[NA] WEST - Guild - VNDragons - Đại Việt Thần Long

Thảo luận trong 'Vindictus' bắt đầu bởi MatelGamer, 6/2/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. SnowlightAra

SnowlightAra Youtube Master Race

Oki Syl, lâu ko bị Syl troll, ngứa skin quớ, kick sao đc +cold !

Ah cơ mà Syl ko dặn thì chẳng ai kick đâu, mí con mắm kia mắt với thùy não trái ko tốt như Snow nên nhìn Glist toàn bị chứng đau đầu kì lạ ...

2. tachibanareiji

tachibanareiji Mr & Ms Pac-Man

Hm, mình có cảm giác mình return không đúng thời điểm ;)) bug chat G, mấy đứa thân tín thì mãi ko thấy đâu, con block với con snow thấy nick gvn sáng mà ko thấy trong game.. lại quay về thời kì cô đơn như trc

3. huy71411

huy71411 Mr & Ms Pac-Man

Lỡ nhìn thấy Ky xấu xí rồi nên bị dính độc màn hình xanh luôn :2cool_sad:

4. SnowlightAra

Bọn em đứa đi làm đứa đi học cả buổi sáng chiều mà chị, Block thì ko rõ sao chứ em lười log vào game do bug Guild lắm ...

Chừng nào hết bug thì em sẽ log thường xuyên hơn, và chị chắc chắn sẽ luôn gặp em ingame ngày T7 & CN, mấy ngày # hên xui ...

Vả lại em có ng bạn vừa bị em dụ chơi Vin, mà ng đó do vụ bug hackshield detect nên h chưa chơi đc ...

Em định đợi hết lỗi em cùng bạn í train chung luôn, vì cả hai đều có char 50 jump mà :)

Ah mà hình như Block đang thi giữa học kì ...

5. king07

king07 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

còn 2 con boss của heide nữa post lên luôn cho đủ bộ:5cool_big_smile: '
    [video=youtube;E0VUCzYcMys]http://www.youtube.com/watch?v=E0VUCzYcMys[/video]

[video=youtube;2ix7wKkapvY]http://www.youtube.com/watch?v=2ix7wKkapvY[/video]

6. syvil

syvil Liu Kang, Champion of Earthrealm

các bạn đi raid cho mềnh ké với ? :X

7. nhoxbin200

nhoxbin200 T.E.T.Я.I.S

mọi người ơi. mình vừa tạo char level 50 và đã skip 3 ep quest. Vậy bây giờ nên làm những quest nào?
    nhiều quest quá không biết cái nào làm chẵng lẽ làm hết :o ?

8. FionaBlocker

FionaBlocker T.E.T.Я.I.S

chính xác là bé sắp thi cuối kì học bài muốn khùng luôn ...:2cool_sad:

9. huy71411

huy71411 Mr & Ms Pac-Man

Làm những quest có nhiều exp , quest màu đỏ

10. nhoxbin200

nhoxbin200 T.E.T.Я.I.S

mấy cái sub có cần làm không:-ss

11. IISergioII

IISergioII Donkey Kong Lão Làng GVN

Muốn lên nhanh thì làm mỗi chuỗi nhiệm vụ path để học trans thôi sau đấy cày level lên 6x luôn :7cool_feel_good:

12. SnowlightAra

Main story ss1 là những quest có màu đỏ, main story ss2 thì màu xanh lá, có thể làm để biết cốt truyện !

Sub story thì có màu vàng, trừ hai cái "Another City" với "Learn expertise" là bắt buộc ra thì số còn lại có thể làm hoặc không, cơ mà cũng nên làm để lấy title, exp và gold !

Ah ngoài ra còn cái chuỗi story path nữa, cái đó cũng màu vàng và bắt buộc phải làm để lấy tran, cách nhận biết là Story có chữ "Pact : ..." ấy !

- - - Updated - - -

Quên nữa là cái đống pact làm xong gần cuối thì lúc Nyle hỏi có kill Gallagher không, mình chọn kill thì sẽ thành Dark knight, ko kill thì thành Paladin !

Thành DK thì tăng att, Pal thì tăng def, hiện tại thì đa số mọi ng chọn DK, vì lúc đầu chơi dễ dính đòn nên cần def, chứ về sau go pro rồi tỉ lệ bị ăn đòn giảm xuống nên def ko còn quan trong mấy nữa ( trừ khi solo raid ), lúc ấy lại cần atk nhiều hơn để đập boss nhanh hơn ! Nhiều bạn chọn Pala mà h đi dun cả trận có thể ko ăn một đòn nào cả, có thì chỉ 1 - 2 cái ... nên theo ý kiến cá nhân thì cái số def mà pala cho lúc ấy cũng bằng thừa ~.~

13. huy71411

huy71411 Mr & Ms Pac-Man

Thế còn đi PvP thì số def ấy cần thiết phải không vì Player đâu phải Boss ^_^

14. IISergioII

IISergioII Donkey Kong Lão Làng GVN

Kể cả không pro thì chỉ cần lên tầm 10 lv là DK cũng quá trâu rồi,thế nên giờ đa số chọn DK ,lúc trans lên thì đè mặt boss mà đập sao cho deal dame được nhiều nhất trong giới hạn 2' chứ còn lo tránh né làm gì nữa :2cool_go:

15. tachibanareiji

Hờ, tội nghiệp mấy bé em chị quá.. thôi để chờ các em thoải mái rồi chị vào theo.. bây h vào toàn im lìm buồn quá :))
    btw pala với dk theo ý chị nó ko đơn giản như chỉ là attk với def đâu, lúc trc chị có nói với block 1 lần rồi, con dk là offensive và " tự lo thân", giống như thằng nyle nó cũng nói trong pact ấy, con đấy thiên về solo, tự mình lo việc mình, thích hợp với mọi class, đặc biệt nhưng con có lực tấn công mạn như scy, spear etc. Còn pala nó ko chỉ là lấy def đâu, đi con đấy là mong muốn dùng aura để support đồng bọn ;)), với các loại aura chuyên dùng để bảo vệ/ hỗ trợ, 1 aegis đúng nghĩa, thích hợp nhất với evie staff ( như chị chẳng hạn, game nào chị cũng support +joy )

16. LGD

LGD Dragon Quest

hôm qua dự là log vô vin vs yuki để troll maid ai ngờ bị dính lỗi như mọi người (vì ghost lại xp) nay trở lại win 7 ok rồi, mà em thì ko biết ign sama

17. HeoAcubu

HeoAcubu T.E.T.Я.I.S

tụi NX sao chưa fix lỗi program gì đi nhỉ , rốt cuộc bảo trì cả chục tiếng chẳng ra toi gì :2cool_go:

18. huy71411

huy71411 Mr & Ms Pac-Man

Đại đa số đều đã chơi được rồi nên nó đâu cần phải fix vội vàng, quan trọng là cái guild chat lâu rồi sao éo thấy fix @_@

19. tachibanareiji

Ơ, cách 1-2 page trc chị có nói là vào kiếm jess hoặc catlanghuong rồi mà, quanh đi quẩn lại có 2 con đó thôi :D

20. ANW1742

ANW1742 Youtube Master Race

Chào mọi người, mình là mem mới của guild, mình có thấy trong rương của guild có vài bộ giáp của các bạn khác, tình hình là mình có thể mượn để làm quest được hay không?. Mình hứa làm xong sẽ trả lại ngay :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.