Muốn chia tay mà không nói được

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi linhbibi, 11/12/09.

1. linhbibi

linhbibi Donkey Kong

mình k hề bị tác động bởi chuyện cưới xin, chỉ đơn giản là thấy tình cảm ko còn mặn nồng nữa, muốn đc tự do mà thôi :|
    mình đã nói "loáng thoáng" cho cô ấy hiểu rồi mà :D, cô ấy khá bất ngờ, tất nhiên mắt rơm rơm nc mắt nhưng ko khóc trước mặt mình, tối cô ấy có nt và nói "nghĩ đến chia tay v buồn nhưng điều v buồn nhất là a ko còn yêu v như trước" tất nhiên là đọc xong mình khóc :|, sống tình cảm mà :D
    e nói đúng đấy, điểm yếu nhất của a là thiếu quyết đoán, đời a hối hận kha khá rồi :)), có lẽ thế mới là cuộc sống, có lẽ sau lần này còn lâu a mới có đc hạnh phúc như vậy
    mình chắc cũng có kết giống bạn :D
    bạn có cái bốc đồng "hâm hâm" giống tớ lắm, tình cảm mà đã dâng trào là việc dở hơi nhất cũng làm,đợt trước chỉ vì nhìn thấy cô bé sống cùng khu trong thang máy (đi cùng thang máy có khoảng 10s, đến tầng 6 cô bé đó ra) mà mình về nhà mất ăn mất ngủ (trong khi vẫn đang yêu ny đấy :">) thế là sáng tác 1 đoạn rap ngắn ngắn cho cô bé đó, rồi gửi cho e nó :))
    nghĩ lại vẫn thấy hâm
    chắc sau này mình già nghĩ lại tuổi trẻ thấy nhiều việc hâm lắm đây

2. fcmanuhp

fcmanuhp Youtube Master Race

nói chung là ai cũng có cái lý của mình . Ai cũng có phần đúng phần sai !!! Nhưng không ai có thể hiểu rõ bằng chủ topic . THui thì bây giờ khuyên chủ top :
    Hãy suy nghĩ kỹ ,đặt lên đặt xuống ,nghĩ mọi góc độ .Nghĩ cho mình ,nghĩ cho cô ấy .Nghĩ cho tương lai của 2 người . Tin là ở độ tuổi của chủ top cũng sẽ có quyết định sáng suốt . Nhưng hãy nhớ cái gì đã làm thì không thể lấy lại được ,và khi quyết định thì sẽ luôn có 1 cái giá phải trả nha !! ĐÔi khi cũng là quyết định của cuộc đời ,cái giá phải trả là vô giá:):):):):):):)

3. Leens

Leens Donkey Kong

“Thế gian này cái quý nhất không phải là thứ không có được và đã mất đi, mà là hạnh phúc hiện đang nắm giữ!” mình củng có đọc của 1 bé gái hâm hâm send cho http://www.nmthuan.com/tan-man/cau-chuyen-con-nhen-va-phat-quan-am.aspx

4. audition

audition Mr & Ms Pac-Man

:)=)) về cơ bản tớ nói thật là tớ cũng đang gặp trường hợp tươg tự và tớ giống cô người yêu của bạn.

Tốt nhất là cứ thẳng thắn và phũ phàng cho nó nhanh bạn ạ, theo tớ thì là thế. càng tỏ ra khó xử bao nhiêu thì càng khổ người ta bấy nhiêu