Muốn bít trình độ bản thân, vô đây

Thảo luận trong 'Heroes of Might and Magic' bắt đầu bởi darkpower, 22/4/04.

1. Arabia

Arabia The Warrior of Light

Darkpower ở Cầu Giấy à ? Vậy có chơi ở cái đường khỉ gì dẫn vào Cao Đẳng Sư Phạm ko nhỉ ? Nếu có thì hay chơi vào những ngày nào mình ra chiến . H3 , H4 gì cũng được , thậm chí H2 .

2. darkpower

darkpower C O N T R A GameOver

hihi, nói thật là chẳng bao giờ tự nhiên tôi ra ngoài hàng chơi H3 vì .......... chơi ở nhà cũng được. Ra hàng chơi H3 trừ khi đã có hẹn thôi vì trò này chơi mất thời gian quá :P

Tôi chưa bao giờ chơi ở chỗ ông nói, nếu đấu H3 thì mới chỉ uýnh ở đường Tô Hiệu, phố huế, báck khoa, và tôn thất tùng thôi :)

3. darkpower

thông thường, thời gian chơi H3 phù hợp nhất với tôi là chơi vào chiều chủ nhật :) địa điểm thì ko vấn đề nhưng ....... bản đồ nhỏ nhỏ thôi thì dễ chiến :)

4. xuanhung

xuanhung T.E.T.Я.I.S

Hà... Ông Arabia cũng chơi H3 à.Về chưa cho tôi địa chỉ đê,tôi đến thăm.Tưởng chỉ chơi Đế chế thôi ai dè hehe thế này thì phải gặp nhau cho biết mặt cái.Nếu tiện thì xuống chỗ tôi chơi nhé.

5. Arabia

Cho địa chỉ cụ thể đi ông bạn , tôi ko còn nhớ nữa mà tìm ngại lắm. Tôi tưởng ông tốt nghiệp rồi chứ . Còn vụ AOE hay H3 thì tôi cũng chơi cho vui như mọi người mà . Ok , hôm nào tôi sẽ xuống chỗ ông , chơi cái gì cũng được , H3 , H4 , AOE ... chiến hết .

6. xuanhung

xuanhung T.E.T.Я.I.S

H3+ AOE nhưng AOE có lẽ ít chơi hơn nên đánh H3 là khản năng cao.Đia chỉ quán Hai Long _khu K5_khu phố AO SEN_Hà đông.Hôm nào xuông thì báo cho tôi biết trước sẽ tiếp đón cẩn thận.Đối diện trường Kiến trúc là khu phố Ao sen đó.
    Hình như bọn bạn ông trường Giao Thông bảo vệ song rồi thì phải.Tôi còn 1 năm nữa mới ra trường cơ.

7. Arabia

Ừ , xong rồi . Theo lịch 10-6 đến nhận bằng nữa là xong hết. Dạo này toàn chơi bời nhậu nhẹt qua đêm thôi à .Hẹn ông thứ 4 , 9-6 nhé .

8. Zhang_Liao

Zhang_Liao Youtube Master Race

1.Knight
    2.None
    3.hero_gz1988 (YM)
    4.F19 QBT HCM
    5.Thu Bay
    6.The nao cung xong

9. akitavn

akitavn Mr & Ms Pac-Man

to White-Snake
    Ông xuống chỗ tôi đê, chơi bao nhiêu cũng được. HL 4-4.
    to Arabia
    Vậy là ông sẽ xuống Hải long à, nhanh lên nhé, nhớ bảo thằng XuanHung gọi tôi.

10. Arabia

Xuống rồi , toát mồ hôi mới biết hoá ra Ao Sen nằm đối diện ngay với trường Kiến trúc , làm mình chạy tít xuống dưới , nhưng chả thấy quán Game Hải Long ở đâu cả , chỉ có quán Game Hải thôi . Nó có nằm trong ngóc ngách nào ko vậy mấy bác . Chịu , hôm nay ra tìm chả thấy , ngán quá .

11. xuanhung

xuanhung T.E.T.Я.I.S

Chùi quán game nào tên Hải vậy ta???Chậc thế là xuống rồi hả tiêc thật.Nếu xuống đó hỏi khu K5 ấy rùi vào thế là thấy quán Hai Long mừ chuối quá.Cực kì dễ tìm mừ nếu ko thì cứ đi vào đối diên với ngõ Ao sen 4 là khu K5,ừ mà ở đây bây giờ cực kỳ lắm quán Game nhiêu cao thủ mừ nên ai cũng muốn làm bá chủ một phương hihi...

12. Arabia

Chả thấy dễ tìm gì cả . Khu K5 là 1 khu buôn bán , hàng net , Game đầy rẫy , chả nhìn thấy cái biển quán Game Hai Long đâu cả mặc dù đã xuống xe đi bộ cho dễ nhìn . Từ phía ngoài đi vào tầm độ bao nhiêu met hả ông XuanHung ?

13. akitavn

akitavn Mr & Ms Pac-Man

Thế này nhé .. Ông hỏi 1 thằng chơi game bất kỳ chắc nó cũng biết quán game Hải Long.
    Ông cứ đi sâu xuống 100m . Nó nằm trong ngõ, chứ không phải bên ngoài, bên phải.

14. xuanhung

xuanhung T.E.T.Я.I.S

Từ trường Kiến trúc nhìn sang có một ngõ , đi thẳng đó 100m hỏi K5 hoặc hàng Game Hai Long thế là ok.Nếu được hẹn bác lần sau bác hẹn giờ tui sẽ ở trên mạng có gì bác ko tìm thấy thi bác tạt qua 1 quán nét ok.

15. Dragoncave1981

Dragoncave1981 Youtube Master Race

Minh la linh moi nhung danh H3 khong te,muon thu suc voi ca ban.
    Dia chi:khong co,ai muon cu cho dia chi toi toi,toi o Ha Noi Hai Ba Trung
    Danh ban do 6LM10,200%,co dip,co long dat,thong thanh thi ngan duong neu ko lap mang moi
    danh tien gio neu vao mang 1 ben ko choi duoc thi phai tra cho noi phuong thuoc la hoac nuoc uong moi lan load cung vay.de 2 phut nhe

16. vuminhtan_84

vuminhtan_84 Liu Kang, Champion of Earthrealm

hè hè,chèo các bpác,em vèo đây muốn học hỏi chơi trò này.Còn trò này thì em là 1 con gà thui vì em thỉnh thoảng mới chơi cho đỡ buồn nên không biết nhìu lém ^_^

17. neon

neon Legend of Zelda

tui đánh heroes 3 cũng thuộc lại thứ dữ, tui ở thành phố hồ chí minh,ngứa tay quá có u nào muốn quýnh với tui hông thì cho địa chỉ^_^^_^^_^

18. vuminhtan_84

vuminhtan_84 Liu Kang, Champion of Earthrealm

-he he cái này thì bác phải hẹn với Hello kitty hoặc mấy cha khác
    -Hic tui không phải đối thủ rùi

19. darkpower

sài gòn cũng nhìu cao thủ lắm mờ. tiếc là những tên ma cũ trong sài gòn của box hero, mấy tháng nay ko thấy mặt. Chắc tai nạn otô chết hết rùi :*
    nếu chưa chết, đọc được dongnày của tui, thế nào tụi nó cũng gạ ông uýnh :P

20. darkpower

ái chà, vụ này nghe hay đây :P nhưng tại sao cứ phải 6LM10 nhỉ. Tôi ra quy định này nữa nè, mỗi lần tôi load tôi trả cho ông thuốc và nước nhưng tôi trả bao nhiu phải dùng hết bấy nhiu. Thuốc phải đốt hết điếu, nước phải uống hết cốc ngay tại chỗ được ko.
    Haha, xem ông có chết ko nào :-?