nếu cho mấy con trùm này chiến với nhau thì con nào sẽ thắng?

Thảo luận trong 'Resident Evil Fans Club' bắt đầu bởi lina_angel*, 22/10/05.

?

bình chọn cho con nào đây hả các bạn

1. 1:Queen Leech, 1st form

1 phiếu
    0.8%
  2. 2:Tyrant 002

4 phiếu
    3.3%
  3. 3:Birkin G-Mutation

20 phiếu
    16.5%
  4. 4:Nemesis

80 phiếu
    66.1%
  5. 5:Alexia 1st form

5 phiếu
    4.1%
  6. 6:Nosferatu

1 phiếu
    0.8%
  7. 7:Tyrant 078

4 phiếu
    3.3%
  8. 8:Morpheus (1st form

6 phiếu
    5.0%
  1. TerminatorT-X

TerminatorT-X You Must Construct Additional Pylons

To thanhdh: ko phải tui chơi mà là các cao thủ đã quy ẩn giang hồ trong box REFC này giết nhu taichuot, TTMH.... phá đảo RE2, RE3 chỉ bằng vũ khí duy nhất là cây dao.
    Mà ko ko chơi thì thôi chơi thì phải chơi ở độn khó nhất. nói phá đảo là hiểu hà, tất nhiên là phải đi từ đầu tới cuối rồi, ko lẽ, bỏ giữa chừng àh. lúc trước có bạn cho tui địa chỉ nhà để qua coi đi RE3 bằng dao nhưng tui quên mất rồi.

2. PhongVanIII

PhongVanIII The Warrior of Light

Trời!!!Nói 1 câu sao mà tôi nghe....SHOCK quá.ít tiết xúc với cao thủ àh ==>bạn hiểu được gì về mình mà nói thế X( .thà là nói câu giống như bạn TerminatorT-X còn dể nghe hơn đấy.
    Câu này không phải dể nghe hơn hã X( .

3. lina_angel*

lina_angel* Legend of Zelda

ôi giời ơi mấy cái cao thủ gì trong gamevn ..trước đây tứ đã từng vào box này ngay từ đầu khi mới thành lập tuy nhiên ko post bài ..thấy mấy ông ấy cũng thường thôi mà có gì đâu mà phải ca tụng như thế
    còn về phá đảo re2 re3 mà bằng dao thì chỉ cần chơi re nhiều lần cho quen sau đó tích trữ nhiều máu là xong thôi mà ai mà chả làm được

4. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

ko phải phá đảo là vậy đâu lina à ! có nghĩa là mình phải về nước đén mức độ siêu ! sao cho cái cánh cửa ở up town .cạnh hai con ăn xác đó ! mở ra là có mấy bộ đồ và item !!! như vậy mới ghọi là phá đảo theo đúng nghĩa của nó !! người này phải siêu lắm đó !! tất nhiên ko phải là tớ !! trong box này chỉ có môtj người làm được thôi ,mà bây giờ nó qui ẩn mất rồi !

5. PhongVanIII

Vậy người nào mà "Cao thủ" thế trời????.Nhưng theo lời pác TerminatorT-X
    nói
    VD:taichuot TTMH vv...phá đảo chỉ bằng con dao,vậy thì có pác taichuot chưa quy ẩn ấy chúng ta hỏi vài lời cũng được mà :D .
    To:Thanhdh
    Theo như thanh nói là phá đảo ở thời gian dưới 3h ấy hã,mà chỉ với cây Combatknight,nếu đúng như vậy thì....thua.

6. lina_angel*

đừng có mà khoác lác như vậy chứ mấy ông ..mấy ông có biết kỉ lục cao nhất của re3 là bao nhiêu ko ..chính sác là 3 tiếng 34 phút đó(kỉ lục ở trang refan đó) ....đừng có tin mấy ổng ở đây ..nói thì ai mà chả nói được

7. LovelyBoy4444

LovelyBoy4444 Legend of Zelda

Sorry,thực tình là ko muốn nói nặng,mong u dừng để bụng chuyện này,chứ nếu ko sẽ bể bụng :))
    Thật sự mà nói thì topic này đang bàn về Boss,nên chuyển lại đề tài chính đi thôi các bạn,và bây giờ đã cho bầu rồi,ai thích con gì thì cứ việc vô bầu,khỏi bàn cãi(mà bầu như thế này cũng ko xác định dc thật sự con nào mạnh nhất bởi mấy u chỉ cho là con boss mình thích nhất là mạnh nhất thôi,pó tay :hug: )

8. devine_dragoon

devine_dragoon Donkey Kong

cái gì, Lina đừng đuùa chứ, có lẽ kỉ lục này đã lâu lâu lắm rùi, chứ làn cuối cùng tui chơi chỉ có 3 tiếng 40' thui à, mà tui chơi chưa hay lém nên chắc còn có rất nhiều người chơi nhanh hơn nữa, với trình độ của tui mà chơi chỉ chừng đó thì với các cao thủ gamevn này vượt qua mức 3h34' là chuyện thường

9. LovelyBoy4444

LovelyBoy4444 Legend of Zelda

Trong mấy con này có tới 4 con tôi chưa dc thấy sức mạnh của nó:Queen Leech,Tyrant 002 và 078,Morpheus(có lẽ tôi hâm mộ con Morpheus này nhất :x ),bởi vậy ko biết bầu con nào là chính xác nhất đây?Và hình như trong 2 con tyrant thì có 1 con ở RE 1 thì phải,đúng ko?

10. jerry2003

jerry2003 Youtube Master Race

Tui bầu 1 phiếu cho Ne nha, ghi tên tôi vào

11. PhongVanIII

To:LovelyBoy4444
    Không sao mà pác,tôi không trách gì đâu chỉ qua nghe câu nói đó thấy sao sao ấy mà.
    Chứ ai mà dám trách pác :D .
    Mà sao ai bầu ai không thì bỏ phiếu đi kìa Lina làm rồi ấy lên mà bỏ phiếu.Cứ nói vòng vo tam quốc thế :cool: .
    Tôi 1 phiếu cho Nemesis rồi đó (cứ tình theo nemesis là Jill,chả có monter nào chụi nỗi 1 viên Rocket cả =)) => vì thế nếu nemesis cầm rocket thì....biết phần thắng nghiên về ai rồi =)) ).

12. TerminatorT-X

TerminatorT-X You Must Construct Additional Pylons

Dzậy thì chấp thằng ne cầm rocket luôn thì cũng thua thằng dante trong DMC hà :))
    Ne ko có rocket thì như suck. Ne cầm dao giết được còn mấy thằng còn lại có đứa nào giết bằng dao được đâu mà cứ hoan hô NE suốt. CHÁN

13. thanhdh

kỉ lục gì mà hơn 3h ! tui lập kỉ lục 2h26' nè ! đó là ko trừa tên nào mà được như vậy rồi ! còn về dạng tự do thì chưa bao giờ thử hết ! nói láo chết liền !!
    còn phá đảo để lấy áo quần như tui đã nói thì chưa biết làm như thế nào ! nhưng có một người làm được ,không biết là thật hay đùa ! và dám thách thức chúng ta ,đó là :
    hoang minh vu !!

14. Tu_ThanX

Tu_ThanX Donkey Kong

Mình củng về nước rồi , chạy hoài không giết em nào và ít bị Nemesis đấm . Mình về nước ít nhất củng 1h45' . Chỉ có đánh trùm là không chạy được thôi , còn về bạn nói thì mình không biết có lẻ bạn nhìn nhầm rồi . Chắc về nước khoái quá nên loạn thị nhìn nhầm 1h51' thành 1h15' . Chắc chắn là như vậy hà hà . Mình về nước chỉ tốn 3 bình máu được làm đối thủ rồi há

15. Brother_Crush

Brother_Crush ✣✣✣ Xiaolonista✣✣✣ Lão Làng GVN

cha gửi tui cái Card save đi. Làm như tụi tui khùng vậy. Ở cái sứ Tây ninh này chưa có ai chơi qua kỉ lục của tui cả: 1h32 57'
    không tin ông hỏi thử xem
    đừng có mà lừa tụi này. Ông biết chơi cách nào mà nhanh nhất không. tui chỉ đường nhanh nhất không? lừa người không tốt đâu u ah

16. lina_angel*

cái gì vậy mấy ông này có vấn đề à ..chơi thì ai cần dùng card chứ ..chơi 1 mạch từ đầu đến cuối luôn

17. thanhdh

nếu chơi ko dùng card cũng thấy khó lắm ! mấy bữa trước toi chơi toàn bị mất điện hoài ! đang sắp tổng kết game mà lại bị cúp ! điên chết có lần về nước rồi khi đoạn nhạc nổi lên thì cúp điện ! hỏi có tức hay ko ! vậy mấy lúc này card hữu ích lắm chứ,save lại cái cho oan toàn !còn ông tính ông chơi về 1h 32 ' thì hơi bị siêu rùi đó ! như vậy là có cách bỏ qua các chướng ngại thôi!

18. lina_angel*

vớ vẩn nữa rồi cho dù có chạy ko đi chăng nữa và cực kì tiết kiệm thoiwf gian thì cũng phải mất gần đến 3,40 tiếng ...bây giờ thì hơi thất vọng với mấy ông rồi đấy

19. thanhdh

vậy là cô em chơi re3 như vậy là kém mất rồi ! sao lại kko được chứ ! ta bỏ nó không diệt thì qua mau ! chỉ vướng mấy cái giải mã ! mà sau mỗi lần về màn thì kinh nghiệm có thừa rồi ! có cần thanh chỉ cho mấy cách qua nhiệm vụ giải mã đó ko ??

20. Tu_ThanX

Tu_ThanX Donkey Kong

Mấy cái giải mã mình nhớ hết . Nhưng chơi PS2 riết bây giờ quên hết trơn rồi ^_ . Còn ai nhớ mật mã thì cho mình biết thanks còn ông Phong Vũ thì quá nổ !!!