là biết ngay thôi mà.
    Nếu ai ở nước ngoài, ra store buy box rồi khui scan key sell thì còn nghe được.
    P/S: ý mình không phải nói mấy bạn sell box ở đây scam hay ko uy tín. Người ta sell mấy năm còn lên cả MOD rồi thì uy tín quá còn gì nữa. Mình chỉ muốn nói cho mọi người biết không phải chỉ sell key, sell acc là xài cc. Mà kể cả sell box cũng có thể xài cc ship về sell.

Chỉnh sửa cuối: 1/5/12
  14. AYEtolive1

AYEtolive1 Dragon Quest

Trước hết mình khuyên các AE nên đặt mua hungwar trên diễn đàn này nè (rất uy tín) .Nhưng Mình xin góp thêm 1 địa chỉ bán key hơi mắc nhưng bảo đảm cho các AE là www.gamebank.vn .dành cho AE nào thấy mệt mỏi,phiền phức thì vào đó xúc cho lẹ , đây là doanh nghiệp kinh doanh nên AE không phải lăn tăn ghì thêm .Mình cũng giao dich rất nhiều trên đó thấy rất Okie .Chúc AE mau xúc được key chiến Diablo .

15. hieu0301

hieu0301 T.E.T.Я.I.S

theo wan điểm của mê`k, ai bán giá rẻ bất thường là ko đáng tin cậy =; còn nếu đã bỏ tiền với giá thị trường thì tìm người uy tín mà mua =; mua thẳng của blizz là tốt nhất :))

16. evileyes1993

evileyes1993 Mr & Ms Pac-Man

Mua ở keygamepc.com cũng rất uy tín đó các bác.Key EU có 1 triệu 2 thui.

17. dungk

dungk Legend of Zelda

mình cũng đang muốn tìm một supplier uy tín, sắp tới cũng muốn tậu một cái key, nhớ Diablo quá rồi :5cool_still_dreamin

18. firedragonsss

firedragonsss Donkey Kong Lão Làng GVN

^ cám ơn nhiều. Mà bạn sửa lại link download diablo 3 dùm mình cái, đang cần cái này

19. AYEtolive1

AYEtolive1 Dragon Quest

đọc hết topic này rồi kèm với những lời ông vô danh trên 4room về CC chùa ,nên thật lòng khuyên AE nên tự mua 1 key digital theo game bank hướng dẫn mà dùng.Còn Uy tín , v..v.. ghì đó thì xin thưa rằng không tin được ai hết đâu ,gia rẻ 99% toàn cc chùa thôi.

20. tWo.rOcks

tWo.rOcks Youtube Master Race

Uy tín đâu phải ai cũng có mà bạn đánh đồng họ với những nick clone vậy :|