Neverwinter_Nights_2_CLONEDVD-PROCYON

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi tutukun, 2/11/06.

1. Noir

Noir T.E.T.Я.I.S

Anh hoangpt em hỏi tí, con 9200 SE cùi của em có chạy được không? Được thì em qua vác về chơi. Thấy nó chấm có 6 cho graphic, vẫn còn hi vọng. :))

2. vinhtuong

vinhtuong Youtube Master Race

0 hiểu vì seo mình 0 chơi dc nhảm ghê
    MY PC P4 2,66
    Ram 512
    VGA 128mb X600 Pro

vào game thì màn hình den thui roi vang ra Win nhảm ghê 0 hiểu nổi

3. 129

129 Youtube Master Race

tôi ko biết là cái trò này cấu hình nó thế nào nó mới chạy nhanh được.nghe các bác nói 6200 chạy mượt tôi thấy ngạc nhiên quá.Cấu hình máy của tôi : ram 1G, card FX5900xt (con này tôi nghĩ chắc nó phải hơn con 6200 la cái chắc chứ ??),pentium 4 2.8Ghz.Vậy mà vào trong chơi thì hic, ấn cho nó đi một lúc sau nó mới chịu đi.quay camera thì vừa quay vừa giật tung toé.Chẳng lẽ con 5900XT lại yếu thế??Tôi chơi Company of heroes , Fear , Heroes 5 đều ngon, thế mà đụng vào mấy game nhập vai này thì buồn luôn, Obivilion giật, Gothic 3 giật, giờ Neverwinter night giật luôn.Chán chả buồn chết luôn.Ai cho tôi lời giải thích đi.

4. namhoai

namhoai Donkey Kong

5900xt thì cũng chỉ ngang ngửa với 6200 thui bác à ,dòng xt của nvidia cùi lắm ,mà bác bảo là con của bác chơi mượt fear thì em ngạc nhiên đấy ,hồi trước thử chạy fear trên con 6600 mà còn ì ạch

5. NemS

NemS T.E.T.Я.I.S

cứ tưởng con FX5900 mạnh hơn con GF 6200 ...!! còn con GF 6200 thì hơn thằng FX 5200 chút chút..!?

6. DaivyPhuong

DaivyPhuong Liu Kang, Champion of Earthrealm

Hic SCREENSHOT của mấy ông nội ben gamespot lúc nào cũng vậy chụng toàn là răng cua hình như nó cố tình để cấu hình thấp để chụp hay sao ấy qua các trang game khác xem SCREENSHOT sẽ thấy sự khác biệt.

7. duluxe

duluxe Youtube Master Race

ặc , cái patch 1.01 ko down được , ko rõ do mạng mình hay là do bọn atari ...
    đang định dùng mấy cái plugin nhưng sợ lên bản 1.02 không dùng được :((

8. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

hehe đang down về..... dung lượng hơi bị phê: part1 - 2,2GB; part2 - chưa biết......

9. aeolus83

aeolus83 Mr & Ms Pac-Man

game này mới nhìn hình trông giống Elder Scrolls: Oblivion Lost nhì. Chắc vài bữa vác về chơi thử. Vậy là giờ đây chuyển sang góc nhìn người thứ nhất ah ? Mình thì thích góc nhìn người thứ 3 truyền thống hơn :D

10. Vann*

Vann* Youtube Master Race

Máy mình Core2 Duo 1.86 Ghz, Ram 512, VGA GeForce 7300(256 Ram) chơi được ko mấy bác?::(

Cũng với cấu hình này nhưng máy tui ko chơi được 2 trò Oblivion và Titan Quest(dzo chơi con chuột chạy ko nổi chứ đừng nói là chơiT_T).ko biết trò này thì sao đây (+_+)

11. frogman

frogman Youtube Master Race

tro` nao toi khuyen ai muon de hinh anh dep nhat cung nen co 1gh Ram va` card 7800GTX choi moi' muot. (muot o day khoang? 30 FPS tro? len)

12. frogman

frogman Youtube Master Race

Trui ui card 9550 chay sao dc muon de hinh anh? dep nhat cung phai co 1 gh Ram + card 7600 GT hoac X1600XT tro? len moi muot.

13. Xenogear

Xenogear The Last of Us

cấu hình trên chơi đc mới đúng chứ '______'
    ram hơi ít thử tăng paged memory lên ...chuột phải vào my computer vào advanced chỉnh paged memory lên tầm 1GB tới 1,5GB
    nhiều trò nó đòi paged memory cao lắm nên ram hơi ít thì cứ hi sinh ổ cứng đi :))
    nwn2 nhìn không đẹp bằng oblivion mà cấu hình đòi kinh quá chơi oblivion medium đc mà chơi nwn2 cứ phải bỏ minimum hết nó mới chạy trơn tru cho
    :-< cái engine nó làm nặng thật

14. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

cấu hình máy bác nâng RAM lên 1GB là chơi ok.....

15. Mighty Lubu

Mighty Lubu Mr & Ms Pac-Man

Mọi người help tớ 1 cái,vừa mới mua bản 2 DVD về nhưng cứ chạy là nó lại :
    "The application failed to Intialize properly (0xc0000034).Click on OK to terminate the application"
    Ko thể chơi được là sao ???

16. phuongnam090382

phuongnam090382 Donkey Kong Lão Làng GVN

Card màn hình của chú không tương thích rồi, hồi trước tui bị trường hợp tương tự với Hero 5, tưởng đĩa bị hư sau này thay con card màn hình đời mới vào là chơi được. Have fun!

17. Mighty Lubu

Mighty Lubu Mr & Ms Pac-Man

Cháu nói sai bét rồi cháu ơi,chú cài lại cái .NET framework 2 là chú chơi được rồi,hay thật,tự nhiên có thêm 1 thằng cháu...

18. truongpots

truongpots Youtube Master Race

các bác nói seo chứ tui choi chán vãi !!!!!!!!! cách đánh thì tẻ nhạt tuyet chiêu thì chán thấy mồ........ko giong nhu nnhu mấy hâp vai khác