Naruto shippuden: Ultimate ninja storm 2 collector's edition

Thảo luận trong 'Sony' bắt đầu bởi Gantz89, 13/10/10.

1. MINHTAIAPPLE

MINHTAIAPPLE Youtube Master Race

game này đánh dạng đòi hỏi kĩ thuật cao như street fighter , king of fighter hay là đánh casual vậy mấy bác.
    Chưa từng xem/ đọc naruto bao giờ liệu chơi có thấy hay ko nhỉ

có bác nào có link dọc full bộ naruto tiếng anh cho xin luôn nhé

Chỉnh sửa cuối: 17/10/10
  2. sasuke1212

sasuke1212 Samus Aran the Bounty Hunter

Đánh dạng Casual nhưng cũng cần kĩ thuật đấy, nhưng tất nhiên là không bằng Tekken, Soul Calibur hay Street Fighter rồi =]
    Nếu đã chơi trò DBZ: Budokai Tenkaichi trên PS2 thì sẽ dễ hình dung ra trò này :-"

http://www.mangafox.com/manga/naruto/

3. aassaa

aassaa C O N T R A

ơ thế minato phải down à :( chán thế đợi đến ngày 21 mà VN chưa có thì chắc cũng đặt hàng ở nước ngoài vậy ~.~. Mà bản Collector's Edition thì có khác gì bản kia ko vậy ?

Chỉnh sửa cuối: 17/10/10
  4. sasuke1212

^ Minato phải down, mà phải có code của bản Collector's Edition kìa ;))

5. aassaa

aassaa C O N T R A

đúng là chơi trên ps 3 lằng nhằng thật toàn phải down, ở P1 mấy con support như shizune kurenai hokage 1 2 đều phải down hết, mà down về rồi chẳng biết dùng kiểu gì @@

6. sasuke1212

DLC trên PSN ấy mà, mấy thằng đó có thằng free, có thằng tính tiền

Down về rồi xài thôi, có gì đâu :-??

7. Titans Soul

Titans Soul Mario & Luigi

down về rồi xài thôi, có điều phải beat cái mission trước mới xài được.Vẫn chưa có game chơi nên ko đánh với ông dambut được :D

8. aassaa

aassaa C O N T R A

down về thấy có mấy cái xuất hiện cùng game với phần game bấm vào mấy cái đó rồi vào game chẳng thấy cái gì @@ Mà sao thấy ở P1 còn có thằng naruto mặc đồ ngủ nhỉ ? Cố mua đc đĩa về đánh onl, đánh với máy nó chơi ngu quá thắng hoài cũng chán ~.~

9. aassaa

aassaa C O N T R A

P 2 này hình như nó bỏ mất cái đấu skill đi thì phải

10. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

-Hôm vào hcm ra halo mua thì chưa có game này cho x360, xem bên list game copy hdd thì có game này :D , đang copy vô hdd chút nữa là dc chiến rồi :x khoái manga naruto mấy năm nay :D
    -Bú rồi T__T , cái game copy trên halo là naruto shippuden: Ultimate ninja storm 1 chứ ko phải 2, lại còn tiếng nhật mới ác 8-} thế mà trong list chơi nguyên cái hình phần 2 =))
    -Ai chơi phần 1 rồi cho hỏi có cách nào chỉnh ngôn ngữ sang tiếng anh dc ko, mò mẫm trong mục thứ 3 có vài cái để chọn mà thấy ko có cái nào đổi qua tiếng anh hết T__T

Chỉnh sửa cuối: 20/10/10
  11. aassaa

aassaa C O N T R A

P 1 chơi chán bỏ xừ, toàn làm mấy cái nhiệm vụ vặt ko, dẫn truyện thì toàn = hình, đc mỗi phần đánh con cóc, con shukaku và con manda là hay, còn chỉnh sang tiếng anh thì hình như là vào option thì phải

12. ChangSanFeng

ChangSanFeng Legend of Zelda

phần 2 chưa thấy ai xác nhận là đã chơi dc trên PS3 hack :(

13. Thedevilxn

Phần 2 có link download mà file rar chưa đến 5GB nữa, sáng mai download xong test luôn nếu dc thông báo lại cho bạn changsanfeng ^^ , nó mà chơi tiếng nhật đòi up 3.42 mà mình yes 1 phát chắc hy sinh quá :)) , thôi search google trước cho chắc ăn ^^

http://www.ps3iso.com/ps3-game-down...-ultimate-ninja-storm-2-eur-multi-1-link.html

Theo như chủ thớt thì 3.41 chiến tốt 1 link, mà trong đó thì ko thấy link mê gà, link mà mình download thì lại là .ru gì đó... size rared 4.28GB còn thằng này up file size rared 4.6GB... hy vọng mình ko download nhầm bản fake hoặc lỗi T__T

Chỉnh sửa cuối: 20/10/10
  14. ChangSanFeng

ChangSanFeng Legend of Zelda

mình dow 1 lần cả cóp 1 lần rùi đều ko chơi dc mới thay FW hack mới + OM mới có khi dow test lại
    dow game PS3 thì vào đây ngon ăn hơn nè
    http://www.ps3iso.com/ps3-warez-dow...games-mu-ex-ua-new-updates-bisoshock-2-a.html

15. Thedevilxn

Đang copy Naruto shippuden ultimate ninja storm 2 vô hdd ngoài , sau khi bung file rar 4.2GB thì ra dc 1 folder 8.7GB , hy vọng hy vọng ^^

EDIT

-Có vẻ ổn , copy vô hdd trong rồi load game = open manager -> dùng MGS4 mồi vô game ok, đang install game :D

EDIT

-Install hơi lâu chút, chắc cũng cần hdd trống khoản 5GB , hình đẹp, ko đòi 3.42, mới chơi xong phần prologue ko vấn đề gì hết -> giờ mới ngủ dậy ăn + uống thuốc xong vô chiến :D

Chỉnh sửa cuối: 21/10/10
  16. Gantz89

Gantz89 Marcus Fenix, savior of Sera Lão Làng GVN

đánh Minato nhanh vãi, thoát ẩn thoát hiẹn đúng là tia chớp vàng của làng lá :D,
    unlock xong hết rồi, chỉ còn thằng lair trong Tekken thôi :-w

17. Thedevilxn

^ chơi nhanh ghê gớm +_+ , game này mới chơi lần đầu ko wen mấy cái interactive cutscene có 1 cái khá vớ vẩn, đoạn vs orochimaru = naruto 4 đuôi có cái smash /\ phải nhấn nhanh hơn mấy lần smash O nhiều...

18. aassaa

aassaa C O N T R A

orochimaru vs nar 4 đuôi có cảm giác như game bắn chim =.=, còn đoạn garaa đuổi theo deaira có cảm giác như là game bắn tàu =]]. Sao nó ko cho minato là char kiếm, còn thằng lars thì là char down nhỉ :((, ko có code để down thế thì cái ô đó cứ trống suốt đời à :(( oái oăm thế, shop X game tuần sau có rồi ko biết có code ko nữa :<

19. BaalTohu

BaalTohu Mr & Ms Pac-Man

Tui đang chơi trên PS3 hack nè bác :| ... chỉ cần đĩa mồi là chạy tốt :).

20. damagacpt

damagacpt Youtube Master Race

sao mình dowload game trên ps3iso.com rồi dùng FTP Server để chuyển từ ổ cứng PC sang PS3 và dùng Flex Manager để vào game, khi mình bấm X( Launch) rồi, ra màn hình cũng thấy game rồi nhưng khi bấm vào game thì nó lại ko vào trò chơi. có bạn nào rành cho mình ý kiến với nha, thanks nhiều