Naruto [New topic 9]

Thảo luận trong 'Anime và Manga' bắt đầu bởi Dragon90, 15/7/08.

?

Ai được yêu thích nhất Naruto???

Poll closed 22/8/08.
  1. Bát vĩ

6.8%
  2. Itachi

37.7%
  3. naruto

23.6%
  4. minato

2.6%
  5. jiraiya

18.8%
  6. mad đại ca

6.3%
  7. pain

4.2%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. >Tagme<

>Tagme< Fröhlich Kaiser

Vâng,anh bựa đẹp trai và mạnh nhất, và anh ý đang dắt mũi anh mad..:'>.Tiếc rằng anh ý vẫn chưa leo ra khỏi miệng giếng:'>
    Anh Bựa,FTW..

2. JayKanel

JayKanel C O N T R A

Naruto là manga mà mỗi nhân vật đều là 1 anh hùng, đều đáng để yêu thích.
    Tớ đọc Naruto, tớ thích rất nhiều nhân vật, thích Sasuke, Kakashi, Jinaiya, Đệ Tứ, Itachi, Sakura, Gaara...
    Nhưng thích nhất vẫn là Naruto

3. Dragon90

Dragon90 Sonic the Hedgehog

thằng sặc hok đábng để thích
    chỉ đáng để chửi thui bạn à .

4. JayKanel

JayKanel C O N T R A

Ko thể bit trước điều j, suy nghỉ của tác giả ko thể bit đc. Sas là anh hùng hay kẻ phản bội sau này mới rõ đc.

5. Bloody doll

Bloody doll Donkey Kong

Sas mà thành anh hùng thì tớ thề sẽ xé/del hết truyện Naruto (nếu có) :))

6. Mini Bar

Mini Bar Youtube Master Race

sặc là thằng nào chả hiểu các bác nói j` luôn:-/

7. serger

serger Legend of Zelda

Không thích Sas, nhưng nói Sas không thể thành anh hùng là phiến diện. Lúc đầu, ai đoán được Itachi như hiện tại :|

8. lamfox

lamfox Dragon Quest

Là thằng chết sặc :p

Vẽ ra cho mới lạ thôi chứ tác giả đã kịp nghĩ sha mới có tác dụng gì đâu :p

9. ZintX

ZintX Dragon Quest

ko phải vì ko thik mà nói nó như thế :|
    ita lúc đầu có lẽ ko phải là 1 người hùng đc tác giả xay dựng ban đầu là 1 thằng phản bội giết bạn bè giết cả gia tộc nhưng vẫn có người thik vì ita ko bựa như thằng sặc lúc nào cũng vênh cái mặt của nó lên 1 vẻ lạnh lùng giả tạo chạy theo sức mạnh bệnh hoạn chỉ vì ghen tỵ với bạn bè :| lợi dụng lúc oro liệt giường nảy vào rape rồi vênh mặt lêyf làm tao phát ói blah blah trong khi chính nó chạy theo đuôi thằng này :|
    rồi nó định quay về phá cái nơi mà nó sinh ra và lớn lên khi mà thằng anh nó đã phải đánh đổi nhiều thứ để bảo vệ :|...
    ...
    người như nó mà thanh anh hùng 8-} liệu có xỉ nhục từ " anh hùng " quá ko bạn :-S

10. hot_link_2112

hot_link_2112 Mr & Ms Pac-Man

Hớ hớ. dạo này lắm bạn mới vô quá nhỉ, nếu các bác có thời gian thì xin mở mấy topic cũ ra đọc mấy bạn trên này war :'> lúc đó rồi biết tạo sao mà ng` ta ghét bạn Sặc ( bạn Sặc tên tục thường gọi là sasuke =)) )
    Nó thành anh hùng hay ko ko quan trọng mà là hành động của nó quá bựa rồi làm anh hùng cũng chẳng thay đổi đc gì, có khi còn bựa hơn =))

Bác Phú đâu, có ng` chê Idol của Bác kà #>:)

11. ouch-ouch

ouch-ouch Youtube Master Race

Sas thành anh hùng hay anh...khùng thì thây kệ nó :D, ai mà quan tâm mần chi cho mệt.Chỉ biết là khi theo dõi diễn biến truyện từ hồi đó cho đến giờ thật sự ko ưa chú Sặc,Kishi muốn tạo cho khán giả hình ảnh bạn Sặc vì mối thù gia tộc nên mới bỏ làng để trả thù, thiệt "vĩ đại", cứ như là việc Bác Hồ tìm đường cứu nước nhưng thật chất là vì đấu thua nar , lòng ghen tỵ nổi dậy nên mới chịu ra đi.Rồi đến chuyện được kishi cho bạn Sặc lên mây khi thắng được 2 người được coi là thiên tài: Ita và Oro. nhưng thiệt bựa khi anh Sặc ko nhận ra sức mạnh thật sự của mình: 1 chiến thắng là do ăn may ( trận đấu với Ita) và 1 chiến thắng có được là do Sặc canh me lúc Oro nằm liệt giường ,thế là Sặc mới dám xông vào óanh nhau, diệt được Oro thì ra nói với thằng đeo mắt kính 1 câu xanh rờn "Kao thắng rồi".

12. hot_link_2112

Thiếu rồi, còn trận với dei nữa, nếu dei ko quá cố chấp đâm đầu vô chỗ chết hoành tráng thì có lẽ sặc đang nơm nớp lo anh ý đánh bom khủng bố ấy chứ ;))
    btw: tình hình này , thấy giống dấu hiệu báo trc war, thôi, các bạn cứ oánh nhau đi, tớ từng tham chiến rồi, có gì tớ ủng hộ cho :'>

13. Zell Dinch

Zell Dinch Gloria in excelsis Deo Lão Làng GVN

Đà này Naruto sắp luyện được Tiên THuật roài đa. Kì này nguyên đám nhào vô mà cũng chả đánh lại 8 đuôi. Trong đám còn có con nhỏ mà hễ cạp nó là trị lành mọi vết thương =)).Mà bạn Sặc nói thiên tài đâu hok thấy chứ thấy toàn ăn ké nhìu hơn!

14. ZintX

ZintX Dragon Quest

ơ hay
    người ta thiên tài ăn ké thiên tài móc...lốp đấy thôi :-O
    bạn tưởng ăn ké với phản bội ai cũng làm đc chắc 1st siêu nhân là thế có làm đc đâu
    hay 4th huyền thoại là thế cũng chả bao giờ làm nổi
    ita vô đối là thế có khóc thét lên cũng chả làm đc như bạn ý
    thiên tài còn gì :-"

15. Trùm online

Trùm online Leon S. Kennedy ⚔️ Dragon Knight ⚔️ CHAMPION Lão Làng GVN

Hơ hơ, cái Sharigan Sh!t lợn của bạn Sặc mà đòi so với EMS luyện đã hơn 80 năm của người ta ư... nếu có thật như thế thì có lẽ bạn Sặc sẽ được tôn lên làm "Đi khắp thiên hạ không địch thủ" về bựa trong Manga từ trước đến nay ạ :'>

Lúc đầu có thể Ita bị coi là kẻ tàn ác, ghê tởm nhất truyện đi... nhưng ít ra là về phong cách hành xử, hành động, lời nói, việc làm của anh thì hơn xa cái thằng THẦN Bựa Sặc :'>... Còn về đẹp trai ư... xin lỗi... tôi thấy Ita cũng chẳng kém gì Sặc... về phần sức mạnh ư... ai dám tuyên bố thằng Sặc thắng trận Ita - Sas nào =))

@Phú: Đúng rồi, mượn của đồng chí Rei... lúc đó ko tài nào nhớ ra được của ai nên ko ghi ra :'> chậc... "Trí nhớ ngắn hạn" :'>

P/S: Cái tên Sặc là do tớ đặt cho nó chứ ai :'> =))... cái tên nói lên tất cả :'>... người ta đọc vào là thấy bản chất của anh... phải thốt lên hoảng sợ: Sặc :o =))

16. hot_link_2112

Cái cậu này hay nhỉ, vua bựa thì phải có skill riêng chứ, nếu ko thì ai cho làm cái chức đó nà :'>

ko biết tuần sau diễn biến thế nào nhỉ :-/

17. Thematrix87

Thematrix87 Liu Kang, Champion of Earthrealm

lâu ko vào thăm 4rum thấy anh em vẫn chửi Sặc khí thế nhỉ ? Nói chung mình cũng ko ưa thằng đó ! ^^ Nhưng mà cũng muốn xem trận đấu giữa 8 đuôi và Sặc kéo dài ra thêm mấy chap nữa để xem cái mắt mới của hắn ta ghê gớm đến mức nào ( và cũng hơi khác lạ so với mắt thông thường )...còn về phần dự đoán thì...có lẽ mặc dù ko ưa kết quả này lắm nhưng nó nhiều khả năng xảy ra, do Sặc là nhân vật cũng có thể gọi là thứ chính nên có lẽ sẽ thắng Bát vĩ, còn thắng kiểu nào thì ko biết, có khi ném ống bơ thắng cũng nên =))

Nhiều khi Madara trông vẫn còn thấy hay hơn Sặc mặc dù thằng khốn này quăng bomb với tung hỏa mù quá cỡ...vô cùng lố bịch :o

18. die-link

die-link The Warrior of Light

đặc điểm chung của dòng họ uchiha =))
    @all: tớ trở lại đây, tớ đề nghị lỡ khi nào anh bát chết , anh em ta lập một nghĩa trang cho mấy anh chết mấc xác hoặc ko biết xác đi đâu về đâu như : Jir, Ita, Dei ... để thể hiện chút lòng thành với ng` đã khuất :-s

19. salamence89

salamence89 Legend of Zelda

hồi mình ghét cay ghét đắng Sasuke thì ko tìm được hội(hồi đọc Naruto mấy tập đầu)::(
    bây giờ ko ghét nữa.

công nhận TG thiên vị quá đáng thật, cho 1 nhân vật solo chết 2 mem Akatsuki(Dei và Ita), trong khi bình thường 3,4 thằng ko đánh nổi 1 mem.

20. Phong_Than_1988

Phong_Than_1988 Persian Prince Lão Làng GVN

ko đoán được Itachi nhưng ít nhất him ko có những hành động bựa như thằng Sặc , tính bựa của thằng này nó ăn vào máu rồi :o

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.