Mua bán

Thảo luận trong 'Yu-Gi-Oh!! FanClub' bắt đầu bởi công_tử@, 10/3/06.

1. .:QuachTinh:.

.:QuachTinh:. Youtube Master Race

Em phải mua toàn bộ lại cả bộ bài các anh ạ!Bọn lớp em lập ra hội bài nên em cũng tham gia.Nhưng bộ bài của em vừa mới tìm được đã mất rồi các anh ạ.Các anh giúp em nốt lần cuối là số mấy Nhà chung bán bài ạ?Em cám ơn trước.
    P/s:Các anh cũng có hội bài ạ.Thế Offline ở đâu hả các anh.Nếu gần thì cho em tham gia với.

2. Shindo Hikaru

Shindo Hikaru Dragon Quest

Em có ở Hà Nội ko? Nếu ở Hà Nội thì add nick yahoo juliuscaesarxv hoặc black_sun009 để biết thêm chi tiết về hội bài ở Hà Nội.

Mua bài thì cứ ra phố Nhà Chung, phố đấy ngắn thôi mà, cứ đi ra phố đấy sẽ thấy 2 hàng bán đồ linh tinh đối diện nhau, vào hàng bên trái...

3. .:QuachTinh:.

Có phải là bên đường mà hồi trước có 2 của hàng bên cạnh nhau nhưng mà bây giờ 1 hàng bị đóng của rồi đúng ko anh?Chỗ đấy bây giờ vẫn còn bán bài sao ạ?

4. _GuanYu_

_GuanYu_ Mr & Ms Pac-Man

to Công Tử : hic, thui, có lẽ không cần đâu, tại vì bạn tui nó ở New York là phía Nam còn bang của ông lại nằm ở Đông Bắc Mỹ, chặc là không giúp đựoc rùi, định nhờ ông cầm hộ tui một ít bài về ý mà :(

5. lanhdiendiemla

lanhdiendiemla Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

to:quach tinh
    Em vô cái hàng bên trái nếu đí từ đường Quang Trung lên đó đối diện với cái trường học...hàng đó tuy bán dắt hơn nhưng mà nhiều bài hơn + chủ rất nhệt tình
    to:QuanYu
    Cứ nhắn bọn bạn gửi bài cho công_tử là đựoc mà

6. công_tử@

công_tử@ Guest

0
    Có cần thì gửi qua bưu điện đến địa chỉ của tui, tui cầm về dùm cho

Tiện thể mình hết DP trên online rùi. Bác nào mua dùm em 1 cái nhé, thank nhìu. Nếu bác ở HN thì xin Hikaru gửi tiền trước dùm, mình sẽ trả lại sau....

Tui sắp mua 1 lốc bài, giá cực rẻ, toàn hàng hiệu, hy vọng không hớ

7. Shindo Hikaru

công tử ơi, nếu thấy chỗ nào bán card sleeves thì mua dùm mình nhé, mua loại nào mà gồm khoảng 100 cái như thế này là được :D

thanks nha :D

8. công_tử@

công_tử@ Guest

0
    Chưa thấy cái này. Nhưng sẽ tìm. Tui còn thấy 1 loại card Protector trong Walmart, 1 túi da đựng khoảng 1-2 deck, coi cũng khá

9. .:QuachTinh:.

Các anh ơi!Ở đấy có nhiều bộ bài thì bộ nào có con Cyber dragon với cả Dung hợp hả các anh.Em mua 3 bộ liền mà chả có con nào cả.Có phải là mỗi bộ thì có 1 tên riêng và bài trong đó khác nhau đúng ko ạ?

10. _GuanYu_

_GuanYu_ Mr & Ms Pac-Man

to Công Tử : ông cho tui địa chỉ chính xác đi, nếu mà được thì tui nhwof bạn tui gửi qua bưu điện tới ( cứ gửi tin nhắn cho bí mật :D )

11. Shindo Hikaru

QuachTinh: Cyber Dragon thì phải mua bộ dài (2 ngăn chứa bài xếp theo chiều dọc) bên ngoài có chữ GX. Còn Polymerization thì phải mua bộ có hình mấy con GOD.

12. pnthang1919

pnthang1919 Youtube Master Race

Bây giờ cứ mua 1 bộ 6K có pack bên trong là sẽ có 1 cyber + 1 rising, nói chung là cyber bây giờ dễ mua hơn hồi trước.
    Mà Quachtinh có phải là new member ko nhỉ, nếu là mới thì cố gắng đến với hội bài nhá(nhưng ko chừng mình bị hố như Duy nhỉ?)

13. darknessReturn

darknessReturn Donkey Kong

tôi nghĩ là cái mà ông SH đòi ông mua dùm là card protector đó, cái đó đối với tôi rất quan trọng, trước khi tôi muốn sọai 1 bộ mới, thì phải coi lại có đủ card protector không đã, không thì đi kiếm cho đủ rồi mới sọan

14. lanhdiendiemla

lanhdiendiemla Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

Chính xác tôi cũng định nhờ công tử mua giùm cho cái đó mà không biết nó gọi là cái gì ...mà nó bán 1 hộp 100 cái luôn phải không ??? bao nhiêu $ vậy

15. BlackFlea

BlackFlea Mr & Ms Pac-Man

Anh congtu ơi , bao giờ về mua hộ em 2 hộp dragon's road với cả warriors nhé !! Với cả 1 ít bài lung tung cũng được :D

16. _GuanYu_

_GuanYu_ Mr & Ms Pac-Man

Mua hộ tui 1 bộ Exodia, 1 bộ 3 con God card ,nhớ là phải first edition đó nha, không là không trả tiền đâu :D

17. công_tử@

công_tử@ Guest

0
    Warriors thì có, còn Dragon's road thì chưa thấy

Đào đâu ra bi giờ? Thiệt tình là tìm không có bán bài lẻ mà

18. xauso_forever

xauso_forever Mr & Ms Pac-Man

Hix, cái Dragon's Roar Structure deck gần như tuyệt chủng rồi, nói chung là khó kiếm, hồi trước tui phải đi tới nguyên cái hội chợ lớn luôn thì mới mua được 1 hộp. Nếu công tử mà muốn mua thì chắc là phải mua online thôi,lol.

19. sachizotaki

sachizotaki Mr & Ms Pac-Man

cho lính mới "mạn phép nói chuyện"( đang sầu đời mà :D ).Tui cũng nghĩ là thằng dragon' roar và zombie' madness bị tiệt lâu rồi. 1 tháng trước ghé qua westminter mall mới biết là bọn nó " làm ổ" trong đó, bác nào cần xem thì thử tạc qua đó xem sao ( cứ tưởng là không có gì nên tui cũng chẳng tới :D ). Không có nốt thì online mà mua vậy :D .

20. xauso_forever

xauso_forever Mr & Ms Pac-Man

Còn ông Guan_Yu nữa, đúng là sang quá, Exodia thì bèo lắm cũng 60$ một set, còn 3 con God thì cũng tương tự. Phải biết nghĩ cho công tử chứ, ổng còn phải lo bài cho ổng nữa, chịu sao thấu??? lol :D