Need For Speed Carbon (Full Version) !!!!

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi Mike_shinoda, 27/10/06.

1. Mike_shinoda

Mike_shinoda Fire in the hole!

Máy e cấu hình cũng tâm tầm máy a , cũng 7900GT , RAM 2 gigs, chạy 1024x768 , AA4x thì ok , 1280 với AA4x thì thôi chết rồi , 1280 mà ko AA thì ngang với 1024 AA4x, đừng mong đến 1600 :(( :(( :(( , sao kỳ dữ vậy .

Mấy con muscle nhìn tưởng handling kém thế thôi chứ điều khiển quen thì sướng lăm, được cái tăng tốc nhanh với cả khỏe >:) , anh salamander chọn kon RX8 nên bắt đầu ở vùng của thằng kenji , em chọn camaro nên bắt đầu ở chỗ của bọn 21st , còn ai chọn alpha romeo chắc là bắt đầu ở vùng của TFK , nghe nói tùy vào loại xe mình chọn mà cốt truyện thay đổi đi 1 tý thì phải

2. hhteam

hhteam Space Marine Doomguy

--> Chà , em thử kiểm tra lại driver màn hình xem sao , chứ 1200 thì anh để max mọi thứ tốc độ nhanh lắm :D .

3. namhoai

namhoai Donkey Kong

Bác nào chỉ cho tui cách tuyển thêm crew mem với ,công nhận bản này đua vui thật ,có thêm thằng đệ ,nhưng thằng này chỉ biết block thui ,đang tính tuyển thêm 1 con scounter nữa mà không biết cách ,mà cái auto...gì gì đấy phải có thêm thằng thợ máy nữa thì mới chỉnh được thì phải

4. hhteam

--> Crew mem thì phải đua rồi nó unlock ra từ từ , chơi 1 tí hire thằng Sal lái chiếc mercedes ( scout ) đã lắm , nhiều vòng mình cản đường cho nó đua về đích vì xe chưa độ tốc độ thua cả xe nó :D .

5. duabemoiyeu

duabemoiyeu The Warrior of Light

đã có rồi à.....
    hôm qua đi kiếm vòng vòng mà cũng chưa có.....
    bác nào cho cái cấu hình với.....sợ mua dìa.....chơi giựt tung mông thì lại tiếc tiền
    mong bản này sẽ đột phá......dạo này chả có game đua xe nào ra hôn cả

6. Mike_shinoda

Oài lạ thật , chắc tại anh chọn extoic nên mới như vậy , còn thằng Sal của em nó lại lái kon Camaro SS màu đen :D (vì e chọn muscle) , cái NFSC này chuối nhất là mấy quả thằng crew member nó thắng "hộ" mình =))

7. DanteXXL

DanteXXL Persian Prince

CH cũng nhẹ thui bạn ạ! :D Máy tui con 6200TC chạy mướt ở Med, tuy ko đc tận hưởng hết cái đẹp của NFSC vì ko có card High-End nhưng như thế này cũng là quá tuyệt! Có thêm Crew đua hay hẳn lên :D Ban đầu mình chọn Tuner thế là đoạn sau thằng Sal nó cũng sài con RX8! Có vẻ như cốt truyện sẽ thay đổi tùy thuộc vào loại xe mình chọn ban đầu thì phải :D Thế cũng hay! Chơi đi chơi lại vài lần cho đã \:d/
    PS: Bác nào có CH máy ko đc mạnh lắm thì tui khuyên nên để Visual Treatment xuống Low, như thế game sẽ chạy mượt hẳn lên! Hihi! Đua 3 tiếng rùi mà vẫn ko thấy chán

8. hoang_296

hoang_296 Donkey Kong

Máy tui Pen4 2.8ghz + ram 512 ddr2(533) + X1300pro chạy đc ko nhỉ :(

9. namhoai

namhoai Donkey Kong

híc ,té ra là mình chọn xe nào ,để bắt đầu career thì thằng đệ sẽ đi xe loại đó ,tui chọn tunner nên thằng sal nó đi con RX8 ,nhưng công nhận là xe mình chỉ hít khói cho xe nó ,nên đành phải làm bkocker cho nó về đích:D

10. hhteam

--> Anh vừa unlock thêm thằng ku drifter :D , chưa có dịp sử dụng dùng thằng Sal đã hơn , nhất là trong mấy màn speed trap , cản đường tụi kia cho nó chiến thắng ::) .

Mới chơi buổi chiều dc 18% , vừa đấu xong một ku trùm . Phải đấu thành 2 màn , 1 màn đua tốc độ , 1 màn rượt đuổi chia làm 2 màn nhỏ , lúc đầu mình đuổi theo nó , càng bám sát càng cao điểm , sau đó nó rượt theo mình , bứt đuôi càng xa càng tốt . But mới vòng đầu , đuổi theo nó rồi qua mặt luôn , thắng dễ dàng khỏi phải đầu vòng 2:cool: .

11. Supreme Archangel

Supreme Archangel You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

sao thấy bảo cấu hình tối thiểu là card 64MB mà các bác? vậy là card khủng mới chiến được à? ở HN có chưa nhỉ? tui đi hỏi chả đâu có

12. hoangpt

hoangpt Mario & Luigi

Qua chỗ tớ đi? Có từ hôm qua rồi. Ế quá đi mất. Mọi người ra ủng hộ cho CH đắt khách nào.

13. namhoai

namhoai Donkey Kong

có ai bị như thế này không : tui unlock được con xe mới ,tui mua xe đấy về và bán chiếc đầu tiên đi (nghèo mà :D) ,nhưng khi tui độ con xe mới thì các thứ tui unlock từ trước như NOS ,tire ,sus ,đều bị lock lại hết là sao ,ai bít chỉ dùm với....

14. longca147

longca147 Mario & Luigi

Hê hê! Cái này là do game chứ ko phải bug đâu bác :D :D, mỗi lần đổi xe thì mấy cái đồ trong perfomance unlock được từ trước sẽ bị lock hết lại, nếu mún hết bị lock thì phải đổi lại xe cũ, còn nếu bác bán rồi thì bó tay :hug: . Mà bác thiếu tiền thế cơ à, tui chơi được 22% mà dư 80k ko biết làm gì đây này :D

Mới chơi được vài tiếng trên PS2, thấy game cũng khá hay, kết hợp 2 phong cách của Most wanted và Underground, độ xe được đổi mới và rất khá, gameplay hơi dễ (có khúc đấu trùm thì hơi thử thách nhưng mà biết mánh rồi là xong hết, còn cái khó nữa là mấy màn drift khó ăn hơn Underground nhiều T____T). Tiền trong game ko quan trọng lắm vì hơi bị dư, xe cảnh sát xấu (ko bằng MW),...... sẽ preview sau :D

15. hhteam

HHTeam cũng mua thêm một cái xe mới , và vẫn giữ lại chiếc đầu tiên đã được unlock gần hết nhưng vẫn chưa nâng cấp được cho chiếc xe mới có lẽ phải chơi tiếp nữa thì nó mới cho unlock ra .

16. Mike_shinoda

Có ai cho tớ hỏi tý, sao kỳ lạ dữ , tình hình là xe ko autosculpt được , ví dụ như nó bảo là mình phải có thằng Samson để autosculp được 1 số thứ như wheels , choptop chẳng hạn , mình có Samson rồi mà tại sao vẫn ko autosculpt những vùng đấy được :O :O :O :(( :(( :((

17. Salamander

Salamander Cool and Nihilistic

em beat thằng woft trùm exotic nó sẽ cho thêm 1 thằng đệ drafter có skill fabricator nữa thì lúc đó hire nó sẽ auto xờ cúp được mấy cái kia
    mịa cái game này kô hiểu do game lỗi hay crack lởm mà crash liên xọi thế nhể :|

18. skyline86

skyline86 Mr & Ms Pac-Man

Con 6600GT của tui chạy được ở High với độ phân giải 800*600.

19. namhoai

namhoai Donkey Kong

mí bác cho em hỏi thêm là bản tiếng anh và bản tiếng pháp có khác gì nhau không vậy ,hay là chỉ khác cái speech thui

20. hhteam

--> Hay là máy của ông có vấn đề zay , tui chơi liên tục 6-7h cũng đâu có bị crash ra ngoài lần nào đâu ???