[Mystery Cabal] Giới thiệu - Thảo luận - Hướng dẫn - Private Cabal Server Episode 8

Thảo luận trong 'MMO | Private Server' bắt đầu bởi princekai, 27/3/12.

1. pxtuan

pxtuan Youtube Master Race

có biết đọc ko thế mà bảo tôi chưa làm:-j ko thấy cái câu "ta rút ra đút vào chả chục lần cái modem rồi *** dc nên mới phải dùng đên cái HSS"
    bạn thử nói tôi xem rút điện với reset modem, hay tắt công tắc nguồn thì ảnh hưởng của nó đến kết nối mạng của bạn khác nhau cái gì :-/
    ko phải mình tôi làm ko dc, mà cũng có những người khác làm như thế ko dc thì ngta mới kêu. Chả biết ai nguy hiểm trước đâu khi mà trình độ thì chưa hơn dc ngta mà oác cái mồn ra chê này chê nọ, rồi thì làm như là mỗi mình biết cách:-j, mỗi cách của mình mới dc còn của ng khác thì ko bằng mình..í. Tôi nghe ko có lọt tai nên mới nói

2. vickydance3

vickydance3 Youtube Master Race

Thì bạn cũng có hơn đc ai đâu mà kêu người này người kia nguy hiểm,mình thấy bạn kêu ng khác nguy hiểm thì mình mới kêu bạn nguy hiểm mà,cách làm trên làm đc thì mình nói làm đc,cách đó cũng có fải tui fát hiện ra đâu mà mỗi mình biết cách,cách rút moderm ra làm đc thì tui nói đc mấy cách kia ko đc thì nói ko,ng khác làm đc mình ko làm đc thì chắc do ăn ở đó :))

3. comablack95

comablack95 Youtube Master Race

cho mình hỏi mình đăng kí trên website nó thành công rồi mà vô game cũng ko đc ( có dùng HSS rồi ) và đã thử check mail xem có phải bắt kích hoạt không những cũng không thấy các bạn giải thích giùm mình với

---------- Post added at 13:15 ---------- Previous post was at 13:02 ----------

kể cả mình login acc ở website cũng không được ( nếu bảo là mình quên pass hay ID thì không thể vì vừa mới tạo xong sao mà quên đc )

4. hoangkimlan12

hoangkimlan12 Youtube Master Race

chao moi nguoi. minh tu ben cabal NA chuyen sang day.khong biet sever EP 7 này on? dinh khong va` ti le drop the nao`. kiem' tien voi' items co' kho khan khong cac bac. ma minh` download về chơi mà sau khi update xong mà không vô đựoc game nhỉ , mà thấy GM nó bảo làm thế nào để vô game í nhỉ ai biết chỉ dùm. mình chơi ở bên NA vất vả quá phá sản vì vụ đập đồ nên qua đây xây dựng lại ^^

---------- Post added at 20:43 ---------- Previous post was at 20:34 ----------

nản ghê sao không đăng nhập đựoc vậy nè fake IP cũng không được . nhà mình xài mang chung nên không có modern ma reset

5. MrKhan

MrKhan Youtube Master Race

đang bảo trì hả mọi người !!!
    30 charrrrrrrrrrr

6. venushl

venushl Mr & Ms Pac-Man

chưa thử thì câm mồm, không biết thì dựa cột mà nghe okie. Thế mày giải thích cho tao ? Tại sao tắt nguồn bật lại đựoc còn reset moderm không đựoc. Và lý giải cho tao tại sao làm 10 lần vào cả 10 rs moderrm 100 lần *** vào đựoc trẳm ?.
    Hơn nữa, thế nào gọi là nguy hiểm, mày giúp ích đựoc cai gi hay chỉ lên diễn đàn kêu gào xin xỏ này nỏ, hướng dẫn này nọ? . Mày guide cho ai cái gì chưa mà nói ng ta nguy hiểm?
    Còn màn ra so sánh ư? Mày dúng HS chơi ngon hơn hay là mày dúng chính mạng của mày chơi ngon hơn?.
    Ừ thì tao nguy hiểm theo cách nói của mày, ít ra tao có ich giúp mọi người còn vao đựoc, thế mày k nguy hiểm mày làm đựoc gì. Hay chỉ biết ném shit vào đại hổi, nhổ nước bọt lên trời, bọt bay vào mặt ?

---------- Post added at 11:49 ---------- Previous post was at 11:45 ----------

chơi ngon từ sáng bạn à. KHông vào đựoc game thì nhiều người bị rồi cứ theo cách của tôi mà làm không thì dùng HS

---------- Post added at 11:51 ---------- Previous post was at 11:49 ----------

:X . Chú chơi chả gì. Vào anh cho 1 2 món MT 1 slot :X

Chỉnh sửa cuối: 28/4/12
  7. vickydance3

Àh mình chơi War bạn,nhưng cũng có đủ set MT slot rồi.tks nhé

8. dark.hydra

dark.hydra Youtube Master Race

9. nguyenhoa229

nguyenhoa229 Youtube Master Race

cac ban oi cho mình hỏi là mình chơi Blader nhận nhiệm vụ rank up lv 70 nó kiu zo đánh Lake in dusk mah ko cho map pảt thì làm sao vào dc. Bạn nào chỉ giáo cho mình với,

10. Jimmy_Mei

Jimmy_Mei Mr & Ms Pac-Man

Ko có thì mua hoặc qua Ruina farm. Hên thì khoảng 10p rớt 2 cái :D

11. vickydance3

Nếu cho thì cho alz đc rồi :))

12. lyphuquoc

lyphuquoc Youtube Master Race

anh em giúp mình với, mình ko vô chơi đc. nó cứ báo file bị cabalmain.exe bị thiếu hoặc bị hư. Nhưng mình kiểm tra vẫn còn. Trình diệt virus cũng không đá động gì đến nó hết. bực quá

13. dark.hydra

dark.hydra Youtube Master Race

dis rồi hả mọi người .... có phải down nữa ko

14. Jimmy_Mei

Jimmy_Mei Mr & Ms Pac-Man

SV đã bị ddos =)).
    này thì 30 cục nem...........................

15. IIGaRungII

IIGaRungII Youtube Master Race

FUCkkkkk
    ddos
    ...................

16. princekai

princekai C O N T R A

Đang chơi bt, DDos gì :7cool_waaaht: (Có lẽ mình hên :5cool_still_dreamin )

17. vickydance3

chưa bị dis nữa àh :)),,,,,,,,,

18. princekai

princekai C O N T R A

^Ờ, giờ vẫn chưa sao :7cool_waaaht: .....................................

19. vickydance3

sao kì wá vậy,dis hết trơn rồi còn đâu :|

20. vietanh3190

vietanh3190 Donkey Kong

skin gì đẹp thế Norax cho ta xin với :D