né sét, đua gà bilz ball và bắt bướm

Thảo luận trong 'FFX' bắt đầu bởi Eric_nguyen, 16/3/04.

1. Mihiro Taniguchi

Mihiro Taniguchi Youtube Master Race

Hic hic tính mình dễ ức chế nên không thể nào win được cái màn đua gà, nản lắm rồiX( mình đang chơi giả lập ,bạn nào có lòng tốt và có khả năng :x thì down file save của mình về rồi win hộ cái màn đua gà lấy sun sigil rồi up lên thì mình cảm ơn lắm lắm:-* lấy nick rep power 18 rep không tiếc tay:hug:

http://www.box.net/shared/szn5zfhs0o

2. hunglv

hunglv Mario & Luigi

bạn ơi chỉ minh cách né sét đi mình chì né được 50 mấy lần là bi trúng hoài
    chỉ mình với:((

3. Final Dane

Final Dane Mr & Ms Pac-Man

Né sét không có gì để hướng dẫn cả, kiên trí, tập trung la xong.
    Riêng bắt bướm xem các clip trên Youtube rồi né theo thôi, bắt bướm là trò chỉ cần nhớ đường + biết kỹ thật né một số chỗ là có thể qua dc. Tớ chơi lại né đúng một lần là xong
    BliztBall mướn Brother làm trung vệ, Wedge làm tiền đạo thì cỡ nào cũng thắng.
    Đua gà thì hơi có chút may mắn + cần phải rèn luyện.

Tiếc là mnih2 chơi trên PS2 chứ không chơi giả lập nên chả biết sao

4. grandholy

grandholy C O N T R A

bạn chơi giả lập mà phải xoắn vụ này à? cứ ăn được quả bóng nào thì F1 save vào và cứ thế đi, mình mất có 10p cho đua chocobo trên giả lập đấy.
    còn vừa đua trên ps2 được 15 quả bóng, 0 đụng chim nên được vũ khí tidus rồi, khá khoai, mất hơn 50 trận đua =((
    kinh nghiệm sau 45 trận đua đơn giản là dùng d-pad và giữ 4 nút R1,L1,R2,L2 (có người bảo không tác dụng, mình thì cảm giác thấy chocobo di chuyển nuột hơn một tý, tuy nhiên chỉ là cảm giác \:D/) và sau đó đã lấy được sau 5 trận tiếp theo b-(

5. khoabear

khoabear Guest

Tất cả tùy thuộc vào bà già đó thôi, hên thì 3 game là bả tự chạy yếu đi thôi, rồi còn vị trí của mấy trái bóng nữa, ko khó lắm đâu

6. kenzoza9

kenzoza9 Youtube Master Race

Có hướng dẫn chờ trời tối, hoặc phòng tối (tắt hết đèn đóm đi) ngồi nhìn màn hình lóe 1 cái là ấn O, đeo Noencounter và lâu lâu ấn Pause cho đỡ mỏi kìa, sao chả thấy ai nói nhỉ!

7. cancer28687

cancer28687 Youtube Master Race

cám ơn nha :D , topic này tìm mãi mới đc