[NA] WEST - Guild - VNDragons - Đại Việt Thần Long v2

Thảo luận trong 'Vindictus' bắt đầu bởi Snowlight XII, 6/2/13.

1. soulkeeper2608

soulkeeper2608 T.E.T.Я.I.S

mình chả hiểu acubu nói chi

sao h

:3

2. HeoAcubu

HeoAcubu T.E.T.Я.I.S

mần chi phải hiểu suy nghĩ mệt óc lắm á :))

3. Klard235

Klard235 Donkey Kong

Tùy người sử dụng và đồ đạc nữa:3cool_nosebleed:

4. SnowlightXII

SnowlightXII Donkey Kong

Mình thì thấy mỗi char có cái đặc trưng / điểm mạnh yếu và sự hay ho riêng, ngoài ra cũng tùy vào gu or cảm nhận của từng người ...

Và cũng như Klard nói thì còn tùy thêm người sử dụng là ai và đồ đạc thế nào nữa ...

Mấy cái vụ tranh luận như này trc h có cũng nhiều rồi và thường k đi tới đâu cả ...

Nên mình nghĩ vụ đó mọi ng dừng ở đây là đc rồi, bọn mình nên chuyển chủ đề khác thay đổi không khí thì hơn +smile ...

- - - Updated - - -

Cơ mà vũ khí gì thế nào thì mình k biết ...

Chứ riêng mình thì chỉ thấy đc là cái phần design và cân bằng hệ thống thể loại và chiêu thức các vũ khí của Vin rất là dở ...

Một số char quá imba và đc ưa chuộng còn một số khác thì bị dìm hàng thê thảm, riêng phần cần bằng class để PvP thì khỏi nói luôn +calm

Mình vẫn luộn bảo là nếu dịp gặp tên nào designer cái phần ấy của game nì thì mình sẽ nện cho hắn một trận còn gì ...

( Tất nhiên là nói vậy chứ có thật thì có nện thật hay k còn tùy vào hoàn cảnh và điều kiện cho phép +cold ! )

- - - Updated - - -

Hôm nay là thứ Tư, nếu không có gì thay đổi thì hẹn mọi ng tối thứ Bảy mình raid Colhen chung với nhau nhé +tongue ?

Dù chưa có đồ đạc gì hết ( Cái tội bảo farm đồ nhưng mà cứ vào đi đc đôi ba runs là lại out ra +haha ) ...

Nhưng vui là chính thôi ! Cũng lâu rồi k gặp nhau ingame rồi còn gì +sigh

5. soulkeeper2608

mà vụ fb snow định né tránh đến bao h :3cool_nosebleed:

6. HeoAcubu

HeoAcubu T.E.T.Я.I.S

miễn ý kiến vụ đồ đạc người sử dụng etc , cứ cho 2 đứa đánh cùng 1 trình đô nhất định , item same same vào new raid đánh thử xem có ăn dmg thằng kai không thì biết liền :-" , các class melee khác với boss mới AoE nhiều thì để đánh ngon thì ngoài dmg còn phải def trâu nữa , trong khi kai def tầm tầm vẫn sống sót ngon hơn nhiều . Mà chưa kể cùng 1 số tiền bỏ ra để lên đồ đi raid kai vẫn rẻ hơn , dư sức hơn stats thằng lann ,còn khi đồ max dmg vừa to def vừa trâu stim pots etc thì miễn bàn , chắc được vài thằng đại gia đếm trên đầu ngón tay :-"

7. SnowlightXII

SnowlightXII Donkey Kong

Không có ý né tránh gì hết đâu ... Thẳng thắn luôn là mình sắp từ bỏ cái tên SnowlightXII này ...

( Fb đã đóng rồi, chỉ k xóa để giữ làm kỉ niệm thôi )

Mình đã chuyển sang dùng một cái nickname mới ( Cái này là thật và cố định luôn, mấy cái trc mình thử nghiệm nên sau một tgian thì bỏ )

Mình sẽ tạo lại Fb mang tên đó vào ngày 12 tháng 9 ( ngày đặc biệt của mình ) - hơi mê tín và có phần biến thái tí - như mih dự định ...

Lúc đó mình sẽ add Fb Arui ngay thôi, cam đoan danh dự đấy, k cần lo gì nữa nhé +smile

- - - Updated - - -

Mình thì chỉ nghĩ đơn giản là Kai là class mang gameplay TPS ...

Còn mấy char khác toàn combat theo gameplay ARPG hash n slash ...

Nên so ra Kai nó có nhiều cái lợi thế nhất định không phải bàn +haha

Dù nói đi nói lại thì cũng phải công nhận là Lann muốn chơi tốt đòi hỏi cần nhiều kĩ năng hơn Kai rõ +calm

8. Klard235

Klard235 Donkey Kong

Kĩ năng khẳng định đẳng cấp:1cool_look_down:

- - - Updated - - -

Với lại chơi kai dễ quá thành ra chán:3cool_nosebleed:

Chỉnh sửa cuối: 21/8/13
  9. hyper_dragon94

hyper_dragon94 Fire in the hole! Lão Làng GVN

chốt lại...tối thứ 7 vào khoảng 7h hẹn mọi người trước cổng nhà Tieve channel 184, đề nghị các bác đúng giờ :7cool_feel_good:
    đề nghị thím klard có mặt trong đội hình làm tanker làm vệ sĩ cho tụi em :3cool_adore:
    à mà IGN của soulkeeper2608 với HeoAcubu là gì thế, tối t7 đi dc ko? còn pé block đâu sao ko lên tiếng ta?
    mà đội hình kiểu này sợ khó đi rồng dc ==!

10. SnowlightXII

SnowlightXII Donkey Kong

Hơ hơ ... Chắc lấy con Vella cũ đi Raids hôm ấy với mọi người ...

Chứ con Vella mới chưa unlock dun gì hết + không đủ AP để max skill mặc đồ +sweat ...

Farm thì đc mà ... làm biếng quớ +cold

11. soulkeeper2608

mình cầm xgun mà bọn bên cạnh nó quay qua hỏi mod Half Life à :6cool_surrender:

bạn này trông lạ lạ nhỉ :2cool_misdoubt:

IGN của mình là Tuskar2608

hoặc mình có thể vác acc food vào nếu....ai đó cần tanker (and clasher) :8cool_matrix:

12. hyper_dragon94

hjc...vậy là mình ko wen bạn rồi mà chắc có vẻ bạn chơi vin còn trước cả mình. Mà bạn là ai mà dc anh food giao acc lại thế :6cool_surrender:

13. SnowlightXII

SnowlightXII Donkey Kong

Không, Gran chơi Vin NA trc cả Arui nữa, tại khi Gran đã bế quan học tập rồi thì Arui mới xuất hiện nên hai ng k biết nhau thôi ...

Arui và a Food hai người cùng tu luyện cái môn thần công gọi là Hoster đại pháp ...

Chắc vì cùng là đồng môn nên hai anh em dễ nảy sinh hảo cảm và huynh đệ chi giao ấy mà +cold

- - - Updated - - -

P/s : Mình đang tập trung đóng cửa tu luyện bộ tuyệt học Sì nô bá đạo trảm phong quyết ...

Hiện quá trình luyện công đang gần thành tựu , đã đạt đến cảnh giới đệ thập nhất quan ...

Còn một ải cuối cùng nữa là đột phá đệ thập nhị quan ...

Dự là vài ngày nữa đại công cáo thành, lúc ấy mình sẽ xuất quan hạ sơn, quang lâm thiên hạ +cold

14. Klard235

Klard235 Donkey Kong

nếu muốn đi thì phải trước 7h:8cool_matrix:
    ko thì CN đi cũng cho lành:3cool_adore:

15. FionaBlocker

FionaBlocker T.E.T.Я.I.S

thế chưa thấy lann đập boss 1 HP àh :)) xin lỗi pé nói r` Evie scythe thì còn may ra chứ Kai k có cửa chơi với Spear đâu nếu bảo ngang trình đấy :))

- - - Updated - - -

CN khi nào đi pé log vào đi ké :6cool_surrender:

16. nbsonha

nbsonha Mr & Ms Pac-Man

Một phong cách rất nexon ,không biết bao giờ thì mình mới được vào chơi +mad

17. FionaBlocker

FionaBlocker T.E.T.Я.I.S

Vin update gì mà bảo trì 5 tiếng thế ~.~

18. hyper_dragon94

ọc..rốt cuộc thứ mấy dc đây :|
    t7 hay CN ji cũng dc :5cool_beat_plaster:
    dự là quất hết mấy cái raid bên col roc còn ss2 thì chắc ko đú nổi :5cool_still_dreamin

19. HeoAcubu

HeoAcubu T.E.T.Я.I.S

lol new raid 1 hp siêu nhân à @-) , nói rồi cứ kiếm thằng lann nào khủng trình cao vào đây tôi giới thiệu thằng kai bạn tôi xem có outdamage dc không thì biết thôi :-" . Mấy con boss ss2 này kể cả laki thách thằng nào đánh 1 hp được đấy tôi bán nhà cho nó tiền liền =))

20. hyper_dragon94