!New! Codebreaker 9.3

Thảo luận trong 'Cheat Code - Hints - Secrets' bắt đầu bởi WindFox, 22/6/07.

1. Timon

Timon Youtube Master Race

các bác nói sao chứ em thử từ hơn 1 tuan nay CB 9.2 ko chay dc trên slim cua tui.chác máy slim cua máy bác dời trưoc71 nên mới vào dc.máy em LÀ SCPH-77006 sài mobo chip mua o mimi nè.bác nào lấy máy em mà vào dc CB chat dầu em ra.còn vụ USB thì tren CB thong báo là các máy slim đời sau có thể ko sài dc,tụi nó nói là do sony thay đổi phần cứng gì đấy ,tui nó dang thử nghiệm

2. raingolddragon

raingolddragon Mr & Ms Pac-Man

Bạn handsomejack cho mình hỏi mấy điều :
    - Mình down cái Cb 9.2 về là 2.86 mb , giải nén ra là 244 mb . Mình burn file này ra CD luôn hay là còn phải mount file này rồi mới burn ( mount file xong ko hiểu sao còn có 3.19 mb ?? )

-Máy mình đời 77006 slim và USB là Adata-Jorg 2G , liệu có dùng được Cb 9.2 không hay phải dùng cái nào khác ( vừa cheat vừa copy file save được ý )

3. handsomejack

handsomejack The Warrior of Light

1 ko cần mount miếc j` hết cứ dùng Nero burn kiểu image chọn tốc độ 4>8x

2 máy đời slim tốt nhất là xài GS vì CB chỉ tuong7 thích với Mod đời cũ thôi

4. janmato

janmato C O N T R A

sao kì dzậy máy mình ko hề nhận usb khi dùng CB,mình mua máy slim ở mimi luôn,khi dùng AR thì mới nhận úb,còn CB thì nó ko hiện lên luôn,máy tui hàng thiệt mà huhuhu,máy người cũng wá đáng,mắc gì hội đồng cả lũ dzậy